ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก : Dark (Bad end for MC, Good end for Ake)

เริ่มโดย Koog Google, กุมภาพันธ์ 12, 2021, 11:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

thep59

เสียดายจังจบไวจัง กำลังสนุกเลย บอยยังไม่ได้แก้แค้นทั้ง 2 คนเลยครับ

yoyo251230

เสียวสมใจปราถนาแต่อยากให้บอย​ ได้กับรีน

aspirine2535

six

nsrichantamit

dodoza2

กลายเป็นจบแบบ happy ซะงั้นกับเอกนะ ขอบคุณมากครับ

pankea

จบแบบหักมุมเลยนะนี่ ซึ่งอ่านแล้วคาใจว่าบอยยังไม่ได้เอาคืนที่เอกกับฟ้าทำไว้เลย ยังอยากอ่านฉบับสมบูรณ์ครับ

Chamchoy Chareon

จบแบบงงนิดนึง ไม่เหมือนที่คิด ตัวโกงมีความสุข

Kitti bannkohchang

โธ่ๆๆๆๆ  ไม่น่าตัดจบแบบนี้เลย   ไว้ว่างๆมาสานต่อก็ได้ครับ ได้รอ