ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yothin_d

นาได้ไปเยอะแล้ว น่าจะปล่อยสามีให้ไปมีความสุขกะน้องพิมมั่งนะคับ

ballwolk255

อีกหน่อยคงเลิกกันแน่ เพราะเริ่มไปกันไหญ่ละ

jeditay

ylnox xonly

เงี่ยนอยากกินเด็ก ก็คือเงี่ยน 
แหม เอาเรื่องน้องพิมมาอ้าง

seedchild

นาคงอยากเอากับโจมากกว่าแต่เนียนว่าเป็นแผน ดูไปแล้วนาน่าจะอยากติดอยากเอาเปลี่ยนรสชาติไปเรื่อยๆ

oddsk

นาน่าจะกลายเป็นคนคุมการเติมเต็มมากกว่าสามีแล้วนะครับ

วิภา ตังศิริ

ตอนแรกนึกว่าจะเป็นแบบ นาเขาแอบไปมีอะไรกับคนอื่นโดยคิดว่าสามีเขาไม่รู้ แต่ที่จริงสามีรู้ (ความคิดเห็นส่วนตัว เพราะผมชอบอ่านแนวนี้ครับ อิอิ ) แต่เรื่องราวแบบนี้ก็เสีียวครับ โดยที่อยากรู้ว่า นามีมีอะไรกับโจจริงๆ หรือ เล่นตามแผนกันแน่

พง ใจดี

เป็นความต้องการของนาเอง  ไม่ใช่คิดจะช่วยใครจริงๆ ผมคิดแบบนี้นะ

Nondon

Thanapat Soontorn

นาอยากเอาโจจริงจังหรือปล่าว หลังๆติดโกหกบ่อย

Maikeet Fai

ท่าทางนาจะเล่นนอกบท กลุ้มใจแทนสามีจริงๆ งานนี้มีหวังหลอกสามีอีกแน่

anna123

ยังเร้าร้อนเหมือนเดิม ไมรู้จะเกิดขึ้นบ้างอีก

eglebudsob

นาจะเป็นคนคุมเกมแล้ว เข้าทางนาเขาล่ะ

Fasai Bang

อยากเห็นแบบโดนรุม ซักตอน

ชอบมากๆครับแนวนี้

himula