ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shiwasu no Okina] การทัศนศึกษา ณ ชายหาดมั่วเซ็กซ์!! [แปลไทย By Sequence]

เริ่มโดย Sequence, สิงหาคม 28, 2018, 05:18:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบสาวๆคนไหนในเรื่องนี้มากที่สุด? (โหวตได้แค่ 1 ตัวเลือกเท่านั้น)

รองหัวหน้าห้อง ทานิกุจิ อากิโฮะ
สาวซึน โคเทงาวะ อายาเมะ
สาวคูลหุ่นเพรียว อุเอดะ เคย์กะ
บิชตัวน้อย สุเอโมริ ซายากะ
โอตะห้าว อินุอิ ชิซุฮะ
โอตะขี้อาย โนงิ คิอินะ
แกลผมสองสี ฮานากิ มาจิ
แกลอวบอึ๋ม ซาคาอิ มาเรีย
สาวเซ็กซ์จัด สุซากิ อิมาริ
สาวนักกีฬา เทกาวะ ทาเอมิ
โลลิน้อย อิชิบาชิ มิโกะ
สาวคูลเงียบ โอโนเสะ ไอ
สาวซื่อบื้อ นากาฮามะ ฮินะ
สาวใหญ่ตัวแม่ ครูสุโอมิ

worachat39

จะรอผลงานต่อๆไปนะครับ แปลดีมากมีข้อมูลอ้างอิงด้วยได้ความรู้เพิ่ม 5555 ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ

biggiggog

ตกลง พี่แว่นแกเลยเหมา น.ร หญิง ทั้งหมด
ส่วนพวกเพื่อนๆชาย ครูเลยพาไปปลอบใจหาดข้างๆ
เอามาปนกันท่าจะดีกว่านะ
ขอบคุณมากๆครับ

maxzader

::Crying::  ก็หวังอยู่ตั้งนานว่าคุณครูจะออกมาไหมสุดท้ายก็มาตอนจบ !!!

Palow

ฟินเข้าไปอีกขั้นกับเรื่องนี้ ขอบคุณจริงๆครับที่เอามาแปล ผมติดตามตั้งแต่แรกเลย

yellowmonkey

Tdestiny

จบไม่สมบูรณ์ครับ พี่แว่นอดได้กับอาจารย์

สงสัยว่าพี่แกลากยาวมาหลายตอนเกิน เลยโดนคนเขียนทำโทษ ::HoHo::

0scar

ขอบคุณจริงๆ ซีรี่ดีมาก แต่ไอแว่นเก่งเกิน แต่สนุก ภาพสวย แปลเยี่ยมครับ

exsoldier

เด๋วคุณครู คุณครูลืมห้วหน้าไปป่าววว  เก็บให้ครบทุกคนสิ อย่าให้พลาด อิอิ

nekki

negazero

มีข้อมูลที่มาของตัวละครอย่างละเอียดยิบด้วย ถือว่าน่าสนใจเลยทีเดียว ขอบคุณนะครับ

karnkarn

ผมนึกว่าจบไปตั้งแต่ตอนที่แล้ว มีตอนพิเศษเพิ่มมากลายเป็นครูเหมาหมดห้องเซอร์ไพส์เหมือนกัน ชอบเพื่อนครูฝรั่งนมใหญ่ๆ  ::Thankyou::

oswald

ข้อมูลแน่นปึ้ก สุดยอดครับ อ.โอกินะวาดผู้หญิงสวยทุกคนเลย แต่ยังไงผมชอบอากิโฮะสุดละ ถึงแม้เธอจะเป็นจอมวางยา ฮ่าๆ

bigboy001

::Confident::  แบบผมชอบของใหญ่ ๆ อยู่แล้ว ไม่ง้านมันก็เข้าลำบากซิ ไปเจอตัวเล็กๆ เสียบเข้าไปมีหวังหอยพังก่อน 5555  ::DookDig::

liverpudlian

ขอบคุณมากครับเรื่องนี้สนุกดี แปลมาให้แม้กระทั่งดราฟเลย

elviswhat