ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มั่วรัก นักเปิดซิง ตอนที่ 3: การกลับมาของสองเพื่อนซี้

เริ่มโดย KaohomLM, มกราคม 08, 2024, 05:24:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

กำจัดเทวดากับปีศาจ​ไปแล้ว ถ้าน้องหลิวยังโผล่มาอีก เป็นที่ใจตัวเองแล้ว​ ชาคริต​

singkanong

เก็บเอาน้องหลิวมาฝันแบบนี้ปีศาจอารมณ์ด้านมืดของนักเปิดซิงกลับมาอีกแล้วจินะแต่ว่าจะกลัวน้องญาหรือน้ำฟ้าไหมเนี่ยถ้าก็ก็พอแค่นี้เถอะแห่ะๆ

windy007

ชอบรูปประกอบแบบคนจริงมากกว่าครับ ปล รูปคนจริงที่ รีทัช AI ก็ไม่ชอบ

xtazy

วันเดียวก็เก็บมาคิดสองคนแล้ว จะทนได้นานแค่ไหนกัน

Aj33

จะหาเมียคนที่สามแน่ๆ แบบนี้ ดูท่าอาการเก่ากำเริบ

Au Nanma

ภาพประกอบน่ารักดีครับ
รอดูว่าเรื่องจะเดินต่อไปอย่างไร
จะทีอะไรที่ทำให้ชาคริตเผลอใจ

ttasster

เอาแล้วน้ำฟ้าว่าไง  หาพวกเพิ่มไหม น้องญาต้องเข้าแล้ว
หรือปล่อยให้พี่ชาคริตนอกใจเลย 

vertjaune

ได้น้องญามาช่วยไว้สำเร็จ ไม่งั้นต้องอ่านตาชาคริตเพ้ออีกหลายบรรทัดเลย

tarapong

ไอ้สองหน่วยนี้มาอีกแล้ว เสียดาย โดนตัดบท ตายซะงั้น แต่สักวันมันต้องกลับมาอีกแน่

gritkin

ฝันได้ประหลาดมากครับ เอาจริงๆนะ เพิ้อสุดๆเลยนะนายคริด