ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนผมเป็นคนดี ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, กุมภาพันธ์ 03, 2018, 05:30:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

สงสัยมิวสิคจะโดนน้าไกรเข้าให้แล้วนะนายต้อม

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

คิดว่า สิค ไม่น่ารอดจากน้า แน่นอน

mongk

มีแฟนแสนดี แถมเอาอกเอาใจให้ผู้ใหญ่เอ็นดู
น่ารัก แสนดีจริงๆ

neoglaradar

โอ้โห มาแรงมากๆครับแนวนี้ NTR ชัวร์ๆๆๆๆๆ
ทำไมอ่านแล้วผมนึกถึงหน้านักร้องสาววงไอดอลวงนึงนะ แหมม ชัดเจนเลย

zonyadoga

อ่านทุกบรรทัดเลย เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากครับ ขนาดยังไม่มีฉากเสียว ผมยังจินตนาการไปไกลเลย

tetete

อาการแบบนี้สิคเสร็จน้าไปแล้วชัวร์

Against01

อยากรู้จริงๆว่าเป็นคนดีอย่างรัย

633sqd

midnightblusie

ฝากให้น้าข่วยดูแลสักหน่อยล่ะกัน

asdf4321

ชักอยากรู้ล่ะ ว่าน้าแกขี้โม้หรือว่าได้กินจริงๆ ต้องติดตามต่อไป
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

jaster ja

ใช่ครับเป็นคนดี...แต่ไม่ใช่แฟนเรานะเราอะดีเกิน 555 ขอบคุณมากๆครับ

แอม แอม

ชอบครับเริ่มต้นมาก็น่าสนใจแล้ว รอติดตามตอนต่อครับ ว่าแฟนผมเป็นคนดีแบบไหน ::DookDig::

birdchangmai

เสื้ออะไรนั้นเสื้อซับในใช่ไหมล่ะนั่น แล้วมันมากองอยู่บนเดียงได้อย่างไร ชวนให้สงสัยจริงๆ ไขข้อข้องใจให้นักอ่านทั้งหลายฟังหน่อยสิครับท่านผู้ประพันธ์

subjang

ชื่อกับรูปร่างนางเอกนี้คุ้นมากเลย ใช่อ้างอิงมาจากคนที่ผมคิดไว้ไหมครับ  ::Shy::

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ก็คงขึ้นอยุ่กับสภาพแวดล้อม จะดีแบบไหน นั้นคงต้องรอตอนต่อไป  ::Oops::