ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 3 : เล่ห์รัก...เล่ห์ร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 25, 2019, 09:53:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากให้หมอพลอยเสร็จไอ้ลอยไหมครับ?

ไม่มีทาง หมอพลอยต้องเป็นของลุงพลคนเดียว
187 (63.6%)
ก็ได้นะ อยากเห็นหมอพลอยจับคู่กับชายอื่นบ้าง
107 (36.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 294

armsmartmai

จะได้เวลาปรับความเข้าใจกับน้องอุ๊คนงามแล้วสินะลุงพล ท่านNatoทิ้งท้ายไว้ให้คนอ่านลงแดงดิ้นพราดๆอีกแล้วนะครับ

sewacipher

ระหว่างหมอพลอยกับไอ้ลอยขอแค่ไอ้ลอยเกือบจัดการหมอสำเร็จ หมอสมยอมแล้ว แต่ไม่ทันได้สอดใส่ ลุงก็มาช่วยหมอได้  ::Confident:: หมอพลอยต้องเป็นของลุงคนเดียวเท่านั้น

chon101

ใกล้จะหมดทั้งวิทยาลัยแล้วลุง

Nato87: ยังครับ ยังไม่หมด 5555

LMnade

ลุงพลน่าจะเป็นคนที่ช่วยหมอพลอยเรื่องคดี จนหมอพลอยใจอ่อนยอมให้ลุงพลซ้ำอีกหลายรอบแน่ๆเลย

kapook6336

อยากเห็นลุงพลเป็นพระเอก ไปช่วยหมอพลอยจากไอ้ลอย แล้วได้รางวัลเป็นหมอพลอย แต่ให้มีฉากหทอพลอยกับไอ้ลอยด้วย แบบจวนเสร็จ

siri inn

chokolate

::Angry:: ไม่อยากให้หมอโดนไอ้ลอย ยังไงก็ยังอยากให้ ลุงพลช่วยหมอได้อยู่ดี

Thekopoz

มันก็ตอบยากนะว่าจะให้หมอจะพลอยได้กับไอ้ลอยไหม มันสองจิตสองใจเอาเป็นว่าสงสารหมอพลอยเสร็จลุงพลคนเดียวก็พอแล้วครับ

Dark_hell

หมอพลอยต้องโดนสักครึ่งทาง แล้วลุงค่อยโพล่มา หมอพลอยจะรุใจจัวเองมากขึ้น ลุงจะเก็บกินคนเดียวนี่ ก็จะเทพไปนะ แนว NTR ต้องมาแจมบ้าง

Alligator

ลุงพลช่วยหมอพลอยด้วยอย่าให้ตกอยู่ในเงื้อมมือไอ้ลอยนะลุงช่วยหมอก่อนแล้วค่อยไปเติมเต็มความรักกับน้องอุ๊นะลุงฝากเอาใจช่วย

midnightblusie

หมอพลอยจะโดนชายอื่นนอกจากลุงพลเหรอนี่ ผมว่าเด็ดนะครับ แจ่มเลย

chana chana