ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 108 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 17, 2022, 01:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shalaone

ถูกแล้วเด็กปั้น จะปั้นได้ต้องเอาให้น่วมก่อน ถึงจะพร้อมให้ปั้น

badboy2522

จอยพูดโดยใจเลย คำนี้ตรงตัวเลย เด็กปั้น แบบนี้ถ้าปั้นแล้วได้ดีก็จะสุดๆเลย ฝ่ายซับก็ช่วยเต็มที่ พร้อม+ ได้ทุกเมื่อ ซับดีซะอย่างจะกลัวไร หมดแรงซํบก็มาบัฟให้ แล้วที่สำคัญหลายบัฟซะด้วย  ::Sweat:: ::Sweat::

xvenomz

medsay

::Glad:: หะ อะไรนะ จอยชวนปั้นเด็ก เอ้ย พูดถึงเด็กปั้น 555 ถ้าเป็นผมนะมีสาวมานั่งแบบนั้น โดนผมขบคอแล้ว 555

ถ้าพูดถึงมิ้นท์มันก็น๊า ต้องคุยกันหน่อยแหละว่า เรากับคนนั้นคือคนละคน ไม่เหมือนกัน ถ้าไม่โอเคจะหยุดความสัมพันธ์ก็ได้นะ ถ้ามีอะไรในใจแล้วไม่คุยกัน ใครจะรู้ เห้อออ เจอบ่อยๆมันก็สะสมนะ น้ำหยดลงหินทุกวัน หินยังกร่อน นับประสาอะไรกับใจคน โดนคำพูดทำร้ายทิ่มแทงบ่อยๆเข้า จะเผลอพูดแรงไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้

ว่าแต่กับคุณรุกะ จะลงเอยแบบไหนนะ

myfino262903

ตามมาเก็บงานนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากไม่ได้เข้ามาอ่านเลย ขาดหายไปนานครับจะพยามไล่ตามให้ทันครับ

rastafari69