ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nijima

nutza019

::Ajark:: โหดจริมๆเอาไม้กอล์ฟมาทุบรัวไม่ยั้ง แต่พี่มันโหดกว่าตรงที่ยัดเข้าทั้งมือเลย  ::Reader::

::Sweat:: นี่ถ้าเป็นเกมแนวจีบสาวไรแนวๆนี้ถือว่ารูทแบดเอนชัดๆ 55

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

HK

ทำของดีๆพังหมดไอเลว ยัดมือเข้าไปทำไม ::Angry::

** มันตั้งใจจัดการพี่มันจริงๆไหมนิ หรืออยากได้อยากโดนฟะ  ::YarKK::

xonly-1790

ฆ่าไม่ตายโดนยัดไปทั้งมือ จะโดนอะไรอีกมัยเนี้ย

อ้าว....ติดใจซะงั้น

Hawaalaew

ผลงานอ.ท่านนี้เปลี่ยนแนวไปมากทั้งลายเส้นและเนื้อหา สีหน้าคุณน้องนี่แม่มโคตร อะเกะกะโอเลย แต่ยัดเข้าได้ทั้งแขนนี่ก็นะ สุดท้ายคนน้องมายด์เบรคแน่ๆ เชื่อผมๆมีใบอนุญาต กับนาฬิกายืมเพื่อนมา

bomb1021

เดี๋ยวนะ ครั้งที่สองเอง ยัดทั้งมึงเนี่ยนะ โหดสัสๆ

Neo Rory

อายุแค่นี้นี่เอายัดได้ทั้งมือเลยเหรอถึงจะโหดชิบหายแต่ก็สนุกใช้ได้พึ่งตอนที่1มาตะกี้เอง

Paul Chan

สรุปแล้วน้องจะทำยังไงต่อ พี่มันจะกลายเป็นคนได้ไหม ลุ้นกันต่อ

solomon1977

ดูแล้วโหดเกอนครับ ไอ้พี่ชายมือทั้งมือทั้งอันมันยังยัดเข้าไปได้ไม่สงสารน้องสาวเลยหรือไงนะสมแล้วที่น้องสาวมันเอาไม้ฟาดหัวน่าจะตีมันให้หัวแบะซะ

หลังอ่าน  อารายวะตามฆ่ากันมาตั้ง5เดืนแถมโดนแตกในทุกคืนจนท้องโตตกลงนี่มันตามฆ่าหรือติดใจกันแน่วะเนี่ย

สลัดผักใส่ไข่

โหดมาก ยัดทั้งแขน ทำไมอ่านแล้วส่อแววน้องมันจะสมยอมยังไงก็ไม่รู้

สลัดผักใส่ไข่

สรุปก็คือลงเอยกันสินะ ฆ่าอีท่าไหน 5 เดือนแล้วยังไม่ตายจนท้องป่อง สงสัยลูกออกมาก็น่าจะมาร่วมสงครามด้วย

tcm12599

ทั้งแขน!? โหดเกิ๊น แต่แนวครอบครัวเรารับได้   ::Shy:: (เห็นข้อดีของความอ้วนละ ไม้หวดยังไม่ตาย)