ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hanz3312

Kiss my ass

::Bloody::อ้าว หมอเกมแล้วหรือนี่ แล้วโดนผัวเค้ากระทืบเอาป่าวครับ ผมเป็นห่วง 555

grabungza

มีลูกแบบงงงง  จะทำไงละทีนี้เมียเพื่อนด้วย

ones26421

jaja

มีเพื่อนที่ไม่ดีกับเมียที่ร่านคงทำอะไรไม่ได้นอกจากทำใจ

orionnebula

kenwin

แสดงว่าน้องไอซ์เห็นว่าพี่แมนกำลังทำอะไรแน่นอนเลย

pui10000

namluang1978

เรื่องยิ่งกว่านิยาย นี่ขนาดสามีนั่งอยู่ด้วยนะ ยังกล้าได้ขนาดนี้ ::Hunger::

Cb400f

ยินดีด้วยครับ ได้ลูกเพิ่มอีกคน พร้อมแพ็กเกจ ฝากเลี้ยง ตลอดชีพ

solofancy2

ท้องอ่อนๆก็ยังจัดหนักเลยนะครับคุณหมอ

และผมเชื่อว่าน้องไอซ์น่าจะรู้ตัวและก็แอบมองหมอแมนอยู่ด้วยแน่ๆ เผลอๆมีลุ้นว่าจะเป็นรายต่อไป

cyborg0011

ถึงจะมีเทคโนโลยี่กิ๊ฟมากมายหลากหลายแต่วิธีการเบสิคนี่แหละที่ได้ผลจริงเร็วที่สุด

KonMol2

นั่นไงที่เกมส์เพราะเรื่องเป็นพ่อคนนิเอง ไม่ต้องสืบเลยลูกใคร
ที่งี้จะทำไงต่อละหมอแมน แต่เอ เหมือนจะได้สาวเพิ่มอีกคนคือน้องไอซ์ไหมน้อ

วรวิท สาโท

nar007

มุมใต้โต๊ะน้องไอซ์จะเห๋นหนือป่าว อาจจะต้องเสียค่าปิดปากเอานั