ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Getsuyoubi no Tights | Monday Tights ปริศนาวันจันทร์ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 17, 2019, 07:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้วนะ แต่เป็นบอร์ดอื่น ถือว่าไม่ได้แปลละกัน ก็ผมอ่านแล้วชอบอ่ะนะ(ถึงจะแปลใช้ได้ก็เหอะ) พอดีผมชอบผู้หญิงขาสวยๆน่ะ

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่านางเอกทำไมถึงใส่ถุงน่องเฉพาะวันจันทร์
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มชอบมองขาสวยๆของเพื่อนนักเรียนสาวสวย
เลยสังเกตได้ว่าเธอชอบใส่ถุงน่องแค่วันจันทร์
แล้วก็สงสัย จนได้รู้ว่าเธอชอบเอาเชือกมามัดตัวเอง ก็เลยต้องใส่ถุงน่องปิดรอยเชือกแน่ๆเลย
แต่ไอ้หนุ่มนี่ดูเธอมัดเชือกตัวเองแล้วน่าจะเกิดอารมณ์แน่ๆเลย
แถมเพื่อนสาวคนนี้ยังยั่วแบบที่น่าหลงใหลเอามากๆ
::Bloody::
Edit แทนที่จะช่วยเพื่อนสาวแก้มัดเชือก ไอ้หนุ่มนี่ก็เลยต้องจัดเซ็กเสียวๆให้เพื่อนสาวไปเลย ทั้งคู่ดูท่าทางเสียวแบบสุดๆ สงสัยจะติดใจ และจะต้องหาอะไรมาปิดทั้งตัวทุกวันแน่ๆเลย เล่นเสียวกันซะขนาดนี้ แผนการของเธอสำเร็จไปด้วยดี

carman

วันจันทร์มาเพื่อนโดนจับมัดเหรอเนี้ย

ผู้หญิงขอบแบบมัด แบบนี้ต่อไปได้มัดทั้งตัวแน่นอน

nekki

ใส่ถุงน่องปิดรอยมัดแน่นอน
กำลังสงสัยอยู่มัดตัวเองแขวนข้างบนแบบนี้ถ้าทำสวิทย์ตกระหว่างแขวนนี่จะเป็นอย่างไง น่าจะลงไม่ได้เลยนะนั้น

EDIT: มีรอยเชือกรัดทั้งตัวละทีนี้ คราวนี้ต้องซื้อเสื้อแขนยาวมาใส่เลย...

talented00

มัดตัวเองทุกวันจันทร์รึเนี่ย ซาดิสหน้าดู ว่าแต่รูแอบดู 5555 บ้าไปแล้ว

แก้ไข
โดนดีเลยโดยไม่มีสิทธิพูด 5555

Northstar Rta

ใส่ถุงน่องแค่วันจันทร์คงปกปิดรอยเชือกแน่นอน  แต่ทำไมแค่วันจันทร์แล้ววันอื่นทำอะไร
เป็นแผนที่นางเอกวางไว้เพื่อจัดการกับคนที่มองขาทุกวันนี่เอง

rebuffz

น่าจะปิดบังรอยมัดนะครับ แต่พระเอกนี่ดวงเฮงแน่ๆ เจอผญสายนี้

อนาคตจะผลัดกันมัดไหมเนี่ย แต่เก่งกันจังเรื่องการมัด น่าเอาไปลองมากๆ

นพค52 นทพ.

thank you very much ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

เม้นท์มักง่ายไม่สนคำเตือนหรือเงื่อนไขอะไรทั้งนั้นไม่คิดว่าพวกนี้ยังจะเหลืออีกนะหลังจากที่ช่วยกันกำจัดไปเยอะแล้ว
แต่ก็ยังมีอยู่
แบนถาวร

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นเพราะมัดตัวเองนี้ถึงใส่ถุงน่องแถมแขวนไว้แบบนี้แถมพระเอกมีอารมณ์แล้วด้วยแบบนี้โดนแน่คุโรซาวะแถมยังแขวนอยู่ด้วยถึงเอาลงมาทันแต่คงจะแกะเชือกไม่ทันอยู่ดี

Nickeezz

มาแนวชอบมัดตัวเองด้วย ชอบมากครับ ไม่ค่อยได้อ่านแนวอย่างนี้เท่าไหร่ ไอหนุ่มมันจะโชคดีไปไหนน้า =3=
ขอบคุณสำหรับการแปลนะครับ

edit: จบลงที่วินวิน ทั้งคู่ อูย อยากให้มีต่อจังเลยน้า ว่าแต่ไอหนุ่มไปเรียนรู้วิธีการมัดมาจากไหนหว่า 55

แมงโก้ส้นตีน

สาวมาโซเหรอเนี่ย แนวนี้เพิ่งเคยเจอ จะเด็ดมั้ย ดูลายเส้นน่าจะไว้ใจได้  ::Thankyou::

ก็พอเดาได้นะว่าเธอส่งจดหมายเอง แต่ตอนโดยเอานี่ก็ดีดดิ้นได้เซ็กซี่ดีนะ  ::Bloody::

obacos

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก
ผมอ่านมาแล้วดันไปนึกถึงหนังเรื่องที่มีพี่น้องแฝด 7 คน แล้วแต่ละคนผลัดกันใช้ชีวิตใน 7 วันซะงั้น

แต่เรื่องนี้เหมือนจะไม่ได้มีประเด็นทั้ง 7 วันนี่เนอะ

อ้าวที่แท้ก็ปิดรอยเชือกนี่เอง ถถถถถถถถ ไปไกลละผม
เห้ยแต่มันมัดเองได้จริงๆเรอะ

intanianoi

น่าจะช่วยตัวเองด้วยเชือกเฉพาะวันจันทร์ป่าวนะ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน/เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

MooOon

จากที่อ่านมาช่วงเเรกๆ นี่นางเอก เเอบชอบพระเอกหรือป่าว ถึงได้เชิญชวนให้ไปหาเเบบนี้

เเล้วสงสัยเหมือนกัน ทำไมต้องมีเเต่วันจันทร์ที่ใส่ถุงน่อง 555+ ทำให้คิดถึงเรื่อง ไอจัง หน้าอกเด้งดึ้งเลย

-------------------------------------------------

ดูๆไปก็เเอบชอบพระเอกอยู่เเล้วละมั้ง ไม่งั้นคงไม่ส่งกุญเเจไป เเต่ดูๆไป นางเอกนี่สาย M พระเอกสาย S สินะ

เคมีเข้ากันได้ ฮาตอนจะจบ สุดท้ายต้องไปซื้อเสื้อเเขนยาวมาปิดด้วยเลย 555+

cyborg0011

กรรมแล้วไอ้หนุ่มเอ๋ย....เจออีสาวเอ็มเอสชอบมัดตัวเองซะอีก แล้วไม่รู้ว่ายังชอบอย่างอื่นด้วยอ่ะป่าวเนี่ย

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน90วัน