ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 11

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 05, 2022, 12:26:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Skyioi

tungbts

หมอผีเอาผีำด้แล้วหมออย่างหมอยุทธล่ะจะเอาผีได้มั้ย

xijikoh

มีวิชาแบบนี้ด้วยหรือนี่แบบนี้หมอผีก็เลี้ยงผีไว้แก้เหงากันสงาดเลย แล้วหมอผีเลียหอยองไม่เสื่อมเหรอครับ

voozaa01

NEOONE_14

เพียงขวัญกับอนงค์นาฎตายกลายเป็นทาสกาม

naja313

หมอผีเล่นสั่งให้ผีตีฉิ่งกันเอง เหอะๆ

ธนธัช

คุณหมอรอบนี้สงสัยจะเจอศึกใหญ่เข้าซะแล้ว

aey3699

วิบากกรรมของกิ่งกาญจน์มาแล้ว แม้จะเป็นวิญญานปรเมศก็ยังไม่หยุดจองล้างจองผลาญเธอ จ้างหมอผีกริชมาจัดการให้เธอไปเป็นทาสบำเรอกามอีก
ยุทธจะช่วยให้เธอรอดพ้นจากวิบากกรรมนี้ได้มั้ย

Drek1975

NikitinLovely

artbicon

โอ้ หมอผี เอาผีได้ด้วย ดี แปลก เสียวตามเลย กิ่งกาญจน์ ก็มีสิทธิ์โดนปี้สิครับ

MAC

โอ้โห้งานนี้อาจารย์กริชสบายเลยลุงอิจฉาแล้วครับอยากเป็นบ้างจัง ::Me?:: ::Thankyou::

Mosser12345