ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, สิงหาคม 04, 2020, 12:29:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ขุดเรื่องเก่ามาทำ รู้สึกว่าป๋า Catarock เคยแปลเรื่องนี้เมื่อนานมาแล้วแต่อันนี้เวอร์ชั่นของผมนะ
แกะเซ็นเซอร์กับแถมคอนเซปต์ตัวละครกับหน้าเสริมด้วยก็แล้วกันครับ
ป.ล. เรื่องสั้นหน้าเดียวคุยกับนางเอกของเรื่องนี้อยู่  >>>>> Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม *NEW*
Secret Garden : สวนซ่อนรัก *NEW*

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ >>>> Click เพื่ออ่านรวมเล่มเต็มๆ ได้ที่นี่
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน

ipor

พี่น้องไม่แท้ไม่เป็นไรนะครับ ท้องชนกันบ่อยๆยิ่งสนิทกว่าเดิมนะ  ใส่ถุงด้วยนะจ๊ะเดี๋ยวเรียนไม่จบเอา

nowhereman

น้องสาวต่างพ่อแม่ พลอตนี้ได้อยู่ แต่แหมไม่เห็นต้องฟอร์มทะเลาะกันเลย

flukehaha

แหมๆหึงได้นะแต่ใส่ถุงให้เป็นนิสัยหน่อยก็ดีพลาดมาจบเลยนะอนาคต ::Horror::
Manchester United Football Club
We are Red Army

yopern

ไม่ใช่พี่น้องแท้ๆเสียหน่อย จะต้องไปอดทนทำไม

penguinzz

nakchakun

ทำเป็นซึนแสดงทั้งคู่สิน่ะ
แต่ไม่ได้เป็นพี่น้องแท้ๆกัน คบกันก็ไม่น่ามีปัญหาอะไรน่ะ ::Dribbling::

keatmano

สาวน้อยใจแตกง่ายแบบนี้เลยเหรอ แต่ก็ใกล้ชิดกันเกินไป เลยทำให้ห้ามใจกันไม่อยู่ ... ยังดีที่ไม่ใช่พี่น้องแท้ๆ ... แต่ก็เร็วไปหน่อย

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลให้อ่านครับ ปกติชอบเเนวพี่น้องอยู่เเล้ว ยิ่งพี่น้องไม่เเท้ยิ่งชอบ

เพราะถึงได้กันก็ไม่มีปัญหา อ่านเเล้วชอบนิสัยนางเอกนะ ซึนมากจนต้อง จับพระเอกกด

ไอ้ตอนพิเศษ นี่คุ้นๆ เพื่อนผมทอง ใช้สาวที่อยู่กับพระเอกเเว่นหรือป่าว ที่อ่อยให้ท่า

จนเอากันถึงเช้าเเล้วตอนจบที่บอก ย่าเจ้าของหอว่า จะมีน้องให้พระเอก 555+

คนนั้นแหละครับ

xonlykcy

ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่ได้อารมณ์มากๆ น่ารักอะ ::JubuJubu::

NM05

สุดยอดมากครับ ไม่ต้องบังคับให้ใส่ comment ก่อนด้วย ขอบคุณมากๆเลย
::Thankyou:: ::Thankyou::

ddcc

ก็ว่าอยู่ว่ามิโอะคือใคร ที่แท้นางเอกแรกๆของอ.แกเลย แต่เรื่องนี้มันก็นานแล้วล่ะนะ แต่ภาพตอนนี้คมชัดสุดๆ นางเอกตอนมาขอกินข้าวด้วยนี่น่ารักสุดๆเลยแหะ จากเดิมมาแนวยันๆ ว่าแต่โฮโนกะในหน้าสุดท้ายนี่จากตอนไหนหว่า

เรื่องสั้นสีล้วน 5 หน้าจากรวมเล่มน่ะครับ อันนี้ผมยังไม่ได้แปล

Zoso

ต่างคนต่างซึน เข้าใจแหละนะต้องเก็บเป็นความลับ

แต่สุดท้ายก็จบได้สวย อย่างน้อยๆ ก็กล้ากินข้าว อยุ่ด้วยกัน กลางสายตาเพื่อนๆ

Kit.m555

ทำโหดเมื่ออยู่ต่อหน้าคนอื่น ::Angry::
ทำหื่นเมื่ออยู่ด้วยกัน  ::WooWoo::

biggiggog

ดูเหมือนคุณน้องจะขี้หึงอย่างแรง
แค่พี่ชายคุยกับสาวหน่อยเดียว
ยอมให้แตกในมัดใจซะงั้น
ขอบคุณครับ