ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน chapter 3

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 16, 2020, 10:48:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ken Tip

สงสัยทิงจะทนไม่ไหว ล่วงเกินคุณมิ่งแน่

ปล ยังรอ ดอนป่าไม้ ตอนต่อไปอยู่นะครับ :)

Kinga

ทิงเป็นคนดี จัดป้าแทนดีกว่านะครับ น้องมิ่งนอนเฉยๆไม่ดีหรอก

Sukjai04

namona

ถ้าป้าไม่อนุญาตคงไม่ดีเท่าไหร่นะ ^^

ติ๊ก ติ๊ก

อยากให้เป็นแนวโรแมนติคครับ คุณมิ่งฟื้นจากการดูแลของนายทิง

สถาพร

ตอนนี้ หน้าจะเป็นจุดเริ่มต้นของเรื่องราวในตอนต่อๆไป เมื่อทิงได้ทำการนวดมิ่ง

knightpok

ddd5555

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

tataka

มีการนวดบำบัดแบบนี้ บางทีมิ่งอาจจะฟื้นขึ้นมาในซักวันใช่มั้ย ::Crying::

Theman368

หรือว่สเจ้าทิงจะทำแบบนั้น

Lordtoung

นายทิง จะช่วยนายผู้หญิงให้กับมาเดินได้ไหมนะ

therasak

สงสารมิ่งนะ แต่คุณชัยก็คงทุกข์ระทมอยู่ทุกวัน ทิงจะคลี่คลายสถานการณ์อย่างไรดี ด่านราคะยากจะหลุดพ้น

mdemigod

น้องมิ่งคงได้ขึ้นสวรรค์​คราวนี้แหละครับ

J.Tor

ทิงคงจับจุดคุณมิ่งถูก คุณมิ่งฟื้นแน่นอน