ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.8

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 13, 2020, 05:48:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I2ta3ta3

เป็นเริ่มเองคงต้องยอมรับผลที่ตามเองให้ได้ละกันนะเคน

Ball Gas Man

แบบนี้เบลน่าจะติดใจ จนลืมแฟนตัวเองแน่ๆ แถมยอมให้แตกในทั้งวันทั้งคืนแน่นอน

chanky2007

ข้าวใหม่ปลามันจริงๆ
เกรซจัดเต็ม เอาใจทุกขั้นตอน
เบลติดใจแน่นอน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

beeract0

ถ้าพ่อหนุ่มเคนรู้ว่าน้องเบลไปร่านอะไรมา จุกอกตายแน่ๆ ปวดตับสุดๆ

thesee

เบลเริ่มติดใจ ประเคนขนาดนี้

Jesada Rittikul

มัวแต่ทำงานจนเสียแฟน

aiekuy

เบลอิ่มทั้งปากบนปากล่างเลยแบบนี้ิเกรซจัดให้เต็มคราบ

Phoowadol

นี่ไง!?  อย่างที่ผมเคยกล่าวไว้ว่า  เกรซ เขาแสดงออกชัดเจน ว่า จริงจังจริงใจ กับสาวเบล  อย่างเห็นได้ชัดเจน
   เอาหละแรกเริ่มสาวเบลคงแค่สนุกกับเกมส์ที่เคนอยากเห็นหละ ..แต่ว่าจากการที่เกรซทั้งเอาอกเอาใจ ทั้งดีพร้อมทุกด้าน ที่เคนไม่มี.....อีกอย่างตอนนี้ เกรซเองได้รับการสนองกามจากเบลได้อย่างถึงใจ ชนิดที่ว่า กับเคนเอง อาจจะไม่ได้รับขนาดนี้ก็ได้.
   ทำให้ลังเล ละว่า นี่จะใช่แค่เกมส์ของเธอแค่นั้นเองเหรอ 
   การขอเป็นแฟนของเกรซ ในครั้งนี้ เชื่อได้ว่า  เบลยังคงไม่ให้คำตอบที่ชัดเจนแน่ เพราะ ยังห่วง  เคน อยู่.จึงตัดสินใจลำบาก.....แต่ในอนาคตไม่แน่นะ ถ้าเคนเอง ยังบ้างาน และสนองneed ให้นางไม่ได้ ละก็  หึๆ  ทำใจเลย
  ...     . เคนรับได้กับเรื่อง แฟนไปนอนกับคนอื่นได้ชัวร์  สาวเบลก็ ยินดีกับเรื่องแบบนี้เช่นกัน  แต่ถามจริงไปนะ ถ้าเกรซ รู้เรื่องนี้ เขาจะรับพฤติกรรมแบบนี้ได้รึเปล่า  เพราะดูเขาจริงจังกับ เบลมาก กว่าจะเป็นแค่คู่นอน  เหลือเกิน    จุดนี้ อาจเป็นจุดเปลี่ยนก็ได้  เคนเอ๊ย!  นายยังพอมีความหวังอยู่นะ
  ..ปล. สำหรับผมไม่อยากให้เคนต้องเสียเบล ให้กับเกรซ เลยจริงไปนะ  แค่ แว็บๆ ออกไปแอบกินลับหลังแค่นี้  ใจสั่นหวั่นไหว ละครับ  อิอิ ขอบคุณมากครับ

Nu metal

ยาวไปๆ รสชาติแปลกใหม่ แฟนไม่รู้เรื่อง รู้อีกทีก็มีเด็กแถมมาละ แบบนี้ 

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: santosan เมื่อ กรกฎาคม 13, 2020, 05:58:26 ก่อนเที่ยง
::JubuJubu::ุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุัุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุุัคุณเคนตรับอย่ามัวแต่ทำงานแฟนบ้างเถอะครับเสียไปจริงๆนะน้องเบลล์น่ะ ::JubuJubu::
มันได้อารมณืดีจัง

ผมเห็นท่าน ก็อปอ้างอิง มาตอบเพื่อขออ่าน  แบบนี้ หลายกระทู้แล้วนะครับ  ให้แก้ไขการกระทำแบบนี้ด้วยนะครับ .อย่าให้เห็นแบบนี้อีก  ไม่งั้น จะโดนแบนยาวนะครับ  เตือนแล้วนะครับ  จาก mod

modena

สงสียในอนาคตต้องทำงานหนักกว่าเดิมเพราะต้องเลี้ยงลูก(ของคนอื่น)ด้วย

dodoza2

กู่ไม่กลับแล้วแฟนนายเคน ขอบคุณมากครับ

tantawanjames

เคนเอ้ยมัวแต่ทำงาน ไม่สนใจเบลเลยงานนี้กู่ไม่กลับซะแล้ว

จรัญ บุญชู

ลีลาปรนเปรอเด็ดขาดมากมาย...น่าจะท้องแน่ๆ

toshihiko

ทำงานทั้งคืน ทั้ง 3 คนเลย