ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะโลกมันกลม และทุกอย่างก็ได้เปลี่ยนไป ตามกาลเวลา

เริ่มโดย pongwut, กุมภาพันธ์ 19, 2021, 03:23:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pongwut

.........นี่คืออีกหนึ่งเหตุการณ์จริง ที่ผมได้พบเจอและได้นำมาเล่ามาแชร์...ซึ่งในเหตุการณ์ที่ผมจะเล่าในครั้งนี้  ต้องบอกว่านี่คือ"ครั้งแรก"  ที่ตัวผมเองได้มาเจอ  และผมก็ไม่คิดไม่ฝันเลยจริงๆ ว่าเรื่องอะไรแบบนี้ จะเกิดขึ้นกับตัวผมเองจริงๆ.....ทุกอย่างที่เกิดขึ้น ตั้งแต่วันที่ผมได้รับรู้จนถึงบทสรุปสุดท้าย...มันมีหลายหลายอารมณ์ที่เกิดในหัวผมของช่วงเวลานั้น  ทั้งตกใจ, ไม่อยากเชื่อ , ผิดหวัง,เงี่ยน ,รู้สึกผิด..กับสิ่งที่เกิดขึ้น...
........แต่ทั้งหมดที่มันเกิดขึ้นมา มันคือสิ่งที่ยืนยันได้ดี ว่าโลกที่หมุนอยู่ทุกวัน ทุกอยาก ก็ได้เปลี่ยนไปหมดตามกาลเวลา และเชื่อว่ามันจะเกิดขึ้น กับใครซักคน ที่เราไม่เคยแม้แต่จะคิด เมื่อมองย้อนกลับไปก่อนหน้านั้น!!
.......เหตุการณ์นี้ได้ เกิดขึ้นเมื่อต้นปีใหม่นี่เอง (ช่วงเวลา มันคาบเกี่ยวกับเรื่องที่ผมเล่า เชลล์ชื่อโอ๋).....ในช่วงหลังปีใหม่1-2วัน  ผมก็ได้มีโอกาสไปพบปะ และดื่มกินกับเพื่อนที่ทำงานเก่า  ที่ร้านแถวเกษตร-วิภาวดี วันนั้นผมไปคนเดียว เพราะเป็นวันทำงานกลางสัปดาห์  (ซึ่งผมหนีงานไปตอนบ่าย3โมงเย็น แฟนผมเลิกงานดึก )  และพอผมไปถึงที่ร้านเวลา4โมงครึ่ง ก็มีเพื่อนๆที่ทำงานเก่า 5 คน นั่งดื่มกันไปก่อนหน้า  (เรานัดกัน4โมงเย็น ) และ1ใน5 คนนั่นที่ชื่อ "นัฐพล "(พนักเขียนแบบ) ที่ค่อนข้างจะสนิทกับผมมากที่สุด ทั้งตอนทำงานร่วมกัน และมีอะไรคล้ายๆกัน เช่นเรื่องเที่ยวผู้หญิง
........ในช่วงเวลานั้น ทั้งวงก็ได้นั่งดื่ม และได้ถามเรื่องราวต่างๆในอดีตที่ผ่านมา ร่วมทั้งชีวิตในปัจจุบันตามปกติ..จนกระทั่งช่วงเวลาเกือบๆ2ทุ่ม (ซึ่งเริ่มจะเมาได้ที่ )ทั้งหมดที่ตรงนั้น ก็เริ่มหันมาคุยเรื่องผู้หญิง เช่นเรื่องสถานที่ที่เที่ยวเจ๋งๆ  อ๊อฟเด็กตัวท๊อป หรือไปเอาตัวเด็ดที่ใหนมาบ้าง และมาเล่าสู่กันฟัง โดยที่นัฐพล เป็นคนเปิดประเดน ซึ่งในการสนทนาช่วงนั้น เป็นอะไรที่สนุกมาก ได้แลกเปลี่ยนประสบการณ์กัน....จนกระทั้งจุดเริ่มต้นทั้งหมด ก็เกิดขึ้นเพราะ นัฐพลได้แนะนำเวปหนึ่ง ซึ่งเป็นเวปหาผู้หญิงไซด์ลายน์  ซึ่งในตอนนั้นส่วนตัวผมว๊าวกับมันมาก  เพราะส่วนมาก ผมจะเจอเองและใช้ฝีมือ (จริงๆผมก็พอเห็นๆอยู่แต่มองผ่านๆมันไป แต่พอนัฐพลคอนเฟิร์มว่าเวปนี้ใช้ได้จริง) มันเลยทำให้ผมกลับมาสนใจ เกี่ยวกับเวปนี้ เพราะเจ้าพ่อล่องราตรีการันตี
.........หลังจากวันคืนนั้นมา ผมเองก็มีเวลาว่าง ผมได้ก็ลองเข้าเวปไซต์ดู ซึ่งมันมีผู้หญิงหน้าตาดีๆแยอะเต็มไปหมด (เห็นครั้งแรกต้องบอกว่า เงินที่แอบแฟน อาจจะต้องได้ใช้กันบ้าง) ผมนั่งไล่ดูนานมาก ผมพยามเลือกหน้าตาที่ไม่สวยมาก และอายุมากหน่อย (คิดเองว่าพวกนี้อาจจะไม่ช้ำมาก เพราะคนสนใจน้อยลง)....จนกระทั้งผมได้ไปเจอผู้หญิงคนหนึ่ง ชื่อในโปรไฟล์ว่าอริน ซึ่งหน้าตาสวยมาก  หน้ารูปไข่เรียว จมูกโด่ง ผิวขาวมาก (แม้รูปจะเบลอหน้าไว้บางๆ)  และหุ่นกำลังดี สัดส่วน 36/26/36 สูง167 หนัก 58  และอายุ28 (ตามที่เธอลงไว้ แต่ดูดีๆอายุเธอน่าจะมากกว่า ) ....และที่สำคัญกว่านั้น พอผมเลื่อนไปดูอีกรูป...ซึ่งเป็นรูปที่เธอใส่เชิ้ตขาวปลดกระดุม นั่งหันข้างแล้วยิ้ม.....โอ้ววววครับ...บุคลิกท่าทางนั้น ผมคุ้นเธอมากจริงๆ แต่ตอนนั้นยังไม่รู้ว่าเป็นใคร? หรือใช่หรือเปล่า...วินาทีนั้นผมคุ้นจริงๆ โดยที่โปรไฟล์เธอลงไว้ว่า "แม่พิมพ์ของชาติ มีความจำเป็นที่ใช้เงิน  " ผมเลยงงๆและคิดว่าผมเองอาจจะจำผิดไป (เพราะมีไม่กี่คนที่ผมคบหาเป็นแฟนที่เป็นครู ผมจำได้)
.........หลังจากนั้นทุกครั้ง ที่มีโอกาส ผมก็พยามไล่ถามเพื่อนๆ หรือคนที่ผมรู้จัก ว่ามีใครเป็นครูหรืออาจารย์บ้าง คำตอบทุกคน ก็จะตอบว่าไม่ หรือไม่ก็ตอบว่าแฟนเก่าผม(ซึ่งไม่ใช่คนนั้น) ....ผมจึงมีความรู้สึกเกิน90%ว่าผมคิดไปเอง....ผมจึงเลิกสงสัยและเลิกใส่ใจในตัวผู้หญิงคนนั้นไปสักพักใหญ่  รวมทั้งผมก็หยุดเปิดดูเวปนั้นไป(ผมเริ่มเบื่อๆ)จนเวลาผ่านไปหลายวัน ก็มีลายของเป้ ทักทายกันมา ซึ่งเป็นโฟร์แมนเพื่อนร่วมบริษัทเก่าผม สมัยทำโครงการหมู่บ้านจัดสรร เมื่อสิบกว่าปีก่อน (ต้นๆปี2550) ด้วยความที่ผมว่าง ผมจึงตัดสินใจโทรลายไปคุยด้วย และเราสองคนก็คุยถึงเรื่องเก่าๆ ปกติทั่วไปเหมือนทุกอย่างจะไม่มีอะไร  แต่จู่ๆเป้ก็พูดถึงพี่นพ (ซึ่งเป็น PM โปรเจคฝ่ายก่อสร้าง) วินาทีนั้น!! นั้นผมถึงตกใจมาก ทุกอย่างภาพในหัวผม ได้ถูกขุดขึ้นมาอีกครั้ง จนผมจำได้แล้วกับสาวไซด์ลายน์ปริศนาคนนั้น กับตอนนั้นผมรีบวางสายเป้ไปเลย
..........และในสิ่งที่ผมจำได้สาวไซด์ลายน์ คน นั่นคือ สา เพราะภาพความทรงจำผมกลับมา ผมจึงรีเช็คกลับไปเปิดดูเวปใหม่ยิ่งชัดเจน100% ว่าใช่เธอชัวร์  ทุกอย่างมันชัดเจนมาก ซึ่งเธอชื่อสา ไม่ใช่อริน อายุจริงๆเธอ 35 ไม่ใช่28 เป็นน้องผม2-3ปี (แต่เธอดีทุกอย่างอยู่แล้ว ทั้งหน้าตาและความขาว จึงทำให้ดูไม่แก่) และเธอเป็นเมียของพี่นพ ลูกพี่เก่า สมัยเคยร่วมงานกัน ที่สำคัญเธอก็เป็นอาจารย์สอนภาษาอังกฤษจริงๆ ที่โรงเรียนมัธยมแห่งหนึ่งในกรุงเทพ โอ้วววครับ ผมไม่อยากจะเชื่อจริงๆว่าเป็นเธอ ผมช๊อกมากกับสิ่งที่ผมได้รู้ มันเหลือเชื่อจริงๆ จากภาพสุดท้ายที่ผมได้เจอเธอ มันต่างจากที่ผมได้รับรู้ คนละโลกเลย
..........ตอนนั้นผมนั่งหน้าชา และย้อนกลับไปคิด สมัยที่ผมทำงานที่นั่น ทุกวันหลังเลิกงานทุกวัน จันทร์และวันศุกร์ พวกผมพนักงานฝ่ายก่อสร้างจะร่วมตัวไปนั่งดื่ม แถวหน้าโครงการตลอด โดยที่พี่นพ จะเป็นแม่งานตัวตั้งตัวตี โดยที่เราจะแชร์กันออกคนละ100-200 แต่พี่นพจะออกแยอะสุด1000บาทต่อครั้ง ซึ่งในทุกครั้งการดื่ม สาจะขับรถตามมาร่วมนั่งด้วยตลอด ภาพที่ผมเห็นทุกครั้ง วันจันทร์เธอจะใส่เครื่องแบบสีกากีเต็มยศทั้งบั้งที่บ่าทั้งแถบที่หน้าอก..ส่วนวันศุกร์เธอจะแต่งตัวเปรี้ยวๆหน่อย โดยใส่เชิ้ตแขนยาวสีขาวและใส่กระโปรงทรงเอสั้นๆ...ซึ่งในตอนนั้นเธอเป็นที่สะกดคนในวงเหล้า รวมไปถึงคนที่พบเห็น (ต้องเหลี่ยวหลังมอง)....เพราะความที่สาตัวขาวเผือก...หน้าสวย...หุ่นดีสูงและนมใหญ่....แต่งตัวดูแพง...มีทรงดูไฮโซคุณหนู...ลับหลังพี่นพพวกผมทุกคนก็จะมานั่นนินทา เกี่ยวกับสา
ตลอด...บางครั้งคนในวงเหล้า ก็พยามแอบดูกางเกงในเธอตลอด  เพราะทุกครั้งที่เธอมา สาจะนั่งแยกไปอีกโต๊ะตรงข้ามกัน เพื่อสั่งข้าวกิน และเธอนั่งไม่ค่อยจะระวัง(มองทีไรได้ลุ้นทุกที)  ในตอนนั้นสาเป็นผู้หญิงที่น่าเย็ดมาก....เห็นแล้วอยากจะเย็ดทุกครั้งที่เจอ (เห็นแล้วเงี่ยน)
........และที่สำคัญกว่านั้น ผมกับตัวพี่นพจะสนิทกันมาก  เพราะตอนกลับบ้านวันที่ไม่มีสังสรรค์ ผมจะติดรถแกกลับตลอด ทำให้ครั้งหนึ่งผม ช๊อตเรื่องเงิน พี่นพแกก็ให้ผมหยิบยืม จำนวนเกือบหมื่น..ยิ่งไปกว่านั้น ก่อนจะให้ผมยืม แกก็ได้ขอสาและสาก็อนุมัติให้ยืม ในตอนนั้นผมติดหนี้บุญคุณพี่นพและสามาก จนกระทั้งก่อนผมลาออกจากที่นั่นผมและทุกคนในบริษัท ยังได้ไปงานแต่งพี่นพและสา (พี่นพแต่งครั้งที่2 ส่วนสาครั้งแรก)..จากกระทั้งหลายปีต่อมา ผมได้ยินแค่ข่าวว่าพี่นพแกเครียด  จากการที่แกออกไปรับเหมาเองแล้วเจ๊ง ต้องผ่าตัดสมองทำให้แกเพี้ยนไป ก็ก็ได้กลับขอนแก่นบ้านเกิด...นั่นคือครั้งสุดท้ายที่ผมได้ยินข่าวเรื่องของพี่นพและสา
.........ตอนนั้นในหัวผมไม่ได้คิดอะไร แต่รู้สึกหดหู่ใจเล็กน้อย ที่ได้เจอเรื่องแบบนี้ ซึ่งผมเองก็ไม่กล้าจะบอกใคร โดยเฉพาะคนที่เคยรู้จักพี่นพ และตัวสาที่รับงานทางไซด์ลายน์  จนกระทั้งความอยากรู้อยากเห็นและอยากรู้ว่า เกิดอะไรขึ้น ผมจึงได้ตัดสินใจ โดยการแอดลายที่สาลงไว้ โดยที่ผม ใช้รูปโปรไฟล์แบบหน้าไม่ค่อยชัด และถ่ายด้านข้าง พอผมทักไป ซึ่งก็ผ่านหลายชั่วโมง ก็ไม่มีการตอบกลับ (ผมหวังลึกๆว่าน่าจะ เลิกหรือไม่ก็ตัวปลอม) แต่ช่วงเกือบๆ4ทุ่มของวันที่ผมทักไป สาก็ได้ทักกลับเป็นรูปสติ๊กเกอร์ (ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก)
......โดยในเนื้อหาที่ผมคุยกัน
(ผม) "สวัสดีครับ ยังรับงานอยู่ใหมครับ"
(สา) " สวัสดีค๊ะ ยังรับอยู่ค๊ะ พี่สนใจใหมค๊ะ"
(ผม) "สนใจครับ  ต้องทำยังไงบ้างครับ"
(สา) "พี่สะดวก เรทเท่า ไหร่ค๊ะ"
ในตอนนั้นเธอลงไว้  มี1300 1น้ำ/40นาที  150001น้ำ /1ซม และ 2500 2น้ำ/ 2ซม
(ผม) "อ่อครับ ผมต้องการ 1500 ครับ "
(สา)" พี่สนใจใหมค๊ะ ถ้าให้ใส่ชุดอาจารย์ เพิ่มอีก200  จัดให้ได้ถ้าพี่สนใจ"
(ผม) ตกลงครับ เพิ่มชุด (ผมไม่คิดเยอะเลย)
จากนั้น สาก็ให้พิกัดผมมา และเราสองคนก็นัดซึ่งเป็นวัน พุธตอน2ทุ่ม ที่คอนโดแถวๆ นนทบุรี (ซี่งจัดเจนมากว่า เป็นเธอเพราะก่อนหน้า เธอพักแถวนั้นกับพี่นพ)
...........พอถึงวันนัดหมาย ผมก็ได้ขับรถเดินทางไปที่คอนโดที่เธอแจ้งมา แต่มันเป็นคนละที่ที่ผมรู้จักเมื่อก่อน(เหมือนเธอซื้อใหม่) ผมไปถึงหน้าคอนโด แล้วโทรลายขึ้นไปหาสา จากนั้นเธอก็แจ้งลงมาที่ รปภ ให้เปิดประตูตึกให้ผม และผมก็รีบไปชั้น9 ห้องตาที่สาแจ้งไว้  พอผมไปถึงหน้าประตูห้องเธอ แล้วเคาะประตูเรียกเธอ (ตอนนั้นผมตื่นเต้นมาก)เหมือนเธอก็ส่องตาแมว จากนั้นก็เปิดประตูให้ผม...(เธอจำผมไม่ได้)....โอ้วววครับ.....วินาทีแรกที่ผมเห็นสา.....จากสายตาผม เธอดูเปลี่ยนไปพอสมควร  จากที่เคยเห็นอายุ24-25  เธอดูสวยแบบคนวัยกลางคน (สวยไปอีกแบบ) แต่งหน้าจัดให้ดูแนวเซ็กซี่ จากที่เคยดูสวยธรรมชาติ  ที่สำคัญเธอเจ้าเนื้อขึ้นและก็ นมใหญ่ขึ้นมาก  และที่สำคัญนาทีนั้น เธออยู่ในunifrom ราชการครูเต็มคราบ ทั้งเสื้อสีกากี กระโปรงสีกากี บังและแถบ เข็มขัดตรงตามระเบียบ  พร้อมกับใส่ถุงน่องสีเนื้อ..และแม้กระทั่งรองเท้าคัชชู สีดำเธอยังใส่แม้จะอยู่ในห้อง (พร๊อบเต็มมาก)ตอนนั้นขาดแค่เฉพาะป้ายชื่อสีดำ เห็นแล้วผมมีอารมณ์ตามทันทันที
.........จากนั้นเธอก็เอาแก้วน้ำมาเสริฟ โดยที่ผมนั่งขอบเตียงด้านข้าง( กลิ่นน้ำหอมในตัวเธอหอมมาก) พอเสร็จเธอก็ถือถุงยาง(เธอมีถุงพร้อมมียี่ห้อด้วย) แล้วมานั่งข้างๆตัวผมด้านขวามือ..แล้วใช้มือซ้ายจับกุมมือขวาผม  แล้วถามผมว่า "เดินทางเหนื่อยใหมค๊ะ" ผมก็หันไปสบตาเธอตรงๆ.....ตาจ้องตา......โอ้วว
ครับ....จังหวะนั่นเองสาถึงกลับ กระเถิบตัวถอยหลังไปแล้ว ใช้มือซ้ายเธอมือกุมไปที่ปาก ทำตาถลนหน้าตาตื่นตกใจ......เธอเพิ่งจำผมได้......ในตอนนั้นทุกอย่างได้เงียบไปหมดประมาณ 1 นาที...ผมเห็นสถานการณ์ไม่ดีจึงแกล้งถามไปว่า "คุณมีอะไรรึเปล่าครับ".....สาก็จึงตอบกลับผมว่า "นั่นใช่พงษ์หรือเปล่า ใช่ใช่ใหม?" ผมแกล้งทำหน้าสงสัย แล้วถามกลับว่า " ใช่คุณรู้ได้ไงครับ"...เธอก็เงียบอีกครั้ง และซักพักเธอก็พูดขึ้นว่า  "จำสาได้ใหม สาเองแฟนพี่นพ" ผมจึงเล่นตามเกมส์(ทำเนียน) กลัวรู้ว่าผมมาเพราะเธอ โดยการแกล้งทำตกใจแล้วพูดว่า " โอ้ยย ตายแล้วเกิดเรื่องแบบนี้ได้ไง มันบ้ามาก" 
..........จากนั้น เธอก็นั่งเล่าให้ผมฟัง(แบบมีน้ำตาคลอๆ)  ว่าเธอหย่ากับพี่นพมาได้5ปีแล้วหลังจากพี่นพแกสติไม่ดี และเธอมีภาระต้องส่งเสียลูกคนเดียว ยิ่งลูกโตก็ยิ่งมีภาระ และเพิ่งช๊อตเรื่องเงิน  เธอเพิ่งรับงานได้1เดือน และก็จะบอกว่าจะทำแค่สิ้นเดือนนี้ ตอนนั้นผมนั่งฟังก็เห็นใจเธอมาก เพราะย้อนไปเมื่อก่อน เธอกับพี่นพจริงๆเป็นคนมีฐานะดีมากทั้งสองฝ่าย ทุกอย่างวันนี้กลับตรงกันข้าม และยิ่งไปกว่านั้น สาเล่าให้ฟังต่อว่า ผมคือคนที่2 ที่เธอรู้จักเพราะเมื่ออาทิตย์ก่อนหน้า เธอเพิ่งเจอเด็กมหาวิทยาลัย ที่อดีตเป็นลูกศิษย์เธอที่เธอสอนตอนมัธยมปลาย....โอ้ววครับ...ผมได้ยินแบบนั้นผมรู้สึกแบบบอกไม่ถูกเลย  (รู้สึกมีอารมณ์ตามทันที) ภาพที่เธอนอนให้ลูกศิษย์แทงหี...(ขึ้นครูของจริง)
..........ในห้องเวลานั้น ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไง  ในสมองก็ยังจำว่าสา คือคนรู้จักและคุ้นเลย เจอกันบ่อยๆในช่วงเวลานั้น  และเป็นเมียพี่ที่นับถือ แต่อีกครึ่งใจก็อยากจะเย็ดเธอ เพราะเธอคือคนที่ผมและอีกหลายๆคนอยากจะเย็ดมาตลอดอยู่แล้ว....สถานการณ์นั้นมันไม่ง่ายเลย...(ผมได้แต่นั้งนิ่งๆฟังเธอพูด).....จนกระทั่งในที่สุดสาก็พูดขึ้นว่า
.(สา) "เอาไงกันดีค๊ะ พี่มีอารมณ์ใหมตอนนี้"
(ผม) " ก็ ก็ มีบ้างครับ แต่ไม่เป็นไร  ผมสบายๆ"
(สา) "เอางี้ ใหนๆพี่ก็มาแล้วเอาสาได้น่ะ สาไม่ติดค๊ะ  ถ้าพี่ต้องการ"
(ผม) " อ่า เอางั้นเลยรึ ได้แน่น่ะ"
(สา) " จริงๆก็แปลกๆอยู่ สาก็เคยเป็นเมียพี่นพ พี่กับหนูก็รู้จักกันมาก่อน  แต่สาว่า มันไม่มีอะไรแย่ในชีวิต กว่าการที่โดนลูกศิษย์ที่สอนและเคยให้เกรตเอาอยู่แล้ว"
(ผม) "งั้นก็ตามนั้นครั้บ"
..........พอพูดเสร็จ สาก็กระเถิบมาชิดผมอีกครั้ง  ที่ขอบเตียงนอน แล้วค่อยๆสอดมือทั้งสองข้างโถมเขากอดผม ในท่านั่ง จากนั้นเธอก็ใช้จมูกหอมไปที่แก้มผม พร้อมทั้งไล่จมูกไซร์ไปทั่วใบหน้าและซอกคอผม ทั้งหอมทั้งจูบ (ผมเคลิ้มมากสิ่งที่เธอทำ) .....ต่อด้วยการที่เธอนั่งแยกฉีกขาออกกว้างอ่าซ่า จนเห็นกางเกงในสีชมพู รัดด้วยถุงน่องสีเนื้อ (เป็นครั้งแรกที่ผมเห็นของสงวนจากซอกขาเธอ) จากนั้นเธอก็จับมือขวาผมสอดไปที่ระหว่างขาเธอ เพื่อให้ผมลูบไปที่เป้าหี...นาทีนั้นผมไม่รอช้าใช้ผ่ามือขวาลูบขึ้นลงที่สามเหลี่ยมเธอ....โอ้ววววครับ....ความรู้สึกผมตอนนั้นขนลุกซู่...ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน
..........เธอเร้าโลมผมแบบนั่นอยู่นาน จนกระทั้งเธอหยุดทำ แล้วให้ผมขึ้นไปนอนที่กลางเตียงแลและให้ผมถอดเสื้อผ้าออก ผมจึงรีบถอดออกทุกอย่างเหลือแต่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว  ต่อด้วยสาก็ถอดรองเท้าคัชชูออก แล้วขึ้นตามมาทีาเตียงและได้ถลกกระโปรงขึ้น พร้อมกับนั่งคล่อมบนเอวผมจากนั้นก็ โถมตัวลงมาไล่เลียผมทั้งตัวยิ่งไปกว่านั้น สาใช้มือบีบหัวนมผมข้างซ้าย ส่วนข้างขวาใช้ลิ้นเลีย .....โอ้ววววครับ...ผมเสียวมาก...เธอเลียเก่งมาก....ผมแทบจะตัวลอยจังหวะทีเธอนั่งคล่อมแล้วใช้ลิ้นเลีย..(ทั้งเสียวทั้งเงี่ยน)....พอหลังจากนั้นชักพัก สาก็ลุกขึ้นมานั่งที่ระหว่างขาผม แล้วใช้สองมือจับ ถอดบ๊อกเซอร์ผมออก จนเหลือแต่แท่งควยผมที่แข็งโด่ชี้  และเธอไม่รอนานใช้มือขวาจับที่ลำควยแล้วชักขึ้น-ลงเบาๆ
.........จนกระทั้งวินาทีที่เธอหมั่นใจว่าควยผมพร้อม. เธอจึงเอาถุงยางที่เธอถือไว้ สวมถุงให้ผม ต่อด้วยเธอได้ก้มหัวลงไป แล้วอ้าปากอมไปที่ท่อนควยผม แล้วรูดปากขึ้น-ลงช้าๆ.....โอ้วววววครับ.....วินาทีนั่นผมตัวอ่อน..เคลิ้มกับปากที่เธอรูดอมบนท่อนควยผม.....ยิ่งผมมองจ้องหน้าเธอ...เธอคือสาคนที่ผมเคยรู้จัก เคยนั่งกินข้าวด้วยกันบ่อยๆ และข้างๆตัวเธอตลอดเวลาคือพี่นพซึ่งเป็นผัวเธอ....ยิ่งย้อนภาพ อารมณ์ผมพุ่งขึ้นสูงมาก(เป็นเท่าตัว)  ในเวลาเดียวกันที่สาอม สาก็ใช้มือซ้ายค่อยๆปลดกระดุมเสื้อสีกากีเธอออก ที่ละเม็ดๆ จนกระทั้งเหลือซับในสายเดียวลายลูกไม้สีขาวผ้าบางๆ วินาทีนั้นผมเห็นแล้วเงี่ยนมากจริง
.........ก่อนที่น้ำผมจะทะลัก ผมใช้มือจับหัวสาให้หยุดอม แล้วผมลุกขึ้นแล้วอ้อมไปนั่งด้านหลังเธอ จากนั้นผมก็สอดมือสองข้างจากด้านหลัง ไปที่สีข้าง แล้วดึงเสื้อสายเดี่ยวซับในสาขึ้น(เธอไม่ได้ใส่ยกทรง) ต่อด้วยการใช้สองฝ่ามือบีบเค้นไปที่เต้านมสา....โอ้วววครับ....ความรู้สึกที่ผมสัมผัส เต้านมที่ใหญ่และนุ่มออกย้วยๆ (อาจจะเพราะการผ่านศึกมามาก หลายปีกับพี่นพและลูกค้าคนอื่นๆที่ผ่านมา )  แต่ให้ความรู้สึกเต็มไม้เต็มมือ  ผมอยากจะเค้นทั้งคืนเลย  ในช่วงเวลาเดียวกันนั้น สาที่นั่งบนเตียงให้ผมนั่งเค้นนม เธอก็ค่อยๆ เหยียดขายกตัว ดึงถุงน่องสีเนื้อและกางเกงในสีขาวออกกองไว้ข้างๆตัว
...........และนอกเหนือจากการได้จับเค้นหน้าอกสา สิ่งที่ทำให้ผมอยากเห็นมากที่สัดก็คือหีของสา  ผมไม่รอช้าเปลี่ยนจากบีบนมมาจับ โน้มตัวสาไปนอนราบ โดยที่สานอนมองหน้าผมด้วยสีหน้าแดงก่ำ  มันทำให้ผมก็นังเขินๆเธออยู่ แต่ด้วยความเงี่ยน ผมจับถลกกระโปรงสาขึ้นพร้อมทั้งจับขาเธอตั้งแล้วถ่างออก......โอ้ววววครับ....ภาพที่ผมเห็นหีสา (ไม่คิดว่าจะมีวันนี้จริงๆ) เห็นเป็นครีบไม่ใหญ่แต่เรียวยาวและขาวเหมือนตัวเธอ มีขนหอยประปลาย บนโหนกหี.....แม่เจ้าสาเป็นคนที่เฟอร์เฟคตั้งแต่ภายนอกจนถึงส่วนลับจริงๆ......(เห็นแล้วอยากจะได้เมียแบบนี้จริงๆ) จากนั้นผมทำในสิ่งที่ผมอยากจะทำมาก ผมนั่งยื่นหน้าเอาจมูกไปสูดดมที่กลางครีบหีสา..แล้วเอาปลายจมูกถูไปมาที่หีเธอ (แต่ไม่เลีย)...ห้วงเวลานั้นผมทำแบบไม่อายจริงๆ จากนั้นผมจึงตัดสินใจยกตัวขี้น แล้วขยีบจ่อควยเตรียมที่จะสอดเลย โดยที่ก่อนผมจะทำผมพูดขึ้นว่า "ขอโทษนะสา พี่จะขอทำน่ะ พี่ไม่ไหวจริง มีอารมณ์มาก" โดยที่สาก็พยักหน้าแบบอายๆ
.........หลังจากเธอให้สัญญาณ ผมไม่รอช้าสอดควยเข้าไปในรูหีสา พร้อมทั้งทิ้งตัวไปแนบสา และหอมแก้มเธอ และโยกกระเด้าไปพร้อมกัน....จากนั้นเสียงครางสาก็ดังขึ้น "โอ้ยยยย...อื้มม..เสียววว..โอ้ยยยย...ซื้ดดดดด...โอ้ยยย..ซื้ดดด....เสียวววว...โหยยยย....โห้ยยยย...หู้ยยยย...." ช่วงเวลานั้นที่ผมนอนโยกอยู่หลายนาที....ผมทั้งมันส์ทั้งเงี่ยนเวลาได้ยินเสียงเธอคราง...เธอยิ่งครางผมยิ่งโยกแรงๆรั่วๆ....ภายใต้หน้าสวยๆของสาที่แดงก่ำ เสียงร้องครางและซื้ดเพราะความเสียว...มันกระตุ้นความเงี่ยนผมมาก...มันทำให้น้ำเว้าผมจะพุ่ง (แต่ผมไม่อยากเสร็จเร็ว)
........จิตใต้สำนึกผมได้หมดไปอย่างหมดจด.. ทุกอย่างตรงหน้า มีแต่ความไคร่ ที่มีแค่ผมกับสา....เวลานั้นผมอยากให้มันสุดเหวี่ยง  ผมจึงจับพลิกตัวสาที่นอนอยู่ให้ขึ้นมาด้านบน (ควยผมยังสอดคาหี) โดยที่ผมนอนอยู่ด้านล่าง.....จากนั้นก่อนเธอกำลังจะร่อนเอวบนท่อนควยผม   ผมอยากได้ยินสำเนียงครางของสาแบบฝรั่ง (เพราะเธอคืออาจารย์สอนภาษาอังกฤษ) ผมจึงบอกให้เธอทำแบบนั้น  เพราะนาทีนี้..ตรงนี้...มันไม่ใช่เมื่อก่อน  สถานะเธอไม่ใช่สาคนเก่าที่ผมต้องเกรงใจ  เพราะตอนนี้เธอคือกระหรี่ ผมคือลูกค้า  ไม่ต้องมาลีลา  เสร็จก็จ่ายเงิน.....โดยที่สาเองก็ได้พยักหน้ารับ (แบบจัดใด้หมด)
........จากนั้นสาก็เริ่ม ยื่นมือสองข้างมาลูบที่หน้าอกผม แล้วหลับตาเคลิ้ม..พร้อมกับเริ่มขยับโยกเอวเอาหีดันที่ท่อนควยผม เริ่มจากการดันช้าๆ...เรื่อยๆ....จากนั้นก็เริ่มเร็วขึ้นๆ...พร้อมกันกับเสียงครางที่ผมอยากได้ยิน ดังขึ้นประมาณว่า "  Oh yes .....Oh yes...ซื้ดดด.....incestuous......Oh..Oh yes....ซื้ดดดด.....I want to have sex with you....I want to have sex with you..ซื้ดดด....Come on, come have sex with me .....Oh yes.....i love you..i love you..Oh yes...ซื้ดดด...โหยยย...."...ทุกอย่างตรงนั้น ผมเหมือนได้ขึ้นสรรค์เลย...ทั้งลีลาที่เธอทำ...ทั้งหน้าตาเธอที่สวยๆแสดงออกถึงอารมณ์ที่มันส์......ทั้งน้ำเสียงที่เธอครางออกมา (สำเนียงแป๊ะ).......
...........ผมนอนมอง จังหวะที่เธอโยกบนตัวผม ภาพเก่าๆก็ผุดขึ้น...ภาพสาที่อดีตเป็นผู้หญิงเฟอร์เฟค ที่ใครๆก็อยากครอบครอง....และที่หลายๆคนต่างพากันอิจฉาพี่นพ.....ในตอนนั้นขอแค่ได้เห็นกางเกงในเธอก็บุญหัว... ภาพรอยยิ้มเธอวันที่เธอแต่งงาน...ภาพเงินสินสอด4แสนห้า กับทองอีก4บาท...มันไกลเกินกว่าที่คนธรรมดาคนหนึ่งจะเอื้อมถึง.....แต่ตอนนี้สาคนนั้นในอดีต..เพิ่งนั่งอดและดูกควยผม..และกำลังโยกหีบนท่อนควยผม...และเธอกำลังทำทุกอย่างให้ผมพอใจ....แม้แต่จะครางเสียงภาษาอังกฤษ ที่เธอควรเอาไปสอนนักเรียนเธอก็ยอม...และที่สำคัญ.....ทุกอย่างในอดีตที่พี่นพเสียไปกับการได้ครองเธอ......ทุกอย่างหรืออาจจะมากกว่าที่เธอทำให้อดีตสามีเธอ.....ต่างกันแค่ผมจ่ายแค่1500...ก็ได้ทุกอย่างที่ผมต้องการ
...โอ้ววววครับ......ยิ่งนึกก็ยิ่งอารมณ์พุ่ง ทั้งเสียวทั้งมันส์....อารมณ์ทุกอย่างมันเกินที่ผมจะหยุด...น้ำเว้าผมพุ่งออกแบบหมดท่อ...ในขณะที่สายังร่อนยังครางอยู่....
..........หลังจากผมน้ำแตก ทุกอย่างในหัวผมก็กลับมาเป็นปกติ ผมจงบอกให้เธอหยุดทำ  จากนั้นผมจึงรีบเข้าไปอาบน้ำ โดยที่สายังนอนแผ่เอาทิชชูซับที่หีอยู่  หลังจากนั้นสาอาบน้ำตามจนเสร็จทุกอย่าง...... โดยที่เธอก็เปลี่ยนเป็นกางเกงขาสั้นสีขาวและเสื้อเชิ้ตใหญ่สีขาว....ผมและสาก็ได้มานั่งคุยกันต่อ.....วันนั้นเธอหยุดรับงานเลย และผมตอนคิดไปคิดมา สาคือคนที่มีส่วนช่วยผมไว้ผมเดือดร้อน...ผมจึงจ่ายค่าตัวเธอไป5พันบาท...(ผมช่วยเธอ และผมรู้สึกว่าคุ้มกว่าคำว่าแพงในสิ่งที่เธอทำให้ ) หลังจากนั้นผมก็พาเธอไปกินข้าวรอบดึก....โดยที่เธอก็ได้กำชับผมว่า เรื่องนี้ห้ามบอกใคร ผมรับปากเธอ..เพราะสงสารและก็ไม่อยากให้ใครที่รู้จักเธอได้เย็ดเธอ ผมอยากให้พวกที่รู้จักเธอ เก็บภาพความทรงจำว่าเธอคือนางฟ้าแบบนั้นดีแล้ว
........พอหลังจากกินข้าวเสร็จ สาก็ได้ได้ขอบคุณผม ที่ผมจ่ายเพิ่มให้ และเธอขอผมอีกข้อ ว่าก่อนสิ้นเดือนเธอจะเลิกทำแล้ว และขอให้ผมไม่มาอีก เธอให้เหตุผลว่า เธอปวดใจ และทำตัวไม่ถูก ทุกครั้งที่มีคนรู้จักมานอนกับเธอ แม้จะสนุกตอนร่วมเพศ แต่เธอก็จะเสียใจทุกครั้งที่นอนกับคนที่รู้จักกันมาก่อน(เธอพูดร่วมผมกับลูกศิษย์เธอ) ก่อนจะลงรถ ผมอยากจะทำเป็นการสั่งลา ผมได้ก้มหน้าไปดมที่เป้าหีสาอีกครั้ง ผ่านกางเกงขาสั้นสีขาว...(ดมแบบนานเป็นหลายนาที โดยที่สาก็ให้ผมทำ) ....จากนั้นผมจึงให้สาลงรถ และขับรถกลับบ้าน
........จากวันนั้นมาผมก็ คิดถึงสิ่งที่ได้ทำกับสาตลอด แต่ผมก็ไม่ลายไปหา หรือไปซ้ำต่อ แม้ว่าเธอในปัจจุบัน รูปร่าง หน้าตา  ความเต่งตึงจะไม่เหมือนก่อน  แต่ภาพที่ผมเคยเห็นก่อน ที่ใครหลายคนจะได้มาเห็น ผมรู้สึกคุ้มมาก แบบไม่เคยเสียดายหรือเสียใจเลย
........นี่เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์ ที่ผมได้เจอแบบไม่คิดมาก่อน ยังไงผมเล่ายาวไปผมต้องขออภัย...ถ้าผมเจออะไรใหม่ แม้จะได้หรือไม่ได้ มีเวลาผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่ thank

aiekuy

เจอแบบนี้มันหลากหลายอารมณ์มาก ๆ

ผมยังเคยคิดว่าอยากเจอคนรู้จักรับงานบ้างเลย

แต่หากเจอจริง ๆ ก็คงไม่รู้จะทำอะไร อารมณ์หลาย ๆ อย่างมันถาโถมเข้ามา

SilverPrice

intanianoi

9toulek

ขาวดำ

คุณ pongwut ไปอยู่ห้องนักเขียนในตำนานเถอะ ผลงานเยอะแถมมาเรื่อยๆด้วย ผมคิดว่าผมอ่านผลงานคุณครบทุกเรื่องนะ ^^
มันก็ไม่แน่

Otaza

ผมว่าต้องมีกลับไปซ้ำล่ะ คนคุ้นเคยด้วย กำลังเดือดร้อน รอบหน้าถุงอาจะไม่ต้องใช้ แบบรางวัลพิเศษ

swbkk

โลกมันกลมจริงๆครับ ดีแต่ว่ายังเป็นการกลมในแบบที่ดีเข้าทางเราในสิ่งที่เราฝันไว้นานแล้ว สงสารก็คงสงสารแหละ......แต่ชั่วโมงนั้น เป็นใครก็คงต้องทำตามความฝันก่อนล่ะ อย่างอื่นค่อยว่ากันที่หลัง

cyborg0011

ที่โลกมันกลม ก็ด้วยท่านติดยึดอยู่ในวงจรที่หมุนวนเวียนอยู่เช่นนั้น

เมื่อท่านหยุดลง  ท่านก็จะหลุดออกมาจากวงโคจรนั้นเอง