ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาล กับ หมา ตอนที่ 2

เริ่มโดย CooRo, เมษายน 07, 2010, 02:14:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CooRo

ตอนที่ สอง - หญิงฝึกหนัก

หลังจากที่ดิฉันเสียท่าให้หมาทั้ง 11 ตัวในช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมาแล้ว ดิฉันก็ตกเป็นทาสบำเรอกามให้สามีสี่ขาอย่างถ้วนหน้า โพรงสวาทของดิฉันที่ห่างเหินจากรสกามมานานก็ได้รับน้ำหล่อเลี้ยงอย่างเต็ม อิ่ม ร่องรูของดิฉันที่รับศึกหนักเย็ดทุกวันก็หลวมโพรกขึ้น ก็ในเมื่อของแต่ละตัวใหญ่ๆ ยาวๆ ทั้งนั้นไงคะ อย่างเล็กๆก็ปาเข้าไป 5-6 นิ้วแล้ว โตที่สุดก็ของเจ้ายักษ์ สุนัขพันธ์เซนต์เบอร์นาร์ดนี่แหละค่ะ ดิฉันเคยเอาไม้บรรทัดทาบดูตอนแข็งเต็มที่ก็ยาวเก้านิ้วครึ่ง ก้อนลูกหมากมันกว้างราวๆ 4 นิ้วแน่ะ แล้วอย่างนี้จะไม่ให้รูของดิฉันหลวมไปได้ยังไงคะ

ตลอดช่วง 5-6 เดือนที่ผ่านมา ดิฉันจำได้ว่าไม่มีวันไหนเลยที่ดิฉันไม่ได้บริการเหล่าสามีสี่ขาดิฉัน อย่างน้อยที่สุดดิฉันก็ต้องได้รีดน้ำควยซักตัว ยิ่งเป็นช่วงประจำเดือนด้วยแล้ว พวกมันจะคึกเป็นพิเศษค่ะ บางวันแค่เดินเข้าบ้านเท่านั้นแหละ เหล่าสามีของดิฉันรีบเอาจมูกทิ่มเข้าไปใต้กระโปรงพยาบาลดิฉันทันที

ยิ่งดิฉันได้ใกล้ชิดกับสุนัขเหล่านี้มากขึ้น ดิฉันก็ได้รับรู้ว่าหมาแต่ละตัวก็มีนิสัยต่างกันไป เจ้าหมีพันธ์ร็อตไวเลอร์จ่าฝูงจะเป็นตัวแรกที่เย็ดดิฉันก่อนเสมอ ยกเว้นเสียแต่ว่าวันนั้นมันไม่อยากดิฉัน ส่วนเจ้ายักษ์ ตัวนี้จะควยใหญ่กว่าเพื่อนแถมอึดกว่าเพื่อน มีบางครั้งที่ดิฉันติดเป้งกับเจ้ายักษ์ร่วมครึ่งวันก็มี ส่วนที่พิเศษที่สุดก็จะเป็นหมาพันธุ์ไทยชื่อเจ้าแมงลักค่ะ ควยมันขนาดกำลังพอดีๆ 7 นิ้วครึ่ง แต่ที่พิเศษก็คือความเร็วในการกระเด้าของมันค่ะ เย็ดดิฉันเป็นไฟแลบเลย ทุกๆครั้งที่ดิฉันโดนเจ้าแมงลักเย็ดดิฉันร้องลั่นบ้านอย่างหยุดไม่อยู่ซักคร ั้ง

เรื่องกลุ้มใจของดิฉันก็คือ ตลอดเวลาที่ดิฉันคอยบริการหมาๆ ของดิฉัน ร่องโพรงของดิฉันหลวมขึ้นเรื่อยๆ จนมาครั้งล่าสุดที่ดิฉันโดนเจ้าจ๊อดสุนัขพันธุ์ทางที่ควยเล็กที่สุดเย็ด ดิฉันโดยที่ลูกหมากของมันกระเด้าเข้าออกโพรงหีของดิฉันได้จนมันเสร็จโดยไม่ ต้องติดเป้งเลย ตอนโดนมันกระเด้าลูกหมากเข้าออกโพรงหีก็เสียวดีอยู่นะคะ ความรู้สึกที่แคมหีดิฉันหุบเข้าหุบออกตามขนาดลูกหมากของเจ้าจ๊อดมันก็เสียว ซ่านดีไม่ใช่น้อยเลย แต่กระนั้นดิฉันก็ใจหายขึ้นมาทันทีว่าตอนนี้รูของดิฉันไม่ตีบคับเหมือนเมื่อ ก่อนแล้ว แล้วอย่างนี้ดิฉันจะเป็นตัวเมียที่ดีของพวกมันได้อย่างไร

ยิ่งพักหลังๆ เจ้าหมีก็ไม่ค่อยเข้ามาใช้บริการเย็ดรูหีของดิฉันเหมือนเมื่อก่อน นอกจากว่าดิฉันเป็นประจำเดือนหรือเข้าไปปลุกอารมณ์ของมันก่อนด้วยการใช้ปาก และลิ้นดูดดุน ดิฉันก็เลยเริ่มแผนการบริหารร่องรูของดิฉันทันที

แรกเริ่ม หากวันไหนที่ดิฉันกลับบ้านแล้วว่างเว้นจากการให้บริการเหล่าสามีของดิฉัน ดิฉันก็หาขวดโค้กมายัดใส่รูหีดิฉันค่ะ แล้วดิฉันก็ฝึกขมิบให้ได้อย่างน้อยวันละร้อยครั้ง แรกๆ กว่าจะทำได้นี่ลำบากมาก ดิฉันต้องคอยใช้มือประคองไม่ให้ขวดโค้กไหลหลุดจากรูดิฉัน พอมาวันที่สองวันที่สาม ดิฉันเริ่มคล่องขึ้น จนดิฉันสามารถเกร็งรูหีบีบรัดขวดโค้กเดินไปเดินมาในบ้านได้เลยค่ะ ดิฉันเพิ่มจำนวนครั้งที่ฝึกขมิบมากขึ้นจนไปถึงพันครั้งต่อวัน ยิ่งดิฉันฝึกขมิบเท่าไหร่ ดิฉันก็ยิ่งเสียว บางครั้งขมิบหีเพลินๆ น้ำหีไหลเยิ้มตามขวดหยดหล่นลงพื้นบ้านเป็นดวงๆ ก็มีค่ะ จนมีอยู่ครั้งหนึ่งดิฉันฝึกขมิบหีเสร็จแล้วดิฉันก็ทนความเงี่ยนง่านไม่ไหว ต้องรีบถอดขวดโค้กออกแล้วเดินไปหน้าบ้าน นั่งโก่งก้นใกล้ๆจมูกเจ้าจ๊อด ออดอ้อนให้มันขึ้นขี่ดิฉัน

"จ๊อดขา ขึ้นมาขี่หญิงสิคะ หญิงจะขมิบหีให้รัดควยจ๊อดแน่นๆเลย เร็วๆสิคะ จ๊อดขา หญิงอยากให้ควยจ๊อดอัดในหีแน่นๆ " ดิฉันออดอ้อนอย่างใส่จริต

เจ้าจ๊อดเอาจมูกมาทิ่มพูหีที่อวบล้นไปด้านหลัง ทำเสียงฟุดๆ ฟิดๆ อยู่ครู่หนึ่ง มันก็กระเด้าดิฉันอย่างคล่องแคล่ว ควยของเจ้าจ๊อดกระเด้าเข้าออกรูหีดิฉันเร็วจี๋ ตอนนี้ดิฉันเสียวจนหน้ามืดแล้วค่ะ ไหนจะความเสียวที่สั่งสมมาแต่แรกผสมรวมเข้ากับฝีมือการกระเด้าของเจ้าจ๊อด ดิฉันแข้งขาแทบอ่อน แต่วันนี้ดิฉันมุ่งมั่นที่จะขมิบรัดลึงค์ของเจ้าจ๊อดไม่ให้มันพ้นไปไหน ดิฉันพยายามตั้งสติแล้วแอ่นก้นรับควยของเจ้าจ๊อด แล้วขมิบเริ่มขมิบเกร็งรูหี

มาถึงตอนนี้ดิฉันก็ได้ค้นพบความเสียวแบบใหม่ เพราะนอกจากความรู้สึกที่โพรงหีเสียดสีกับลำควยเจ้าจ๊อดแล้ว ยังมีความเสียวจากการขมิบรัดรูหีของตัวเองเพิ่มขึ้นด้วย ยิ่งเจ้าจ๊อดเย็ดลึกเข้ามาเท่าไหร่ ดิฉันก็เกร็งรูหีเพิ่มพูนความเสียวให้ตัวเองมากขึ้นเท่านั้น

"อูย อืยยยยย สะ สะ เสียว อูยยยย จ๊อดขา หญิง จะ จะ ใจ จะ ขะ ขาด"

ตอนนี้ ดิฉันเริ่มรู้สึกถึงก้อนลูกหมากของเจ้าจ๊อดที่กำลังขยายขนาดเพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ ปากรูหีของดิฉันขยายเข้าออกตามส่วนความกว้างของก้อนลูกหมากเจ้าจ๊อด ดิฉันตั้งใจขมิบรูขมิบรูมากขึ้น แต่ดูเหมือนว่ารูหีของดิฉันไม่สามารถจับยึดก้อนลูกหมากของเจ้าจ๊อดได้เลย ยิ่งเจ้าจ๊อดทะลวงรูดิฉันเร็วเท่าไหร่ ดิฉันก็ยิ่งเสียวมากขึ้นเท่านั้น แต่ดิฉันก็ตั้งใจพยายามที่จะรัดควยของเจ้าจ๊อดให้อยู่หมัดให้ได้

การโรมรันระหว่างดิฉันกับเจ้าจ๊อดดำเนินไปได้ซักพัก เจ้าแซมซั่นสุนัขพันธ์ทางที่ดิฉันเก็บมาเลี้ยงก็เดินเข้ามาทางหน้าดิฉัน พร้อมกับควยที่ชี้เด่ออกมา เจ้าแซมซั่นนี่น่าจะมีสายเลือดของร็อตไวเลอร์ผสมอยู่ด้วย ทั้งหน้าตาและรูปร่างของมันถึงได้มีส่วนคล้ายๆกับเจ้าหมีจ่าฝูง แต่มีขนสีน้ำตาล และตัวเล็กกว่าเล็กน้อย

เจ้าแซมซั่นกระโดดขึ้นคร่อมหน้าของดิฉัน ตอนแรกๆ ดิฉันแทบจะล้มทั้งคลาน เพราะไหนจะน้ำหนักเจ้าจ๊อดที่คร่อมกระเด้าดิฉันอยู่ ไหนจะน้ำหนักเจ้าแซมซั่น แต่ด้วยความเจนศึกของดิฉัน ดิฉันก็สามารถรองรับน้ำหนักสุนัขทั้งสองตัวได้ ทันทีที่เจ้าแซมซั่นคร่อมหน้าดิฉันเท่านั้นแหละค่ะ มันก็แทงควยเข้าปากดิฉันซึ่งคอยอ้าไว้บริการอยู่แล้ว

เจ้าแซมซั่นกับเจ้าจ๊อดรุมกระเด้าดิฉันทั้งหน้าทั้งหลัง ตอนนี้ไม่ต้องพูดถึงขมิบหีรัดควยเจ้าจ๊อดแล้วค่ะ เพราะไหนจะต้องคอยยืนหยัดรับน้ำหนักทั้งสองตัว ไหนจะต้องคอยดูดควยเจ้าแซมซั่น แล้วยิ่งความเสียวที่ประดังเข้ามาอีก ตอนนี้มีแค่เสียงอู้อี้ในลำคอดิฉัน ผสมกับเสียงหอบหายใจของสุนัขทั้งสองตัวเท่านั้น ดิฉันตอนนี้เหมือนกับตกอยู่ในกับดักความเสียวที่หนีไปไหนไม่ได้ ข้างหน้าก็ควยเจ้าแซมซั่น ข้างหลังก็ควยเจ้าจ๊อด ดิฉันได้แต่โก่งก้นคอยรับความเสียวกับใช้ปากบริการเจ้าแซมซั่นเท่านั้นเอง

สักพัก ดิฉันรู้สึกได้ถึงความอุ่นวาบในร่องรู....เจ้าจ๊อดนั่นเองที่พ่นน้ำควยรดใส่ ตัวเมียอย่างดิฉัน....ค่ะ ดิฉันก็พลาดอีกแล้วค่ะ เพราะไม่สามารถรัดควยเจ้าจ๊อดให้ติดแน่นในรูของดิฉันได้อีกครั้งอย่างที่ ดิฉันตั้งใจ

ตอนนี้เหลือแต่ควยด้านหน้าที่ดิฉันต้องบริการ เจ้าแซมซั่นแทงควยเข้ามาลึกถึงคอหอย แต่ดิฉันก็อ้าปากรับอย่างไม่ย่นย่อ สักพัก ก้อนลูกหมากเจ้าแซมซั่นก็เริ่มขยายใหญ่ ถึงตอนนี้ดิฉันพยายามกลืนควยเจ้าแซมซั่นให้ลึกมากขึ้น เพื่อที่จะพยายามอ้าอมควยของมันเข้าไป

ดิฉันดันตัวเข้าไป เจ้าแซมซั่นก็ยัดเยียดควยเข้ามาลึกมากขึ้น ตอนนี้ลมหายใจของดิฉันผ่านเข้าออกทางจมูกได้เท่านั้น ดิฉันสูดดมกลิ่นสาบของควยสุนัขของเจ้าแซมซั่นเข้าไปอย่างเต็มปอด แต่ก็เหมือนเป็นยาปลุกเซ็กส์ให้ดิฉัน ยิ่งดิฉันสูดดมกลิ่นควยมันมากเท่าไหร่ ความเสียวซ่านของดิฉันก็ยิ่งประดังเข้ามามากขึ้น

ในที่สุด ความพยายามของดิฉันก็บรรลุผล ลูกหมากเจ้าแซมซั่นผ่านกรามดิฉันเข้าไปอยู่ด้านหลังของฟัน ถึงตอนนี้ดิฉันผ่อนคลายได้บ้าง แต่ปากของดิฉันก็คับแน่นไปด้วยควยของเจ้าแซมซั่นอยู่ดี น้ำเหนียวๆย้อยลงทางมุมปากดิฉันเป็นทาง คงจะละเลงไปด้วยทั้งน้ำลายดิฉันและน้ำเงี่ยนเจ้าแซมซั่นกระมังคะ

"อืมมมมมม อืออออออ" ดิฉันหลับตาพริ้มพร้อมส่งเสียงครางในลำคอ ดิฉันพยายามกลืนน้ำเงี่ยนใสๆ ของเจ้าแซมซั่นลงคอให้ได้มากที่สุดเท่าที่ทำได้ ยิ่งลำคอของดิฉันดูดกลืนน้ำเงี่ยนมันเท่าไหร่ ดิฉันก็รู้ดีว่าลำคอของดิฉันขมิบรัดควยเจ้าแซมซั่นสร้างความเสียวให้มันเท่า นั้น

สักพัก ดิฉันรู้สึกได้ถึงน้ำหนักที่ขึ้นคร่อมดิฉันทางด้านหลัง ทันใดนั้นก็จ่อควยแทงพรวดเข้ามายังรูหีที่หล่อลื่นไปด้วยน้ำควยของเจ้าจ๊อด ดิฉันได้แต่เก็บความอยากรู้อยากเห็นว่าตัวที่ใช้บริการร่องรูของดิฉันคราว นี้เป็นใคร เพราะดิฉันไม่สามารถหันกลับไปมองได้ เพราะปากของดิฉันยังติดภาระกิจบริการเจ้าแซมซั่นอยู่

ตัวที่ขึ้นมาคราวนี้คงจะมีขนาดใหญ่ไม่น้อย ทั้งจากปริมาณน้ำหนักที่กดทับแผ่นหลังดิฉัน และขนาดควยที่กระทุ้งเข้าออกรูหี แรงกระแทกจากทางด้านหลัง ดันดิฉันให้ขย้อนกลืนควยเจ้าแซมซั่นลึกเข้าไปเป็นจังหวะ ตอนนี้ดิฉันมั่นใจว่าดิฉันมอบความเสียวให้เจ้าแซมซั่นเป็นอย่างดีเพราะได้ ยิน เสียงครางหงิงๆ ของเจ้าแซมซั่น

ดิฉันกลืนกินควยของเจ้าแซมซั่นไปได้พักใหญ่ๆ เจ้าแซมซั่นก็กระฉูดน้ำควยแตกเข้าลำคอของดิฉันเข้ามา ดิฉันกลืนน้ำควยของเจ้าแซมซั่นอย่างตะกละตะกราม แต่ถึงอย่างนั้น น้ำควยของเจ้าแซมซั่นก็ทะลักล้นปากดิฉันหยดย้อยออกมาทางมุมปากอย่างน่า เสียดาย

แรงกระแทกจากทางด้านหลังก็กระแทกกระทั้นเข้ามาไม่หยุด ปากของดิฉันก็พยายามรีดน้ำควยของเจ้าแซมซั่นจนหยดสุดท้าย จนแม้ว่าควยของเจ้าแซมซั่นจะหดเล็กลงจนผ่านพ้นช่องปากของดิฉันแล้วก็ตาม ดิฉันก็ยังพยายามยื่นหน้าเข้าไปดูดเลียควยเจ้าแซมซั่นเหมือนกับว่าน้ำควยของ มันเป็นของล้ำค่าก็ไม่ปาน ดิฉันตามดูดจนกระทั่งเจ้าแซมซั่นถอยฉากห่างออกไป

พอหมดธุระด้านหน้า ดิฉันก็มองไปทางข้างหลัง ก็พบว่าเป็นเจ้าบื้อสุนัขพันธ์อัลเซเชี่ยนนั่นเองที่กำลังยัดเยียดความเป็น ผัวให้ดิฉันอย่างเอาเป็นเอาตาย ถึงตอนนี้ดิฉันพยายามใช้ทักษะที่ดิฉันฝึกฝนมา ขมิบหีรัดควยเจ้าบื้อ ทำหน้าที่ตัวเมียของมันอย่างดีที่สุด

"อุ๊ยสๆๆๆ บื้อขา ปะ ปะ เป็นไงคะ หีหญิง...ระ...รัดแน่นดีมั้ย อุ๊ยๆๆๆๆ" ดิฉันละล่ำละลักถาม

เจ้าบื้อตั้งหน้าตั้งตากระเด้าต่อไปไม่ลดละ สักพักมันก็ยัดเยียดก้อนลูกหมากเข้ามา ด้วยขนาดที่ใหญ่กว่าหมาพันธุ์ไทยแท้อย่างเจ้าจ๊อด ก้อนลูกหมากของเจ้าบื้อก็ติดแน่นในรูหีของดิฉัน

ดิฉันโก่งก้นยึกๆ ขมิบหีรัดควยเจ้าบื้ออย่างตั้งอกตั้งใจ พยายามบีบรัดลำควยของมันอย่างที่ดิฉันฝึกฝนมากับขวดโค้ก เท่านั้นเองถึงตอนนี้ดิฉันก็น้ำแตกถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง ร้องขึ้นมาเสียงดัง
"อื้อๆๆๆๆๆ ผัวขาาาาาาา หญิงเสร็จแล้ว หญิงแตกแล้วววว ผัวขา โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆ"

ตอนนี้ดิฉันซบน้าลงกับพื้นดิน ซาบซ่านกับความเสียวที่ดิฉันได้รับ รู้สึกยินดีและภูมิใจที่วันนี้ทำหน้าที่ตัวเมียให้กับเจ้าจ๊อด เจ้าแซมซั่น และเจ้าบื้อได้เป็นอย่างดี ขณะที่ดิฉันกำลังเคลิบเคลิ้มกับท่อนลำเจ้าบื้อ นายใหญ่ของบ้าน เจ้าหมีเดินเข้ามา เลียตามเนื้อตัวดิฉันเสมือนกับว่าเป็นรางวัลที่ดิฉันทำงานได้ดี

จมูกของเจ้าหมีซุกไซร้ไปทั่ว มันเลียทั้งใบหน้าที่มีคราบคาวกามเจ้าแซมซั่นติดอยู่ ดิฉันแลบลิ้นแลกรสจูบรับการประโลมจากเจ้าหมี เจ้าหมีใช้ลิ้นเลียไปตามเนื้อตัวของดิฉัน สายตาดิฉันเหลือบไปเห็นควยเจ้าหมีที่ตั้งตรงออกมา ควยเจ้าหมีแม้นจะไม่ใหญ่เท่าเจ้ายักษ์ แต่ทุกครั้งที่ดิฉันเห็นลำลึงค์แปดนิ้วของมัน ดิฉันก็อดเสียวแสยงไม่ได้เลยซักครั้ง

เจ้าหมีขึ้นคร่อมทางข้างหน้าของดิฉัน ดิฉันใช้ลิ้นไล้เลียที่หัวควยของเจ้าหมีอย่างเคย ใช้ปากดูดอมควยของเจ้าหมีสุดฝีมือ ถึงดิฉันจะเหนื่อยกับเกมส์กามกับหมาทั้งสามมาแค่ไหน แต่ดิฉันก็ไม่เคยที่จะละทิ้งหน้าที่ตัวเมียให้กับจ่าฝูงอย่างเจ้าหมีเลยซัก ครั้ง

เจ้าหมียื่นควยให้ดิฉันดูดเลียสักพัก ก็เหมือนมันไม่พอใจกับการบริการของดิฉัน ถอยฉากห่างออกไป ดิฉันใจหายวาบร้องถามเจ้าหมี
"โอยยยย....หมีขา ถ้าอยากเย็ดหีหญิงรออีกหน่อยนะคะ เดี๋ยวบื้อเย็ดหญิงเสร็จแล้วหมีก็มาเย็ดหญิงต่อเลย "

เจ้าหมีไม่สนใจการร้องขอดิฉัน มันเดินวกมาทางด้านหลังที่ติดเป้งกับเจ้าบื้ออยู่ ทันใดนั้น เจ้าหมีกระโดดขึ้นคร่อมดิฉันที่ติดเป้งกับเจ้าบื้อ ดิฉันตกใจขึ้นมา นี่เจ้าหมีจะเย็ดรูตูดดิฉันหรือเนี่ย????? จริงอยู่ที่เจ้าหมีเคยเย็ดตูดดิฉันมาไม่น้อยแล้ว แต่ตอนนี้รูหีดิฉันคับแน่นไปด้วยควยเจ้าบื้ออยู่แล้ว แล้วจะรับท่อนลึงค์ขนาดเขื่องของเจ้าหมีได้อย่างไร

ถึงอย่างนั้น แม้ดิฉันจะสงสัยเพียงไหน แต่ถ้ามันเป็นความต้องการของนายใหญ่ของบ้านอย่างเจ้าหมี มีหรือที่ดิฉันจะทัดทานได้ ดิฉันพยายามย่อเข่าดึงสะโพกของเจ้าบื้อที่เชื่อมต่อกับรูหีดิฉันด้วยก้อนลูก หมากของมันลงมาช้าๆ ยิ่งรวมกับน้ำหนักตัวเจ้าหมีด้วยแล้ว ทั้งสะโพกของดิฉันกับส่วนหลังเจ้าบื้อก็ลดระดับลงต่ำ จนขาของเจ้าหมียันถึงพื้น แล้วตอนนี้ฉันก้มหน้าลงกับพื้น หลับตา รอรับชะตากรรมที่กำลังสอดแทรกเข้ามาอย่างหนีไม่พ้น

ตอนนี้ดิฉันกำลังพยายามปรับมุมก้นของดิฉันเพื่อเปิดทางให้เจ้าหมีแทรกควย เข้ารูก้นให้สะดวกขึ้น ตอนนี้ก้อนลูกหมากเจ้าบื้อที่ตีบคับอยู่ในรูดันเนื้อเยื่อที่แบ่งระหว่างหี กับก้นให้ขยายตัวยิ่งขึ้น ตอนนี้โพรงหีดิฉันที่พองตัวรัดกับลูกหมากเจ้าบื้อก็คับแน่นมากเกินพออยู่แล้ ว ไม่ต้องพูดถึงเลยว่ารูก้นดิฉันจะตีบตันยิ่งกว่าเดิมเท่าไหร่ ดิฉันพยายามโก่งก้นรอรับควยเจ้าหมีอย่างยากเย็น เพราะไหนจะต้องออกแรงงัดกับควยเจ้าบื้อที่ค้างเติ่งในรูหีอีก แต่ในที่สุด ดิฉันรู้สึกได้ถึงหัวควยปลายแหลมอุ่นๆ ของเจ้าหมีจ่อที่ปากทางประตูหลังที่กำลังค่อยๆ ชำแรกผ่านหูรูดเข้ามา

"โอ๊ยๆๆ หมีขา ค่อยๆ เย็ดหญิงนะคะ แค่รูหีหญิงก็คับแทบระเบิดอยู่แล้ว"

ดิฉันร้องอ้อนวอนขอความเมตตาจากเจ้าหมี แต่ดูเหมือนเจ้าหมีจะไม่สนใจเลยว่ารูเย็ดของมันจะเป็นอย่างไร มันก็ดันเข้ามาตามสัญชาตญาณดิบของมันอยู่นั่นเอง แต่แรงดันจากรูอีกด้านหนึ่งของดิฉัน ดันให้รูก้นฟิตคับขึ้นอีกเป็นพิเศษ สิ่งที่เจ้าหมีทำได้คือแทงเข้ารูก้นของดิฉันได้อย่างยากเย็น แม้นมันจะกระทุ้งแรงเท่าไหร่ แต่ควยของมันก็ขยับเข้ารูก้นดิฉันได้เพียงครั้งละไม่กี่เซนติเมตร แต่ถึงอย่างนั้น แรงดันแต่ละครั้งของเจ้าหมีก็ทำให้ดิฉันสะดุ้งเฮือกๆ

"อะ อะ โอยยยย หมีขา เบาๆสิคะ ดะ ดะ ...เดี๋ยวตูดหญิงฉีกกันพอดี อูยยยย"

ดิฉันออกปากอ้อนวอนเจ้าหมีอีกครั้ง แต่ดูเหมือนมันไม่สนใจว่าตัวเมียตัวนี้จะทรมานแค่ไหน มันยังคงกระแทกควยควยเข้ารูตูดดิฉัน ดิฉันเอื้อมมือไปกำลึงค์ของเจ้าหมีที่ปักในรูก้นดิฉัน ดิฉันก็รู้ได้ว่าท่อนเนื้อของมันยังเหลืออีกกว่าครึ่งที่ยังยัดเข้ารูหลังดิ ฉันไม่หมด เจ้าหมีพยามยามดันเข้ามาไม่หยุด ส่วนดิฉันก็พยายามผ่อนคลายเพื่อเปิดทางสะดวกให้เจ้าหมีมากที่สุดเท่าที่ทำได ้ แต่ลูกหมากเจ้าบื้อที่พองตัวอยู่อีกฟากหนึ่งสิคะ มันดันเนื้อเยื่อระหว่างทั้งสองรูให้เสียดสีกับสองท่อนควยจนดิฉันรู้สึกได้ แทบจะทุกตารางมิลลิเมตรของทั้งสองควย

เจ้าหมีพยายามดันเข้ามาได้ซักครู่ ลำควยของเจ้าหมีก็แทรกเข้าลำไส้ใหญ่ดิฉันได้เกือบหมด ยกเว้นแต่ส่วนลูกหมากมันที่พองใหญ่เกินกว่าที่จะแทรกผ่านหูรูดดิฉัน ตอนนี้ดิฉันพูดไม่ออก ร้องไม่ได้ รู้สึกจุกไปหมดในช่องท้อง เจ้าหมีปักควยอยู่ในรูดิฉันแช่ไว้เหมือนจะเสพกับความเสียวซ่านที่ช่องทวาร อันฟิตคับที่ดิฉันมอบให้ ยิ่งไปกว่านั้น ดิฉันเริ่มรู้สึกว่าควยเจ้าบื้อที่ค้างเติ่งในรูหน้า มันเริ่มแข็งและขยายตัวขึ้นมาอีกครั้ง คงเป็นเพราะตอนที่เจ้าหมีเย็ดควยเข้ารูตูดดิฉันนั่นแหละค่ะ แรงกดจากด้านทวารหลังของดิฉันคงไปกระตุ้นความเสียวให้เจ้าบื้ออีกครั้ง คิดได้ดังนั้นดิฉันก็อดสงสารรูหีดิฉันไม่ได้ ที่วันนี้รับศึกหนักมาทั้งวัน ไหนตอนแรกมาเหน็ดเหนื่อยกับการฝึกขมิบรัดขวดโค้ก ไหนจะต้องบริการสามีสี่ขาทั้ง 11 ตัว เพราะตอนนี้ สุนัขทุกตัวในบ้านมานั่งดูหนังสดระหว่างดิฉันกับเจ้าหมีและเจ้าบื้อแล้วค่ะ ควยสีแดงๆ ที่โผล่ออกมาละลานตาเต็มไปหมด

ส่วนเจ้าหมี เมื่อแช่ควยในรูทวารดิฉันได้พักหนึ่ง มันก็เริ่มสาวควยเข้าออกดิฉัน ตอนแรกมันทำได้อย่างเชื่องช้า เพราะความฝืดคับของรู ดิฉันได้แต่ร้องโอดโอยด้วยความทรมานปนเสียวซ่าน

"โอยยยย หมีขา โอยยย ๆๆๆๆๆ" ดิฉันได้แต่ร้องซ้ำไปซ้ำมา

ควยสองแท่งที่ขนาบกันทั้งสองด้าน ด้านหนึ่งพองเต็มไปด้วยก้อนลูกหมากเท่าลูกเทนนิส อีกด้านเป็นลำควยอันใหญ่ยาว ถูไถกันและกันโดยมีแค่เนื้อเยื่อบางๆ กางกั้นเท่านั้น เจ้าหมีพอสาวควยได้สักพัก น้ำเงี่ยนใสๆ ของมันเริ่มหล่อเยิ้มรูทวารดิฉัน เหมือนลูกสูบที่ได้น้ำมันหล่อลื่น มันสาวกระเด้าควยแรงขึ้น และเร็วขึ้น ก้อนลูกหมากของมันกระแทกกับปากทวารดิฉันดังปึก ๆๆๆๆๆ พละกำลังของสุนัขพันธ์ร็อตไวเลอร์ที่มหาศาลส่งแรงกระแทกให้ดิฉันตัวสั่น สะท้าน ตอนนี้ดิฉันสะบัดหน้าเร่าๆ ด้วยความเสียวซ่านอย่างที่ไม่เคยเป็นมาก่อน

"อู๊ยๆๆๆ ว้ายๆๆๆๆ อู๊ยยยยยยยย บื้อขา หมีจ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"

เจ้าหมีเย็ดดิฉันไม่หยุด รูก้นดิฉันที่เริ่มชินกับการโดนอัด เริ่มผ่อนคลายลงโดยที่ดิฉันไม่รู้ตัว แต่แรงกระแทกของเจ้าหมีกลับทวีมากขึ้น ตอนนี้ก้อนลูกหมากของมันเริ่มผลุบเข้าทวารดิฉันทีละนิด ทีละนิด จนดิฉันมารู้สึกตัวเอาเมื่อลูกหมากของมันหลุดหายลงเข้ารูก้นดิฉัน เท่านั้นแหละค่ะ ความคับแน่นที่จู่ๆ เกิดขึ้นมาระหว่างลูกหมากสองก้อนในสองรูมันส่งดิฉันถึงจุดสุดยอดอย่างรุนแรง

"อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา" ดิฉันร้องสุดเสียงดังลั่น แล้วฟุบหน้ามืดลงไปตรงนั้นเอง

ดิฉันซบหน้าลงกับพื้นดินหน้าบ้านดิฉัน ใบหน้าดิฉันเกลือกกลิ้งกับพื้นหญ้า หอบหายใจดังไม่หยุด เพราะผ่านกามกรีฑามาเป็นชั่วโมงๆ ไม่มีพักผ่อน ดิฉันหอบหายใจไปได้ซักพัก แม้จะถึงจุดสุดยอดไปหยกๆ ดิฉันก็ยังเสียวไม่หาย เพราะเจ้าหมีก็ยังน้ำไม่แตก กระเด้ายึกๆ อยู่ในรูดิฉันอยู่อย่างนั้น ส่วนเจ้าบื้อนั้น ก็กำลังรอที่จะน้ำแตกครั้งต่อไป ดิฉันเองนั้นก็กระดกสะโพกบดเบียดกับทั้งสองลำควยเพื่อให้หมาทั้งสองตัวตัก ตวงความเสียวจากดิฉันได้เต็มที่

ยิ่งกระดกก้นเท่าไหร่ ดิฉันก็มันส์เท่านั้น ร้อยโอยๆๆๆๆๆๆ ไปกับเกมส์กามอย่างเมามัน หล่อเลี้ยงความเสียวให้กับรูดิฉันอย่างเต็มที่ จนดิฉันถึงจุดสุดยอดติดๆกัน นับสิบๆ ครั้ง

ไม่รู้ว่าเป็นกรรมรึเปล่านะคะ ศึกครั้งนี้ นอกจากดิฉันจะโดนแซนด์วิชเป็นครั้งแรกในชีวิตแล้ว เจ้าบื้อกับเจ้าหมีก็เหมือนจะอึดเป็นพิเศษขึ้นมาพร้อมๆกันด้วย ดิฉันตกอยู่ในสภาพนั้นนานร่วมชั่วโมง สภาพที่รูหีโดนลูกหมากเจ้าบื้ออัดแน่น ส่วนช่องทวารก็มีควยเจ้าหมีที่ซอยสั้นๆ ในรูก้นดิฉันไม่หยุด ตอนนั้นจำได้ว่าดิฉันเสียวแล้วเสียวอีก จุกก็จุก แน่นก็แน่น แต่หนีไปไหนไม่ได้เพราะมีควยใหญ่ๆ สองอันปักแน่นอยู่

ดิฉันจำได้ว่าคิวของจ้าบื้อและเจ้าหมีเริ่มตอนเย็นๆ พระอาทิตย์ยังไม่ตก แต่ตอนนี้ท้องฟ้ามืดสนิท เสียงจิ้งหรีดร้องสอดแทรกกับเสียงครางดิฉัน แล้วสักพัก อยู่ดีๆ ทั้งสองตัวเหมือนกับนัดกัน ฉีดพ่นน้ำอสุจิใส่ทั้งสองรูดิฉันอย่างพร้อมเพรียง ส่วนตัวดิฉันก็ได้แต่น้ำแตกน้ำแตนไปเป็นครั้งที่เท่าไหร่ก็ไม่รู้...เหมือน เป็นโบนัสเลยค่ะ หมาทั้งสองต่างรุมฉีดน้ำเข้าตัวดิฉันนานมาก และเยอะมากๆ ตอนนี้ ทั้งน้ำอสุจิเจ้าบื้อ เจ้าหมี กับน้ำเงี่ยนดิฉันไหลย้อยเป็นทางหยดลงพื้นแหมะๆ

มนุษย์ตัวเมียหนึ่งตัว กับหมาตัวผู้อีกสองตัวติดกันแน่นอย่างนั้น เป็นภาพที่ดูไม่จืดจริงๆ ค่ะ กว่ามันจะหลุดได้ ดิฉันก็แข้งขาอ่อนไปหมด เริ่มจากเจ้าบื้อหลุดจากหีดิฉันไปก่อน เสียงควยหลุดจากรูหีดังป๊อก ดิฉันก็ถอนหายใจอย่างโล่งอก แล้วเจ้าหมีก็หมุนตัวกลับ ดึงดิฉันคลานตามไปอย่างเชื่องช้า

ดิฉันและเจ้าหมีเล่นชักกะเย่อไปได้สักพัก เจ้าหมีก็ดึงควยหลุดจากรูก้นไป ตัวดิฉันนั้นเหนื่อยแสนเหนื่อย ระบมไปหมดทั้งหีทั้งตูด จะลุกขึ้นยืนเข่าก็อ่อน ยิ่งตอนนี้หมาตัวที่ยังไม่ได้ใช้บริการดิฉันอีก 6-7 ตัวก็รอคิวต่อๆ ไปอีก ดิฉันจึงได้แต่คลานไปที่ม้าหินอ่อน คุกเข่าอยู่บนพื้นโน้มตัวลงพักกับม้าหินอ่อนอยู่อย่างนั้น ดิฉันสติสลึมสลือ จะหลับแหล่มิหลับแหล่ ก็รู้สึกได้ถึงน้ำหนักที่กดทับตัวดิฉันอีกครั้ง ตอนนี้ดิฉันไม่สนแล้วค่ะว่าใครเป็นใคร ตัวไหนอยากเชิญเย็ดดิฉันได้ตามสบาย แล้วดิฉันก็หลับหมดสติทั้งๆที่โดนหมาตัวต่อไปเริ่มคิวเย็ดดิฉันอยู่นั่นเอง

คืนนั้น ถึงดิฉันหลับดิฉันก็หลับได้เป็นพักๆ ค่ะ เพราะหมาตัวแล้วตัวเล่าขึ้นมากระเด้ารูดิฉันไม่หยุดหย่อน บางตัวเลือกกระเด้ารูหี บางตัวเลือกเย็ดรูตูด น้ำหมาไหลลงตามขาดิฉันเป็นทาง ตื่นมาทีไรก็เจอหมาตัวนั้นตัวนี้สับเปลี่ยนขึ้นมาตักตวงความสุขจากดิฉันไม่ หยุดหย่อน

รุ่งเช้า ดิฉันสะดุ้งตื่นขึ้นมาเพราะโดนแรงดึงในรูก้นด้วยควยของของเจ้าแม็กซ์ สุนัขพันธุ์โกลเด้นของดิฉัน ดิฉันรับอรุณด้วยการเล่นชักะเย่อกับเจ้าแม็กซ์ได้พักใหญ่ๆ ลูกหมากของมันก็หลุดดังพล็อก เงยหน้าดูท้องฟ้า ตอนนี้ฟ้าเริ่มสางแล้ว ดิฉันพยายามลุกขึ้นยืน รีบเข้าไปอาบน้ำแต่งตัวใส่ชุดพยาบาลทำงานต่อไป

วันนั้น ดิฉันโดนเย็ดข้ามคืนไม่รู้กี่สิบครั้ง ทั้งหีทั้งตูด เดินไปก็ยังรู้สึกว่ามีควยมาแช่อยู่ในรู แต่ดิฉันกลับกระฉับกระเฉงทำงานล่วงไปได้อย่างไม่มีปัญหา ไม่มีอาการอ่อนเพลียด้วยซ้ำไป ตอนที่ดิฉันใส่ชุดพยาบาลสีชมพูอ่อนๆ ใครเห็นนางพยาบาลคนนี้จะรู้ได้ล่ะคะ ว่าภายใต้ชุดพยาบาลที่สูงส่ง ที่แท้ก็เป็นแค่หมาตัวเมีย เป็นขี้ข้าให้กับหมาทั้ง 11 ตัวที่บ้าน คอยถ่างขา รออ้าตูดให้พวกมันเรียงคิวมาเย็ดดิฉันอย่างสะใจ

ส่วนเรื่องการฝึกขมิบรูหีนั้น ดิฉันก็ไม่เคยละเลยค่ะ ฝึกวันละหนึ่งพันครั้งเป็นอย่างน้อย ตอนนี้ดิฉันคล่องมากแล้วค่ะ จนตอนนี้ดิฉันสามารถเอาปากกาเคมีสี่ห้าแท่งยัดเข้ารูหีดิฉันขณะทำงานได้แล้ว ก้มๆ เงยทำหน้าที่พยาบาลใจดีดูแลคนไข้ไป หีขมิบรัดก้อนปากกาเคมีให้มันขลุกขลิกในรูหีไป เพลินไม่น้อยค่ะ บางวันนึกสนุก เอาดิลโด้แบบมีฐานขนาด 7 นิ้วยัดเข้ารูตูด ส่วนหน้าก็มีมะเขือยาวขนาดเขื่องยัดเข้ารูหี ฝึกขมิบสลับกัน รูหีบ้าง รูตูดบ้างระหว่างดูแลคนไข้ ที่ทำอย่างนี้ไม่ใช่อยากเสียวนะคะ ดิฉันแค่อยากเป็นหมาตัวเมียให้กับผัวทั้ง 11 ที่บ้านได้เป็นอย่างดีเท่านั้นค่ะ ความเสียวซ่านเป็นแค่ผลพลอยได้แค่นั้น

สามีสี่ขาทั้ง 11 ตัวที่บ้านรู้คงจะภูมิใจนะคะ ว่าดิฉันอุทิศตัวในการเป็นหมาตัวเมียบำเรอพวกมันมากแค่ไหน
/////////////////////////////