ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

สไตล์หยุดเวลาในตำนาน

อ่านแล้วก็ฟินกันไปตามระเบียบครับเรื่องนี้

เวนกำ ตอนจบอย่างพีค เข้าใจผิดเฉยเลย

แต่พระเอกมันก็คุ้มอยู่ดีนะ555

elviswhat

มีพรสวรรค์แบบนี้เป็นผมนพไม่หยุดแค่นี้หรอกทุกอย่างต้องเป็นของเราไม่ใช่แค่ผู้หญิงแค่นี้หรอกน่า 555

555 แค่สะกดจิตคนรอบ ๆ ข้างแค่นี้เองโดนจัดหนักทั้งสามสาวเลย ต้องหยุดเวลาให้มากกว่านี้ทำให้สาว ๆ มาท้องลูกของเราเลยแบบนี้จะได้ไม่มีปัญหา

GongGang

เดี๋ยวๆๆๆๆ กลับมาหาอาจารย์ก่อน เรายังไม่ได้เห็นเลยยย

Edit : โอ้วโหว อย่างนี้คุกเลย คุกกก 5555

resistance

ถ้าเดา พระเอกฝันไปเองแน่ๆเลย มันหยุดเวลาง่ายไปเงื่อนไขอะไรก็ไม่มี

edit หักมุมน่าดู  พลังนี้สะกดอุปกรณ์ไม่ได้สินะครับ

ensd-07

พลังโกงชัดๆๆ แล้วใครจะไปหยุดได้ เย็ดตามสบายเลย

นึกว่าหยุดเวลา กลายเป็นสะกิดจิต แบบนี้ควรพาไปที่เปรียวนะครับ

sniperteam

พลังพิเศษที่ผู้ชายทุกคนใฝ่ฝัน อยากมี พลังหยุดเวลา จอบคุณมากครับ

หักมุมซะงั้นตอนจบไม่ใช่หยุดเวลาเป็นสะกดจิต งอมเลยทีนี้สหบาทา

gunflow

อยากได้ความสามารถนี้ ทำไมต้องเล็งเป็นคนๆนะ ไม่จัดทีพร้อมกัน2คนทีเดียวเลย

กุขำพลังมัน 555 สรุปไม่ใช้หยุดเวลา โดนตื๊บสิ

finex

อยากได้พลังแบบนี้บ้าง ได้ลองทั้งโรงเรียนเลย

nooy01

Ascobric007

คงกะจะเหมาทั้งโรงเรียน ครูเอย รุ่นพี่ รุ่นน้อง เพื่อนเก็บให้หมด
แอบฮาเล็กๆ

thai4id

พลัง พลัง เราต้องการพลัง

เอาน่า คุ้มๆๆๆๆๆ
อะไรๆ ก็กู

virgoranger

พลังนี้ดีสุด

Edit 5555 ซวยไป

yopern

ปล่อยผ่านอาจารย์มาได้อย่างไร สองคนในวันเดียว ก็ดีออก เสียดายจริงๆ

edit ถ้าเป็นแบบนั้นก็อ่วมสิ ครั้งหน้าคงต้องเอาที่ที่ไม่มีกล้องแล้วล่ะ

DARKAXL

เหอะๆๆ มาอีกแล้ว พลังหยุดเวลา พลังที่ใครๆก็อยากได้ เป็นเราก็ทำแบบเอ็งล่ะวะ ::HoHo::

อ้าว กรรม ไม่ได้หยุดเวลา หยุดได้แต่คน ไม่หยุดกล้อง โป๊ะแตกเลย(พลังเหมือนของโรโล่ในโค้ดกีอัสแฮะ)

สมถ ไชยเมือง

การมีพลังนี้มันก็ดีนะก็ถึงว่าใช้พลังให้เป็นประโยชน์นะ ::DookDig::
ป.ลสุดท้ายเข้าใจผิดนึกว่ากำลังหายตัว555