ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabashi Renya] Share House e Youkoso แชร์บ้านแชร์เสียว 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2019, 04:31:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านเรื่องไหนต่อ(ให้โหวดได้คนละ2เรื่อง)

นักล่าอาจารย์ 4 (137)
46 (24.6%)
เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุดฉันจะหยุดที่เธอ 4 (94)
25 (13.4%)
สงครามทวยเทพ 3 (59)
15 (8%)
บริการเช่าซื้อความรัก 5 (98)
32 (17.1%)
สายโลหิต 3 (157)
20 (10.7%)
เรื่องเล่าของฉัน 5 (107)
14 (7.5%)
กระดาษแปะตามสั่ง 2 (185)
32 (17.1%)
ทำลูกกันเถอะ 5 (109)
40 (21.4%)
หยุดเวลาสายควัน 2 (358)
27 (14.4%)
กิจกรรมสร้างความสามัคคี 2 (199)
19 (10.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 187

TYPE ZERO

ฮาเร็มชัดๆเปิดมาแบบนี้

Editตอนต่อไปอิซาโนะ รอเลยผมชอบคนนี้ น่ารัก ผมสั้น

eiaws

อยู่หอหญิงล้วน แล้วห้องน้ำรวม เปิดเรื่องมาพระเอกเราก็โชคดีแล้ว

ดูสถาพแล้ว พระเอกจัดหนักจัดเต็มจริงๆ ครบหกตอน หอนี้ก็กลายเป็นฮาเรมพระเอกพอดี

goorboyI

ยังไม่รู้นิสัยแต่ละคน แต่ถ้าจะให้เชียร์ขอเชียร์คนที่เอาง่าย ๆ ยั่ว ๆ ละกัน ชอบ

เชียร์คนนี้นี่แหละคับ เอาง่าย เหงาเมื่อไหร่ก๋เคาะห้องหา  ::HoHo::

yopern

เหยื่อรายแรกมาแล้วซินะ หรือว่าชิงลงมือก่อนได้เปรียบสำหรับ5สาว

edit โดนไก่อ่อนถลุงเสียหมดสถาพเลย เหลืออีก4 คน ก็จะกลายเป็นฮาเลมหอพักแล้ว

faith

wow หอพักแบบนี้เข้าทางเลย พระเอกได้ลุ้นทุกคนเลย

ได้จัดคนแรกเปิดซิงแล้วไอ่หนู รอลุ้นได้คนต่อไปแน่ๆ

elviswhat

สาวแต่ละนางนี่แจ่ม ๆ ทั้งนั้นเลย คล้าย ๆ กับเรื่อง คุณครูที่รักเหมือนกันนะครับเนี่ยตัวละคร แต่กันคนบทของแต่ละฝั่งนิดหน่อย แต่ความโชคดีก็คือพ่อหนุ่มของเราเหมือนเดิมเลย อะไรจะดวงดีขนาดนี้ได้สาว ๆ ครบทุกคนแต่นอนแบบนี้

นี่ขนาดครั้งแรกนะเนี่ย เมกุมิยังรับมือไม่ไหว แล้วใครจะรับไหวล่ะเนี่ย เห็นเหยื่อรายต่อไปแล้วนี่คงไม่ต้องนึกสภาพเลย เสียวตายคาดุ้นแน่ ๆ แต่เมื่อไหร่ นานามิจะโดนปราบมั้งน้า

Northstar Rta

ดูท่าทาง พระเอกคงลงเอยกับสาวที่ไม่ชอบเขาแน่เลย น้องนานามิเนี้ย
เปิดซิงครั้งแรกของพระเอก เล่นเอาสาวถึงหมดสภาพเลย แบบนี้คนอื่นๆ จะไหวกันหรือเปล่า

tem19991

Tee001

อูยยยย อิจฉาพระเอกสุดๆ  เดี๋ยวต่อไปมีแต่เรื่องเสียวๆแน่ ลุ้นว่าพระเอกจะเสร็จสาวไหนก่อน 5555

tem19991

KnowItte

มาแนวนี้ น่าจะได้ทุกตัวละครแต่ๆ
ขอเชียร์คุณป้าครับ คุณป้าตัวเอกของเรื่อง!! ::DookDig::

ตอนแรกก็แจ่มว้าวขนาดนี้แล้ว ตอนต่อไป ได้สุดติ่งแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อิชิฮาระ นานามิ น่าจะเป็นตัวเอกของเรื่องนะครับ
สึมิโยะ ฮิซาโนะ นี่เป็นทอมหรือเปล่าน๊าาาา...คนนี้ก็อยากให้เป็นตัวเอกเหมือนกันนะ....อิอิ
ประเดิมคนแรกก็เป็นสาวผมทองเลย ที่ได้ซิงเจ้าหนุ่มไป แต่ก็ต้องจ่ายค่าตอบแทนซะหอยบานหมดแรงเลย เพราะเจอของใหญ่แถมแรงดีอีกตะหาก.....5555

Hungry

พระเอกใสซื่อกับหอฮาเร็มดีดีนี่เอง

ถ้าใส่เข้ามาแล้วต้องเป็นเบ๊ตลอดที่อยู่ที่นี่ ต่อจากนี้พระเอกคงโดนใช้งานยับแน่เลย

HaoMaRu

นางเอกนี้ตามปกอยู่แล้วล่ะน่ะ แต่ผมเชียสาวคนแรกนี้แหละ

โอ้ไอหนุ่มนี้แรงดีแฮะ เล่นซะหุบขาไม่ได้เลย  ::Grimace::