ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

dragonlionc

eveden

review1972

เสียวมากครับ งงไปนี้ดต้องกลับไปหาอ่านตั้งแต่ตอนแรกๆซะแล้วว

jachal

artae

kon987123

เหมยจะเป็นยังไงบ้างน้าาาา ::Dizzy:: รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

hanadox77

อยากให้แบงค์ในร่างสาโดนผู้ชายคนอื่นที่ไม่ใช่ร่างตัวเองด้วยอะครับ
จะได้ลองประสบการณ์ใหม่ เพราะเดี๋ยวสลับร่างกลับก็ไม่มีโอกาสละ

badholy

ok ตามผู้เขียนเลยครับ รับไม่ได้แค่ ชช 
ขอบคุณมากคร้าบบ

Tour

อยากให้มีซัก 20 ตอนจังเลยครับ เพราะมีให้โหวตตัวเลือกด้วย น่าจะไปได้หลายทาง

ดาววว ดววววว

ไม่เอา ชายxชายครับ รับไม่ได้ แต่ชายในร่างหญิงxชายก็น่าสนอยู่

KA RN

ถ้าให้แบงค์ในร่างหญิงโดน เดี๋ยวคงกลายเป็นตุ๊ดแน่ๆ

johnywalker

อ่านไปก็ปวดใจไป กลัวจะมี ชาย Vs ชายในร่างหญิง กลัวจริง ๆ นะครับ

Killmuss

รักแท้ ไม่มีจริง

เลือกไม่ถูกเลย ว่าจะให้ไปแนวไหนดี  น่าอ่านทุกแนวเลย จัดมาแบบทุกข้อเลยได้ไหม จะได้ไม่ต้องเลือก ::YehYeh::

mahnoi99