ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 31 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 06, 2020, 05:18:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

เรื่องเข้มข้น (ด้วยน้ำคาวๆ) มาเจอภาพเคลื่อนไหววูบวาบ ถ้ามีเสียงซีดซ้าดด้วยนี่มีหวังได้แตกกลางที้สาธารณะแน่ครับ ตอนแรกอ่านระวังหลัง นึกว่าโทนที่กำลังเพลินจะโดนเสียบข้างหลังทะลุถึงหัวใจ อิอิ
ขอบคุณครับ
อ่านแล้วก็ยังตะหงิดไม่หายว่าเมื่อคนฝันหรือหมิวเมามากจนจำไม่ได้ แต่เช้านี้แหละครับ ของจริง เตรียมรับประสบการณ์เต็มทุกรูปแบบได้เลยครับพี่โทน 555

ryg123456

จัดหนักจัดเต็ม แถมสดก็ได้อีกต่างหาก
ง้อแบบนี้นายโทนมีหวีงซีดแหงๆ
หวังว่านายโทนจะหายโกรธก่อนซีดนะครับ
มีภาพประกอบก็น่าติดตามเพียงแต่ต้องระวังเวลาเปิดอ่านครับ

niceanglev

สดก็ได้ โทนมันต้องน้ำหมดตัวแน่ พี่หมิวอย่างเซ็กเลย

edit ระเบิดนิวเคลียร์ลงหัวโทนเต็มๆ 5555 พี่เตยทิ้งได้โคดแม่น

keng7799

เจ๊หมิว ไม่ธรรมดานะเนี่ย ดูจากท่าทางลีลาแล้ว น่าจะเคยมาก่อน ประสบการณ์โชกโชนเลยแหละ

มาช่วนใส่สด จะมีเหรอ ที่กระทิงเปลี่ยวจะไม่ขวิดเอา

Chut

saintmono01

Cowgirl  ของแท้ต้องยกให้พี่หมิวซินะ ได้ทุกที่ ดีทุกท่า สดก็ได้ปากก็มี ลีลาดีไม่มีบกพร่อง ร่องก็แน่น แทงได้ลึก คึกยังเช้า ::Shy:: ขอบคุณที่แบ่งปันครับท่านโทน ::Thankyou::

kk2016

ต้องรีบตักตวงให้เต็มที่นะนายโทน เพราะตอนเช้ามาไม่รู้เจ๊หมิวจะอารมณ์ไหน อาจจะเจอฝ่ามืออีกก็ได้

akepong

Punksmanonhell

hunterkung

mr.supply

เป็นตอนที่ใจจดจ่อรอมากที่สุดตั้งแต่อ่านมาครับ ตอนแรกนึกว่าเทพโทนจะลงสัปดาห์หน้า คงจะใจขาดพอดี ดีใจสุดๆ ครับ แต้มบุญครับเทพโทนไม่ใช่บัตรเติมเกมส์ทรูมันนี่ จะได้เติมแต้มบุญได้ แต่ถ้าใช้ตู้บุญเติมอันนี้ไม่แน่ใจว่าเติมแต้มบุญได้ไหมครับ

loveice5566