ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 25 : อเวจี

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thongchai Wangsri

nagatobimaru

เหยื่อรายใหม่ของนายน้อยริวกะหรือเป่า น้องกระแตตัวน้อย ยังไงรีบไปช่วยพี่อั้มก่อนนะครับ

hhhhhhh

boy2516

ถ้าริววิ่งไปถึงคงหมดแรงจะช่วย
ได้รถมาแล้วจะช่วยพี่อั้มทันไหมล่ะ

tumsweet

ว้าวมีสาวมาเพิ่มอีกคนแล้วริวกะจะสนใจมั้ยเนี่ย

bbblack

มาอีก1สาวสวยไม่รู้จะเข้าฮาเร็มตอนไหนน้า

err

สั่งสอนให้มันหลาบจำหน่อยไอ้เพียวนี่...คิดจะมาเคลมพี่อั้มสุดที่รักของริวได้ไง
อั้มก็เป็นมวยด้วยรึนี่...

แก้วใจ

เปิดตัว กระแต สาวคนใหม่ แล้วกระแตจะมีโอกาสได้ใกล้ชิดริวอีกไหม แล้วความสัมพันธ์จะพัฒนาไปไกลถึงไหนนะ

saintmono01

มีแววได้เรัยกเวตาลว่าพ่อตาอีกคนซะละมั้งน่าริว ::HeyHey::

saintmono

มอไซค์เท่ห์มากเหมือนหนังสายลับเลย ::Yes!::

ผู้หญิงบ้านนี้ สวย มีความสามารถ และดุทุกคน ::Horror:: แต่ละคนทำเอาผู้ร้ายลงไปกองได้ทุกคนเลยอะ

Melviss

กระแตครับ มามะ มาเข้าฮาเร็มผมซะดีๆ ริวน่าจะอยากกล่าว

ppherbalife

dectai

ปิติ จิตกะพงษ์

คาเสะมารุเท่ห์จริงๆ อยากได้ากคันจังเลย ส่วนคุณกระแตเห็นแล้วทำเอาขนลุกเลยจริงๆ
#เริ่มรักคุณกระแตเข้าแล้วจริงๆนะเนี่ย

Evolution PK