ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
P

สงสัยจะสั้นเกินไป

เริ่มโดย pumka, มกราคม 14, 2016, 08:54:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pumka

หลังจากปุ้มแกล้งทัชไปเยอะจนเขางอล ก็มาถึงมหาลัยคะ ไม่ว่าปุ้มจะพูดอะไรเขาก็ไม่ตอบ ปุ้มก็เลยเลิกสนใจ เดียวสักพักก็มาง้อเอง ซึ่งเป็นแบบนี้บ่อยอยู่แล้ว

ระหว่างนั้นก็หาที่จอดรถใกล้ๆ กับที่นั่งประจำของกลุ่มเพื่อนๆ ปุ้มเอง ก็หันไปเห็นพวกผู้ชายที่ชอบมาจีบปุ้มสองคน ก่อนที่จะเป็นแฟนกับทัช กำลังนั่งคุยกัน บอกตรงๆ ว่าไม่ชอบสองตัวนี้เลยจริงๆ สายตามันหื่นแบบออกนอกหน้าตลอดเวลามองที่ปุ้ม ไม่ว่าจะแต่งตัวแบบไหนก็ตาม แต่ดีที่ทัชมาด้วยเลยไม่ค่อยอะไรเท่าไร

พอรถจอดปุ้มก็ลงจากรถเดินมาที่โต๊ะ พวกนั้นก็พูดขึ้นมาทันทีเลย
" แหม่ ปุ้มวันนี้แต่งตัวเต็มทีเลยนะ " อีกคนมันก็แซว
" กกน. ชมพู ตัดกับขาขาวๆ เชียว " ปุ้มหน้าแดง ตกใจมากคะ

ก่อนจะเอามือมาปิดกระโปรงทรงเอที่ยาวจากเอวแค่คืบครึ่ง จะปิดทำไมปุ้ม ก้นงอนๆ มันดันอยู่นะ ปุ้มเลยจำอ้าวไปนั่งคะ แต่ไม่ได้เอาขาเข้าไปสอดใต้โต๊ะนะ เพราะที่นั่งมันติดกับโต๊ะ ถ้าจะนั่งต้องกวาดขาเข้าไปซึ่งถางเห็นกันทั้งมหาลัยแน่ๆ ก็อย่างที่เพื่อนปุ้มบอก กระโปรงทรงเอของปุ้มมันสั้นมาก เวลายืนก็ไม่เสมอเท่าไร แต่ถ้านั่ง ระบายที่เป็นลูกไม้ขอบกางเกงในจะโผล่ออกมา และเสมอเลยคะ

เวลาปุ้มนั่งนี้ลำบากมาก ก้นของปุ้มมันงอนจนดันชายด้านหลังปิดไม่อยู่ค่ะ เลยนั่งได้แค่ขอบๆ ไม่งั้นนั่งไปเต็มๆ พื้นเย็นๆ ได้โดนหอยเข้ามีอารมณ์แน่เลย ยิ่งกางเกงในปุ้มบางๆ อยู่ด้วย

" รู้ได้ไงว่าเราใส่สีชมพู " ทั้งสองคนยิ้มคะ ลืมบอกไป เพื่อนปุ้ม คนนึงชื่อ พีค อีกคอนชื่อ อ้อด มันเป็นพวกหื่น 24 ชม. เลยคะ และชอบพูดจาลามกกับปุ้มบ่อยๆ ด้วย แถมเป็นเฉพาะกับปุ้มด้วยนะ บ้าจริงๆ
" ก็ตอนลงรถมาอะ พื้นข้างๆ รถมันต่างระดับใช่มะ พวกเราก็เห็นขาที่ถางก้าวลงมา แล้วก็ นั้นละ " จากนั้นมันสองคนก็หัวเราะชอบใจ
" นึกว่าจะเห็นขนอะไรแพล่มออกมาละนะเนี่ย "
" บ้าสิ " แล้วออดมันก็พูดแซวขึ้นมา
" ใส่กางเกงในบางไม่หาวเหรอ " ปุ้มหน้าแดงแจ้ ก้มหน้าเลยคะ คือปุ้มเป็นคนที่ขนน้อยและขนจะขาวๆ มันเลยไม่ค่อยมีเท่าไรอะนะ

แล้วจู่ๆ ทัชก็เข้ามาแล้วก็ชกเข้าหน้าไปคนในนั้น ปุ้มตกใจรีบเข้าไปห้ามก่อนจะเป็นเรื่อง สักพักแฟนของเพื่อนๆ ในกลุ่มปุ้มก็มากันใหญ่ กลายเป็นจะรุมกระทืบสองหน่อกันซะอย่างนั้น สุดท้ายต้องเปลี่ยนไปนั่งในโรงอาหารแทน

ซึ่งในโรงอาหารนี้เก้าอี้เป็นทางยาวและไม่ติดกับโต๊ะปุ้มเลยสอดขาเข้าไปได้ ส่วนทัชเดินมานั่งโอบเอวข้างๆ ปุ้มเลยแหย่ว่า
" หายโกรธละเหรอ " ก่อนจะขำที แล้วก็ปล่อยเข้าไป ปุ้มก็นั่งคุยกับเพื่อนๆ ในกลุ่มคะ ก่อนจะลุกกันไปซื้อน้ำ ซื้อขนม เพราะเดี๋ยวจะเข้าเรียนแล้ว

ตอนลุกทัชก็ยังเอามือมาดึงกระโปรงลงอีก ปุ้มเลยตีมือไปที
" จะดึงทำไม ชอบให้ใส่ไม่ใช่เหรอ " ทัชเลยหน้าเจื่อนๆ จากนั้นทัชก็ขอตัวไปเรียนบาง คือจริงๆ แล้วปุ้มกับทัชนี้อายุห่างกันน่ะค่ะ และอยู่คนละมหาลัยฯ ด้วย ปกติเขาก็จะเกาะติดที่มหาลัยฯ ปุ้มตลอด แต่วิชานี้ทัชเข้าไปด้วยไม่ได้อาจารย์เคร่งมาก

พอซื้อน้ำซื้อซื้อขนมก็กลับมานั่งต่อ ตอนนี้แฟนปุ้มไม่อยู่แล้ว ก็มีหนุ่มๆ พลัดกันมาขอเบอร์ นั่งคุย ตีเนียนกัน จนต้องย้ายไปนั่งบนห้องเรียนแทน

เพื่อนปุ้มในกลุ่มมีแต่ผู้หญิงก็แซวว่า
" อยู่กับปุ้มทีไร ต้องย้ายที่ตลอดเลย " แล้วก็ขำกัน แต่ในใจปุ้มอึดอัดนะ นี้ถ้าทัชไม่มาอยู่ด้วยลำบากกว่านี้อีก

จู่ๆ ปุ้มเกิดอยากเข้าห้องน้ำค่ะ ก็เลยฝากของกับเพื่อนแยกไป ซึ่งอาคารเรียนกับห้องน้ำจะแยกกัน พอไปถึงห้องน้ำปุ้มก็เห็นเชือหย่อนๆ วางเป็นทางยาว น่าจะเอาไว้ก่อรั้วนอนขวางทางเข้าอยู่ ปุ้มก็ข้ามไปเข้าห้องน้ำค่ะ แต่ยังไม่ทันก้าวขาข้ามอีกข้าง เชือกก็ถูกขึงให้ตึงขึ้นมาจนชนกับของๆ ปุ้มและยกตัวสูงขึ้นอีกนิดด้วย ก่อนจะรูดไปรูดมา ที่เชือกเขาทำเป็นปมไว้ด้วย เว้นช่องว่าง ถี่สม่ำเสมอกัน

อันนี้ปุ้มก็ไม่รู้ทำไว้ทำไม แต่เวลามันรูดผ่านที ปุ้มก็เสียวที่ประกอบกับปุ้มเป็นพวกความรุ้สึกไวด้วย เลยแถบเข่าอ่อนจะลงไปกองอยุ่แล้ว ปุ้มพยายามรวบรวมแรงหันมองดูว่ามีคนไหม ปกติห้องน้ำนี้ตอนเช้าๆ ไม่ค่อยมีคนเข้าเพราะมันใกล้เวลาเรียนจะไปใช้ในตัวตึกกันมากกว่า แต่ปุ้มไม่อยากไปต่อคิวรอค่ะ คนเยอะ พอแน่ใจว่าไม่มีคน ปุ้มก็จะยกขาข้ามไป

แต่เจ้ากรรมดันมีผู้ชายออกมาจากห้องน้ำค่ะ เขาออกมาอยุ่ทางด้านหลังปุ้มมองตาค้างเลย ปุ้มเหลียวไปมอง เอามือกำเชือกไว้ เราสองคนสบตากัน ปุ้มเลยขอให้เขาช่วยไปบอกใครที่กำลังขึงเชือกช่วยหยุดก่อนที เขายืนตัวแข็งสักพัก ก่อนจะพยักหน้าช้าๆ ดูเหม่อๆ ปุ้มเลยถามมีอะไรรึเปล่า เขาก็ชี้มาที้กระโปรงด้านหลัง พอปุ้มเอียวตัวมามอง กระโปรงมันล่นขึ้นมาเพระเชือกดันต้องร่องผาพอดี

ตอนนี้กางเกงในปุ้มกำลังอวดอ่ายเต็มที่เลยคะ ปุ้มหน้าแดง ตกใจ รีบเอามือมาปิดและมองเขม็งที่ผู้ชายนักศึกษา เขาเหมือนรู้ตัว พูด ครับๆ แล้วรีบไปเลย ในระหว่างที่รอ เจ้าเชือกบ้านี้ก็รูดไปรูดมาจนจะกดความเสียวซ่านไม่ไหวแล้ว จะข้ามก็ไม่กล้ากลัวว่าเดี๋ยวเขากลับมา หรือใครมาเห็นอีกนี้ถ้าใส่ทรงเอปกติคงไม่ต้องเจอสถานการณ์แบบนี้แน่ๆ

สุดท้ายปุ้มก็ทนไม่ไหว มันเสียวจนฉี่จะออกอยู่แล้ว ปุ้มเลยจำใจแหวกกางเกงในออก พอดีกับปมมาชนอีกที ปุ้มเลยฉี่หมดก๊อกเลยคะ ระหว่างนั้นก็อายมาก กลัวจะมีใครมาเห็นสุดๆ จากนั้นคนงาน สองคนกับนักศึกษาชายก็มาคะ เขาบอกว่าเอาลงไม่ได้มันถูกวัดกับขึงไว้แล้ว มีทางเดียวปุ้มต้องยกขาข้ามมา เดี๋ยวพวกเขาจะกดเชือกลงให้ ไม่รุ้เป็นแผนกันรึป่าว แต่ปุ้มก็ทำอะไรไม่ได้เวลาเรียนก็ใกล้แล้ว

พวกเขากดเชือกหน้าคนหลังคนใกล้ๆ กับปุ้ม และบอกให้ปุ้มข้ามไปได้เลย นักศึกษาชายก็มาช่วยประคองพอปุ้มข้ามมาเสร็จ ก็เห็นพวกนั้นมองใต้กระโปรงกันใหญ่ ก่อนจะสลับมองหน้าปุ้มกันเหวอๆ และยิ้มกริ่มคนที่ประคองปุ้มก็จับซะแน่นเลย จนต้องเอี้ยวตัวกว่าจะหลุดและรีบจำอาวออกมาอย่างไวคะ

แถมได้ยินที่เขาคุยกันด้วยว่ากางเกงในปุ้มแหวกเห็นหอยชมพูชัดแจ๋วเลย และทำไมห้องน้ำตรงนี้กลิ่นฉี่มันแรงจัง พอหนีมาถึงหน้าลิฟท์ได้ก็โล่งใจขึ้น อารมณ์ข้างก็ยังปลดปล่อยไม่หมดด้วยยังเบลอๆ ที่หัวอยู่เลย พอกดรอลิฟท์ซึ่งเหลือปุ้มยืนอยู่คนเดียวก็เหลือบไปเห็นสายรองเท้าส้นสูงมันหลุดอยู่คะ

คือปุ้ม เป้นคนตัวไม่สูงมากและชอบโดนพวกผุ้ชายล้อว่าตัวเล็กๆ กับส่วนเพื่อนอีกคนถูกล้อว่าเตี้ย เลยติดใส่ส้นสูงตลอดค่ะ จะปล่อยไว้ก็กลัวเดินพลาดล้มอีก มองซ้ายขวาไม่มีคน ก็เอาก้มลงไป รีบพันสายรัดใหม่ คือรองเท้าคู่นี้เป็นเปนสายพันคอเท้าซึ่งค่อนข้างยุ่งๆ นิดหน่อยแต่ใส่แล้วสวยดีนะ ระหว่างที่คุกเข่าข้างแต่ไม่ได้ชนพื้น และประคองตัวเอง พันคอเท้าไปจนใกล้จะเสร็จลิฟท์ก็มาพอดี

พร้อมกับนักศึกษาชาย 3 คน กำลังมองเหวอกันในลิฟท์ หน้าแดง ตัวแข็งทื่อ ปุ้มเงยหน้าขึ้นมาหลังจากผูกเสร็จ ก็สบตาพวกเขาก่อนจะมองตามสายตา กางเกงในที่แหวกยังไม่ได้ปิดเลยคะ แถมโชว์หล่าอีก ปุ้มรีบลุกเดินสวนเข้าลิฟท์ทันที ก้มหน้ากดชั้นที่จะไป ส่วนพวกนั้นก็เดินออกช้าๆ ปากก็แซวนั้นนี้แต่ปุ้มทำเป้นไม่ได้ยิน

จนลิฟท์ปิด ปุ้มนี้อยากจะกรี๊ดๆๆๆๆ ให้มันสุดเสียงไปเลยคะ อายก็อาย เสียวก็เสียว อยากจนจะทนไม่ไหวแล้ว แฟนก็ไม่อยู่ มันคั่นเนื้อคั่นตัวจริงๆ พอสงบสติอารมณ์ได้ ปุ้มก็ถลกกระโปรงขึ้นมา จัดกางเกงในให้เรียบร้อย แต่ไม่วายลูบเบาๆ ให้มีอารมณ์นิดหน่อย และถกกระโปรงลง จัดชุดให้เรียบร้อย

พอถึงชั้นก็กำลังจะออก เหลือบไปเห็นกล้อง จนตัวพ้นออกมานอกลิฟท์ปุ้มยืนแข็งทื่อเลยค่ะ จนเพื่อนออกจากห้องมาเห็นและตามปุ้มเข้าไปเรียน ปุ้มนั่งหน้าแดงทั้งคาบเหมือนคนเป็นไข้เลย หวังว่าคงไม่มีใครอยู่หน้าจอตอนนั้นนะ ระหว่างที่คิดไปอารมณ์มันก็พลุ่งพล่านไปหมด ว่าไรทัชจะมานะ จนหมดคาบเลยค่ะ

................................................................
      ตามผลงาน ของ pumka ได้ที่นี่จ๊ะ..

ตอนที่ 2 หวิวตอนนั่งรถ       http://xonly69.com/read-xonly-tid-158998.html
ตอนที่ 1 เกือบเสร็จพี่เขย      http://xonly69.com/read-xonly-tid-158985.html