ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 27

เริ่มโดย Koog Google, มีนาคม 22, 2021, 06:28:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wiseman

ซับซ้อนซ่อนเงื่อนจริงๆ เอิญน่าจะมาช่วยเอกกับฟ้า

Anawat Por

Hamleg

Sar5

อ้างจาก: Koog Google เมื่อ มีนาคม 22, 2021, 06:28:21 หลังเที่ยง
แล้ว...แผนเป็นยังไงละ? หลังจากที่เอกพักรักษาตัวจนหาย เขาก็เริ่มเข้าหารีนเพื่อสอบถามเกี่ยวกับแผนการเอาคืนบอย

หึ😏

รีนนอกจากที่เธอจะมีเปิดร้านนั่งชิลและเป็นนักร้องประจำร้านแล้ว เบื้องหน้าแล้ว

เบื้องหลังของเธอที่ไม่มีใครรู้ อีก 1 งานที่เรียกว่าเป็นธุรกิจดำมืดของสาวเจ้า คือ ธุรกิจกู้หนี้นอกระบบ ซึ่งเป็นธุรกิจที่เธอเปิดมานานมากแล้ว

และทำด้วยสองมือของเธอเอง โดยเปิดกู้เฉพาะพวกข้าราชการ หรือ กลุ่มนักธุรกิจโลภมากเท่านั้น

เธอจะไม่เปิดกู้กับคนที่มีฐานเงินน้อยกว่ามาตรฐานที่เธอกำหนด เพราะเธอรู้ดีว่าคนเหล่านี้ไม่มีเงินพอที่จะมาจ่ายดอกเธอไหว

ก็ง่ายมากๆ แค่ทำให้สองคนนั้นเจ็บแบบที่ไม่ต้องออกแรงเยอะ...

เอกทำหน้างง รีนทำหน้าเจ้าเล่ห์ก่อนจะอธิบายแผนการให้เขาฟัง

--------------------------------------------------

ในขณะที่ฟ้ากำลังจะเลิกงาน ซึ่งเป็นวันเดียวกับที่บอยออกไปคุยธุรกิจกับผจก.เมฆ เอกได้มาดักรอเจอสาวสวยตรงที่ๆรีนเป็นคนให้ข้อมูลมาว่า เลิกงานเธอจะเดินมาทางเส้นนี้เป็นประจำ

พี่เอก! ฟ้าทำท่าตกใจเมื่อเจอพี่เขา หลังจากที่ถูกบอยสั่งให้ออกจากบริษัทไปได้เดือนเต็ม...

[คนของฉันเป็น 1 ในคณะบริหารเดียวฉันจะสั่งให้นำนายเข้าไปเป็นรปภ.ที่นั้นชั่วคราว]

[เหอะ...เป็นอย่างอื่นไม่ได้เลยรึไง...ทำไมต้องเป็นรปภ.?]

[นายลืมไปแล้วเหรอ...ตอนนี้ประวัตินายโดนแบล็คลิสต์อยู่...ขืนกลับไปในตำแหน่งสูง..มีแต่จะโดนจับได้] เอกทำหน้าเซ็งๆแต่ก็ต้องจำใจยอมทำตามแผน

ฟ้า! เอกทำหน้าตกก่อนจะค่อยๆถอยหนีเล็กน้อย [พอเจอเธอแล้วหน้าก็แสดงละครหลอกเธอ ไม่ต้องเล่นเยอะละเดียวจะถูกจับได้ซะก่อน..]

เอ่อ...คือ...สบายดีไหมครับ?

สบายดีคะ...พี่เอกมาทำอะไรที่นี้เหรอคะ?

ออ..พี่พึ่งเข้ามาทำงานครับ...เป็นรปภ.ที่นี่ครับ🙂 ฟ้าตกใจเล็กน้อยแต่ก็ไม่ได้กล่าวอะไรต่อ

คะ...งั้น...ฟ้าขอตัวก่อนนะคะ ฟ้าเดินไปขึ้นรถเตรียมกลับคอนโด

[ให้ฉันคุยกับฟ้าแค่เนี้ย...มันจะได้ผลเรอะ?] ฟ้ามองไปยังที่พี่เอกด้วยความเวทนาสงสาร และกำลังคิดอะไรบางอย่างอยู่

รีนยิ้มมุมปาก [วัวเคยค้าม้าเคยขี่เดียวเธอจะเป็นฝ่ายมาหานายเอง]

ฟ้าขับรถมาจอดตรงหน้าพี่เอก พี่เอกคะ...ตอนนี้พี่เอกมีเงินใช้รึเปล่าค่ะ...ถ้ามีอะไรให้ฟ้าช่วยเหลือบอกฟ้าได้นะคะพี่

เอกยิ้มตอบ ขอบคุณนะครับน้องฟ้า ฟ้ายิ้มรับทั้งสองมองหน้าก่อนจะขับรถออกไป

เอกมองตามติดจนรถฟ้าละสายไป เขาจึงหยิบมือถือมากดโทรหารีนในทันที เป็นไปตามแผน...ที่นี้จะให้ทำไงต่อ?

นายก็ทำแบบนั้นไปก่อน จนกว่าเธอจะยอมไปกับนาย...ที่เหลือก็แล้วแต่นายจะทำอะไรเธอก็ตามใจ..

หึ...โอเค😏 เอกวางสายจากรีนก่อนนัยตาเริ่มรุกโชนด้วยไฟแค้น

--------------------------------------------------

วันนี้เหนื่อยไหมคะที่รัก?

ก็นิดหน่อยครับ แล้วฟ้าละงานที่เค้าสั่งไปถึงไหนแล้ว?

แหมม...มาถึงก็ทวงงานเลยนะคะคุณเจ้านายยย~...เดียวพรุ่งนี้เค้าเอาไว้ที่โต๊ะนะคะ

แฮะๆ...คร๊าบบ

ขณะที่คู่รักฟ้าบอยกำลังหยอกเล่นกันตามประสา ใจฟ้าก็อดนึกถึงพี่เอกเป็นไม่ได้

หลังจากที่เจอกับพี่เอกในสภาพนั้นแล้ว ก็อดสงสารพี่เขาไม่ไหว ฟ้ารู้สึกสังเวชพี่เอกมาก ถึงแม้จะรู้อยู่เต็มอกว่าพี่เอกทำอะไรกับเธอไว้บ้าง

แต่ฟ้าก็ไม่ได้ถือสาแต่ก็ไม่ถึงขั้นที่จะเชื่อพี่เขาได้อีก ที่เธอเอ่ยปากบอกช่วยพี่เอกก็ไม่ใช่เพราะนึกถึงความหลังอันเสียวซ่าน แต่เพราะสงสารเวทนาตัวพี่เขาก็เท่านั้น...

เป็นอะไรเปล่าครับที่รัก?

ปะ...เปล่าค่ะ ไม่ได้เป็นไร

หิวใช้ม๊าาา...ป่ะ...ไปหาอะไรกินกันดีกว่าเนอะ...กลับมาแล้วค่อยกินฟ้าต่อ~

ฟ้าตบหลังบอยดังตุบก่อนจะยิ้มเขิน บอยอ่ะ! เดียวนี้ชอบพูดทะลึ่งกับฟ้าจังเลยนะ...นี่เเนะ!!

จากนั้นทั้งสองก็ออกไปหาอะไรกินกันจนอิ่ม เที่ยวเล็กน้อย ก่อนจะกลับมาสวีทหวานกันที่เตียงอย่างเมามันส์ ครางโยกกันสุดเสียวเบาๆ 4 ยกหลั่งใน

ณ ห้องของรีน ขณะที่เธอกำลังหมกหมุ่นอยู่กับการเอาคืนบอยอยู่ เอกก็ได้โทรมาหาเธอเพื่อจะปรึกษาเรื่องแผนการต่อไป

ฮัลโหล?

ฉันมีเรื่องอยากจะถามเธอหน่อย

มีอะไรก็ว่ามา

ทำไมเธอถึงชวนฉันเข้ามามีส่วนร่วมด้วยละ? รีนนิ่งเงียบไปครู่หนึ่ง

สาเหตุที่ทำให้สาวรีนที่เคยดีส่งเสริมบอยมาโดยตลอด ทำไมคราวนี้เธอถึงกลับเป็นฝ่ายเข้ามาทำร้ายบอยซะเอง ก็เพราะว่า...

Sar5

Sessiri Ratanatharakeat

Horizonpk14

gamemer

รีนอกหักอยากแก้แคนบอยว่างั้นป่ะ หรือไม่ใช่ผมเดาผิด 555555

Sawat Songprasop

บทบาทรีนทำไมเปลี่ยนไป จากสาวแสนดีที่คอยให้กพลังใจบอย กลับมาจะทำร้ายบอยเสียเอง

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: Sawat Songprasop เมื่อ เมษายน 07, 2021, 07:22:15 หลังเที่ยง
   บทบาทรีนทำไมเปลี่ยนไป จากสาวแสนดีที่คอยให้กพลังใจบอย กลับมาจะทำร้ายบอยเสียเอง
แผนเอาคืนแบบนี้จะได้ผลรึป่าวมาคอยดูกัน

nakarinrodchura