ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 10 ช่วยเหลือ

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 16, 2017, 12:46:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Horing

rahoo99

มาสายคุณฉลอง ระเบิดภูเขาเผากระท่อม ระเบิดปืนมาครบชุด แถมมีปืนใหญ่สำหรับกิจการพิเศษ

teerapong2534m

นาย​กรฮีโร่​ตัว​จริง​เสียง​จริง​เทห์​มาก​

lungme7

พระเอกเก่งทุกเรื่องเลยนะ  สู้ได้หลายคน

karaboon

ตอนนี้เป็นฉากแอ็คชั่นที่มันและได้อารมณ์เลยนะนายกร

kaos2517

boyguard

มาเร็วมากครับ..ไอ้กรปืนโต ชอบฉายานี้จังเลย

tomo64

พระพาย

อุตส่าห์เข้ารับการฝึก ยอมอดทน ยอมลำบากเพื่อเข้าหน่วย หวังจะมาแก้แค้นภายหลัง ใจนะใจ กร สุดยอด

ascomma

warahok2020

ผมคงมาเมนท์ช้าไปหลายปี แต่อยากบอกว่าทุกหน่วยต้องมีชื่อครับ น่าจะสมมติชื่ออะไรมาก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเป็นชื่อหน่วยที่เขาใช้กับจริงๆหรอกครับ แต่ทุกหน่วยงานต้องมีชื่อ ไม่งั้นเบิกงบประมาณกันไม่ถูกเลยนะครับนั่น ::Glad::

Sitthikirn

ฉายาไอแว่นปืนโตนี่คงไม่ผิดนะครับ ขนาดตั้ง9นิ้ว ฮ่าๆ