ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 4 ดวงดาวในความมืด

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 26, 2018, 05:49:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

ยิ่งเกลียดยิ่งเจอนะคับน้องดาว แถมมีเสียวอีกต่างหาก ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

txxt30

โชคดีที่น้องดาวรอดมาได้ ลุ้นเอาใจช่วยเต็มที่เลย  โล่งอกไปที

axolotss

ดาวไม่โดนได้ไง ช่วยมาแล้วปลอบแบบนี้ดีเกินไปอิอิ

niceanglev

จากผู้ร้ายกลายเป็นพระเอกไปซะแล้ว งานนี้น้องดาวใจอ่อนแน่

emuzang

testman

แหม พระเอกเราเป็นนักรักที่บ่มิไก๊จริง ๆ ปลอบผู้หญิงก็ไม่เป็น ไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นเสือไปได้

เฒ่า

สงสารน้องดาวจังโดนแต่เรื่องรา้ยๆๆดีนะพระเอกเรามาช่วยทันโล่งอกอิอิ

anigkanjana

อ้าวไหนว่า 18+ ล้วนๆไงครับ แอคชั่นมาเต็ม บู้สนุกอีกแล้ว....แต่ก็ชอบครับ

kookai

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ แอบสงสารน้องดาวที่ต้องมาเจอเรื่องแบบนี้ หวังว่าพี่ชายเธอจะไม่ตายในหน้าที่นะครับ มันดูรุนแรงต่อใจเกินไป...ขอบคุณครับ

naitoom

นักรักจอมเถื่อนครับ ปลอบแบบนี้ สนิท ไม่มีแอะ มีแต่ โอ้ย

oui

เรื่องของเรื่องอินทรีก็อยากจะฟาดเองเหมือนกัน

Soonthorn Jansuktanat

เกือบไม่ทันแล้วพระเอกเรา  โดนแค่หัวนะ  ขอบคุณ

๋GEORGE

พระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยทันเวลาพอดี​ แต่กว่าจะมาน้องดาวเสร็จไปหลายน้ำเลย

darkangel

คู่นี้ สงสัย กว่าจะลงเอยได้  นานนน

sthanya

ดีนะที่มาช่วยดาวไว้ทัน ไม่งั้นคงโดนโทรม