ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

-`•Monotone Diary : ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 03, 2020, 03:52:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

C-Master

neimuchan

เมาๆระวังจะเจอ ล้วงเข้าไปเจอ อนาคอนด้า นะครับ คดีจะพลิกเอา....................

••••

ร้านนั้นเมื่อก่อน นัมเบอร์วันนะไว้ใจได้ แม้ตอนนี้จะเจ๊งไปแล้วก็เถอะ
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

automilo

อ่านแล้วนึกภาพออกเลยครับ เพราะเคยเที่ยวที่แบบนี้เหมือนกัน 555

witkth

สามารถ รังสิโย

pizzahutcha

เหมือนมาเล่าประสบการณ์ ครั้งแรกในการนั้งเก๋ะเลยน่ะครับท่าน ที่ผมเคยเจอมา นั่งตอนแรกอยู่ที่หน้าตา แต่ถ้าจบมันอยู่ที่ฝีปาก ::DookDig::

kreetha2

ลุ้นตัวโก่ง ใจนิหายไปอยู่ตาตุ่ม ขอโทษมิ้นก่อนครับ

psm_mach

น้องมิ้นต์งอนไปแล้วคงไปบอกน้องดาวมาแทน ลูกค้าหื่นเหลือเกิน

toshiies

สงสัยจะ 3P แต่ไม่รู้จะมีพลิกล็อคไหม พี่ติมอาจวางแผนทั้งหมดไว้แล้วก็ได้