ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha de Musei Shita Hi ฝันเปียกถึงแม่[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 06, 2019, 08:13:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Luke Artes

คือฝันเปียกถึงแม่ถ้าชัวิตจิงนี้จัดว่าชั่วมากอะ ถถถถ อยากรู้เหมือนกันว่าเรื่องหลังจากนี้จะเป็นยังไง

siwapeeza

มาทางนี้แล้ว สงสัยแม่ต้อวเปิดประตูมาแล้วตกใจแล้วก็เลยตามเลยชัวๆ แม่หุ่นแซบขนาดนนี้

อ่าวกลายเป็นเแม่ซะเองที่ต้องการ 555

apichart2523

ดูหน้าแม่ดิ นี้มันมาเพื่อเป็นเมียเราโดยเฉพาะ เราเลยต้องทำตามลิขิตสวรรค์ จัดให้วันละสองดอกพอ ::Grimace::

nooae

สุดยอดเลยครับ ผมว่าแม่หุ่นแบบนี้ จัดว่าสุดเลยครับ ขอบคุณสิ่งดีๆที่มอบให้

gufferau0000

แม่เปิดมาเจอแน่นอนตามเสต็ปนี้
ว่าแต่แม่เรื่องนี้ดูสาวและเด็ดมาก

คราวที่แล้วเม้นแล้วลืม edit เพราะติดงาน โดนท่านHyp แก้ลืมไป 10 วันเลย โพสนี้ไม่บังคับแต่ฝึกทำให้เป็นนิสัยดีกว่า ฮ่าๆ

เดาผิดแหะนึกว่าจะเปิดมาเห็นแต่เป็นหลักหลับ หลายคนในคอมเม้นดูจะเดาถูกกัน

maxzader

::HoHo:: ตามสูตรแม่เปิดเจอแน่ๆ แต่เพื่อนมันก็หามาได้นะที่ชื่อเหมือนกัน 555

ถ้าจะปลุกแบบนี้นะ คงไม่ไปเรียนไม่ไหวแล้วละ 55

exsoldier

อื้อหือออ แค่แตะ แม่งก็ขึ้นถึงไหนต่อไหน  ตายละ แบบนี้คงจบได้แบบเดวแหละ อิอิ ขึ้นกับว่าจะทำไงเท่านั้นนนน

akine

::Oops:: โอยแว่นเหมือนรู้อะ555พกมาตรงเหตุการณ์เลย แล้วนี่ถ้าฟันแม่แล้วไอ้แสบสองคนมันจะรู้มั้ยอะ อันตรายจริงๆ555เด็กๆนี่ก้อมีรัยก้อพูดเนอะเอ็นดูอะ แต่แม่นี่เหมือนจะเป็นคนเริ่มมั้ยนะมีแววๆ
::Shy:: โอยคุณแม่เริ่มแบบนี้เลยอะ จุนเปย์เอ๋ยรับมือสาวใจจนซีดได้เลย

BoBolx

นักเรียนแว่น สายหื่นที่แท้ทรู ถึงขั้นมีติดตัว ::Confident::

adozooha

Gunitle

ไม่ใช่ฝันเปียกละมั้งน่าจะเป็นฝันจริงๆเลย 55555 ชอบเลยครับแนวแบบนี้ อินเซส ขอโทษนะครับที่พึ่งมาตอบ พอดีติดงานด่วนเลยไม่ค่อยได้เข้ามา งั้นขออ่านเลยนะครับ

Thun

แม่ขอจุนเปย์นี่ก็ชวนดึงดูดให้ฝันซะเหลือเกิน..
ไอ้แว่นนี่มันก็ช่างช่วยเหลือเกิน 555

jw4321