ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[CH2][Kisaragi Gunma] It's a Straight Line Once You Fall in Love แปลไทย Petiiz

เริ่มโดย petiiz, ตุลาคม 09, 2016, 11:10:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petiiz

ตอน 2 มาแย้วววงั้บ  ::DookDig::

ตอน 3 อาจจะมีช้าหน่อยนะค้าบบ ติดสอบบบ ต้องอ่านหนังสือ แห่ะ ๆ อันนี้แปลดองไว้ก่อนคอมพัง เลยไว  ::Falling::

พัดลม

::Ajark::
เล่นซะหมดแรง แล้วจะซ็อมยังไงเนี่ย จะแข่งแล้ว  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

johnywalker

Devil Joker

2kidding

อื้อหือทนได้ไงขนาดนั้น แต่ละคนเด็ดๆ

rocket4u

สงสารสมาชิกชายคนอื่น อดรุมนางเอกเบย 55
ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

oad26466

trong5171

เร้าใจดีจริงๆครับ ถ้านางเอกเจอ NTR เข้าไปด้วยนี่คงจะสนุกพิลึก ::Oops::

darkofangelzero

"การเป็นนัก...ที่ดีได้ คือการที่อัดกระบวนท่า...ทั้งหมดให้กับคนที่ตัวเองรัก"(พ่อโซมะไม่ได้กล่าวไว้) ::HoHo::

ปล.ห่ะ! ท่าลับ?  ::Suffocate::

ขอบคุณค้าบ

tom053795786

::Fighto::ตอนที่สองคร้าบ อีกห้าตอน? สู้ๆคร้าบ

(S)Kater

เรื่องต่อไปขอลองหาแบบที่ยังไม่เคยมีคนแปลนะครับ
เพราะมันคล้ายกับต้นฉบับที่เคยมีคนแปลแล้วมากเลย
จะได้ชมเชยฝีมือถูก แต่เรื่องนี้ก็แปลได้ดีมากเลยครับ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

executioner

ถึงขั้นมีท่าลับเลยแฮะ 555 วงการนี้ช่างลึกซึ้งจริงๆ

พระเอกก็อย่างโหด ซั่มซะจิตหลุดเลย 

ขอบคุณสำรับผลงานแปลนะครับ จะรอชมตอนถัดไปครับ

nawingb

สนุกมากเลย ขอบคุณมากครับ มีท่าลับด้วย สุดๆ ::Dribbling::

mr.supply

สนุกดีครับลายเส้นสวยเนื้อหาชวนติดตาม ขอบคุณครับ