ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 06, 2020, 04:58:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vigo

ที่โดนใจก็พนักงานของโรงแรมที่เป็นเพื่อนเก่าของนักศึกษา

ตอนต่อไปคงถูกเอาไปประมูลทุกคนแน่ๆ

phatsa

เป็นการมาทัศนศึกษาที่เยี่ยมมากมีแต่สาวๆ ทั้งนั้นแต่ก็ไม่รู้ว่าจะโดนคำสาปอะไรกันบ้างไหม

Edit : แม้แต่ลูกชายตัวเองก็ไม่เว้น....รอดูตอนต่อไป

nuunung

เปิดมาเหมือนกะหนังผีเลย แต่ทำไมชื่อเป็นเกาะๆ

นั่นไง เขาไปในที่ลึกลับเจอสิ่งไม่คาดคิดเอาจนได้ ลุ้นต่อทั้งกลุ่มจะเจออะไรกัน

ถูกใจคุณครูมากๆ ตัวเล็กๆดี

ValkyrieKiss

::Glad:: เนื้อเรื่องน่าติดตามๆ

Edit ให้อิซูมิ

area-88

ต่อไปสาวๆโดนชายทั้งเกาะรุมครับ มาแนวนี้แล้ว
มีสไตล์ แต่ไร้สตางค์

adawarese006

ผีมัมมี่ลุกมากระซวกสาวๆป่าวหรือเป็นคำสาปเฉยๆ

som052

timshel

มีใครสักคน ที่ห้อยจี้รูปมือกระดูก

เรื่องปวดตับกำลังจะตามมา

anigkanjana

ไปที่แปลกๆกันเองนะนี่

ไงล่ะ เจอปิดปากซะด้วย

iamsong

ท่าทาง ปูเรื่องกันยาวเลย แต่ลายเส้น สวย เซ็กซี่เชียว

Pinkky Bear

กำลังลุ้นเลยครับว่าเป็นไงบ้าง ฮาเร็มแน่ๆเลยหรือว่าโดนโจรปล้น ลุ้นจริงๆครับว่าจะเกิดอะไรขอติดตาม ::Glad::

dzine

พึ่งเห็นเรื่องนี้ ผมข้ามไปได้ยังไงกัน
ตอนนี้กดมาดูไม่ขึ้นภาพแล้ว ขอเสพเนื้อเรื่องแล้วจะ edit นะครับ
----
edited
อิซูมิ no.1 เลยค้าบ

K.B.

เปิดหัวเรื่องแบบทัศนศึกษาแบบล่าท้าผี แต่พอรู้เรื่องที่เกาะนี้ทำอาจจะเกิดการจับตัวมารุมโดยที่ฝ่ายพระเอกอาจทำอะไรไม่ได้เลย อย่าntrเลย

BłäčkMäñ_60

ในวิหารช่วงนี้น่าจะมีการทำพิธีไรสักอย่าง ถึงไม่ให้เข้าใกล้ถ้าเข้าไปจะเจอดีเข้ามั้ยนะ

งานนี้พวกที่เข้ามารู้ข้อมูลได้กลายเปนสินค้าสนองอารมณ์พวกหื่นแน่ๆ

Bounce

เรื่องนี้เนื้อหาชวนตื่่นเต้นดีจริงๆครับ ไม่ได้มาถึงก็โซ้ยกันอย่างเดียว ไม่รู้ใครเป็นพระเอกนางเอกกันแน่ แต่เจ้าถิ่่นคงมีอะไรที่ปิดบังพรรคพวกไว้แน่ๆเลยครับ รออ่านดูสิว่าจะยังไงกันต่อ

เวรกรรม กลายเป็นแนวโหดร้ายไป จะรอดกันไหมนี่