ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Sex Relationship เผลอ [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 02, 2019, 02:02:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jachal

อาคิระได้เสียวกับคุณแม่ของคานาเอะ แล้วติดใจเลยมาขอซ้ำ

คานาเอะไม่ได้ไปเที่ยวแต่ไปเล่นเสียวกับพ่ออาคิระซะงั้น ::Evil::

maruko069

เปิดเรื่องได้น่าติดตาม

Edit : อ่าวสลับกันซะอย่างงั้น ถ้ามีตอนต่อสงสัย จะนัดจะนัดมีตติ้งกัน

Junerice

ลูกน่าจะแอบดู คุณแม่อยู่แน่ๆ  ::Shy::

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน180วัน

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะได้ควบทั้งคู่นั้นเหละ แหม ปูทางมาขนาดนี้แล้วจะเหลือเหรอ  ::Dribbling::

Edit ว้าวเป็นอะไรที่คาดไหมถึงเลยจืงๆ ::Evil::
อิอิอิ

Tee001

ผมว่าลูกสาวน่าจะรู้นานแล้ว แต่ยอมให้เกิดแบบนี้เพราะเห็นใจแม่  สุดท้ายพระเอกคงได้ทั้งแม่ทั้งลูกครับ

edit

โห จบหักมุมมากๆ  คิดไม่ถึงเลยว่าจะสลับคู่กัน  เยี่ยมจริงครับ

negazero

ดูจากเรื่องนี้แล้วเหมือนจะได้ทั้งแม่ทั้งลูกนะ

เออ.....หักมุมซะงั้น คานาเอะได้เอากับพ่อของอากิระซะงั้น

numkrieng

::Hmmm:: น่าจะเผลอที่เดียวและติดใจ คงจะทำกันไปเลยหลับหลังแฟนนะ

55555 ยอมจริงๆ หน้าเดียวพลิกเรื่องเลย

Northstar Rta

พระเอกน่าจะได้แต่แม่นางเองน่ะ
สรุปว่า ต่างฝ่ายต่างไปให้คนที่อยู่บ้านนั้นๆ จัดการกันนี้เอง ว่าแต่ถ้าพระเอกกกลับบ้านตอนนี้จะเจอนางเอกไหมเนี้ย 5555

tp3660

ดูท่าแล้วพระเอกตั้งใจมาหาตอนลูกสาวไม่อยู่บ้านเพื่อจัดหนักกับแม่. ตอนจบลูกสาวรู้ความจริง เลยได้ทั้งแม่ทั้งลูกล่ะครับ

อ้าว สาวเจ้าแอบไปจัดกับพ่อพระเอกซ่ะนี่

subin05

ผมว่าน่าจะพระเอกได้กับแม่นางเอกแล้วนางเอกกะลังกินพ่อพระเอกอยู่ 555

อ้าว ตรงเฉย 5555 ว่าละมันแปลกๆ

RicaooN

ดูทรงแล้ว ลูกน่าจะมาเห็นแล้วได้สวิงแน่นอน

ไม่ได้Editหลังอ่านจบ
แบน30วัน

kit Nana

น่าจะได้ทั้งแม่ลูก ครองสุขทั้งครอบครัว
Edit
เปิดอีกฉาก ก็สลับกัน
ฝ่ายชายได้ แม่ฝ่ายสาว
ฝ่ายสาวได้ พ่อฝ่ายชาย
เติมเต็มส่วนที่ขาด ให้สมบูรณ์พูลสุข

น่าจะมีผลของความสุขมาต่อเพื่อความฟินนนน

vlkswg

ผมว่าพระเอกน่าจะได้กับแม่แฟนมาแล้วอย่างน้อยหนึ่งครั้ง และต่างคนต่างติดใจ พอมีเวลาเลยรีบมาทำกันอีก
และผมคิดว่า ในตอนจบน่าจะได้ทั้งแม่และแฟนพร้อมกัน5555  ::Grimace::

ตอนจบหวานเจี๊ยบบบ~

siwapol55

คิดว่าพระเอกน่าจะได้แม่แฟนมากกว่า เนื้อเรื่องปูมาขนาดนี้แล้ว
ส่วนแฟนอาจไม่ได้กล่าวถึงมากนะ
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกเรื่องพระเอกกับแม่แฟน แต่หักมุมตรงแฟนนี่แหละ ไม่นึกว่าจะออกหน้านั้น

gojira

หลังจากติดนิสัยอ่านคอมเมนต์ก่อนอ่านทำให้รู้ว่าตอนจบนี้มันช่าง
555 จบแบบต่างคนต่างขอโทษแฟร์ๆดีแต่ไม่เห็นหน้าพ่อแฮะแถมตอนแฟนน้อยไปหน่อยน่าจะมีแยกให้อ่านอีก ::Suffocate::