ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iso9001

อ่านแนวนี้สบายใจ อยากได้เมดซักคน

ท่านประทานบ้านอยู่แถวไหนครับ

ribbon

รถท่านประธานคันไหนครับเนี่ย ช่วยมาชนผมสักหน่อยได้ไหมไม่เอาถึงตาย จะได้ขอเมทสัก 3 คน มาดูแลจนหายป่วย ขอบคุณท่านผู้แปลครับสนุกมากครับเรื่องนี้

แมงโก้ส้นตีน

โคตรสวย โคตรน่ารัก แถมนิสัยก็ยังน่ารักแบบซึนๆ อีก เห็นแล้วอยากได้ซักคน  ::Oops::

The Naive

โอ้วววว....สุดยอดเมด

Edit: ดูแล้วเมดคนนี้ก็หื่นเหมือนกันนะแต่ไม่แสดงออก ว่าแต่ที่ที่โรงเรียนเมดมีสอนแบบนี้ด้วยหรือเนี่ย แต่สุคท้ายก็เหมือนจะจบแบบ happy ending นะ ได้ทั้งบ้าน เงิน และเมีย

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

Manapon Popo1

HaoMaRu

ได้อยู่กับคุณเมดอย่างนี้ตั้งครึ่ง น่าอิจฉายิ่งนัก

ยิ่งกว่าตกถังข้าวสารอีก ได้ทั้งบ้าน ได้ทั้งคุณเมดค่อยดูแล(ไอ้นั้น)ให้อีก  ::Grimace::

Rachata Dheva

นี่มันอุบัติเหตุในฝันเลยนะเนี่ยยย

โอ้ยยย นี่มันในฝันจริงๆ อยากไปกอดประธานขอสักตัวจริงๆ

Ke2l3e2oS

บริการถึงใจสุดๆ เลยแหะ

ส้มหล่นจริงๆ โดนรถชนที ได้บ้านได้ที่ดิน แถมได้สาวด้วยยย

dreamlost

พอรู้ว่า Maid ยอม มันเล่นจัดหนัก จัดเต็มไม่ยั้ง ไม่กลัวท้องเลยวุ้ย

What!!!! ตอนจบแบบนี้มันอะไรกัน?

nekogeneration

เมดปากร้ายจังแต่หลังๆต้องติดใจพระเอกของเราแน่ๆเลย
หรือว่าจะมีอะไรลึกๆข้างในอีกนะ ขออนุญาติอ่านต่อคับผม

ไม่พลิกไม่เฉลยด้วย5555 จบแบบนี้เลยหรอ
อยู่กันยาวๆเฉยเลย นี่มันส้มหล่นตามหัวเรื่องจริงๆ

Hawaalaew

เพราะอุบัติเหตุเลยได้เหมดเป็นเมีย ถ้าในชีวิตจริงเจออุบัติเหตุแล้วเป็นแบพระเอกเรื่องนี้ เป็นผมๆก็ยอมนะ เหมดสาวแสนสวย หุ่นดีนมสะบึมปากร้ายแต่ยอมทำตามที่สั่งทุกอย่างนี่แค่คิดก็ฟินแล้วครับ
Edit เสียอย่างหนึ่งถ้าคุณเหมดโทริแสดงอารณภ์ออกทาทางสีหน้าล่ะก็จะฟินยิ่งกว่านี้อีก ประธานนี่ก็โคตรใจ ให้ทั้งบ้าน ทั้งเงิน ทั้งเมียเลยถ้าว่างก็มาชนผมบ้างก็ได้นะครับ อิ อิ

Libra

siwapol55

เมดก็หน้านิ่งเกิน จะมีความลับอะไรแอบซ่อนไว้ไหม น่าลุ้นแทนจริงๆ
ขอบคุณมากครับ
อ้าว ไม่มีความลับอะไรเลย มันจะโชคดีเกินไปแล้ว ไอพระเอก

lnwza007

ได้ทั้งเมด ได้ทั้งบ้าน ได้ทั้งเงิน ไม่ไช้แค่นายส้มหล่นแล้วละมั้ง