ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้ำ สะใภ้ Maso (Trained Slave) #6

เริ่มโดย Riderkop, ธันวาคม 17, 2021, 01:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Riderkop

มาต่อตอนที่ 6 ครับ

Link ตอนที่แล้ว https://xonly8.com/index.php?topic=253218.0

พวกลูกน้องของพี่เชิด 2 คนเดินมาหิ้วปีกน้ำให้ลุกขึ้นค่ะ แล้ว 2 คนนั้นก็จับขาของน้ำคนละข้างอ้าออกแล้วยกขึ้น (นึกภาพออกไหม) ลูกน้องอีกคนนึงก็เอากรรไกรมาตัดกกน.ออก แล้วเอาเครื่องเจาะหูมา ก็ทำการเจาะเม็ดแตดของน้ำค่ะ แล้วใส่ห่วงทองไว้ น้ำถึงกับร้องลั่นเลย "โอ๊ยยยยยยยย...อือๆๆๆ เจ็บ"  พี่เชิดแกก็มาจิกผมของน้ำให้เงยหน้า แล้วถามว่า "เป็นไง แหวนแต่งงานของกูสวยไหม มึงชอบไหมอีน้ำ"

น้ำที่ทั้งเจ็บทั้งเสียวและเหนื่อยก็ได้แต่พยักหน้าตอบ พี่เชิดแกก็ไม่พอใจค่ะ กดปุ่มช๊อตที่ปลอกคอ จนน้ำต้องกลั้นใจตอบไปดังๆว่า "น้ำ...ชอบแหวนแต่งงานของผัวที่สุดค่ะ!!....ฮือๆๆๆๆ"  แล้วลูกน้องก็ทำการปล่อยน้ำให้ยืนเหมือนเดิม แล้วเดินออกไปจากห้อง

ตอนนั้นน้ำแทบจะยืนไม่อยู่แล้วค่ะ เสียว-เจ็บที่แตด เสียวในหีเพราะไข่สั่นอีก ต้องยืนขาชิดกันเพื่อไม่ให้ไข่สั่นมันหลุดออกมา เพราะพี่เชิดสั่งไว้  จากนั้นคนที่ทำเป็นบาทหลวงก็บอกต่อว่า "คราวนี้ถึงเวลาที่สามีจะตอบแทนความรักของภรรยาด้วยการเย็ดหีโชว์ทุกท่านครับ"

แล้วเขาก็ดึงไข่สั่นออกมา แล้วเอาขึ้นมาโชว์กับคนในงาน บอกว่า "เจ้าสาวกูแม่งเงี่ยนแล้วว่ะ น้ำหีแฉะฉ่ำเลย" คนในงานก็ส่งเสียงเฮลั่นอีก พี่เชิดก็สั่งให้น้ำทำท่าโก้งโค้งในท่าเก็บสบู่ สั่งให้กางขาออกกว้างๆ แล้วแกก็เอาควยมาตีๆที่ตูดของน้ำ 2-3 ที เขาถามว่า "อีน้ำ มึงอยากให้ผัวเย็ดหรือยังอีดอก" น้ำก็ไม่ตอบอ่ะค่ะ บอกแต่ว่า "อย่านะๆ ไม่เอาๆ ได้โปรด.." พี่เชิดก็เอามือเขาตีก้นน้ำอ่ะค่ะ แบบแรงมากเลยนะ ดัง เพี๊ยะ!! ดังมาก เขาตะคอก "กูถามมึงทำไมไม่ตอบวะอีน้ำ!!" แล้วแกก็ตีตูด ตีๆๆๆๆอีกหลายทีเลยค่ะ จนน้ำทนไม่ไหวต้องตอบกลับไปทั้งน้ำตาว่า "โอ๊ยๆๆๆๆ...พอ....พอแล้ว...น้ำเจ็บ พ่ะ....พูดแล้วค่ะ...น้ำ....ยะ...อยาก...อยากโดนนายท่านเย็ดแล้วค่ะ!!"

เขาก็หัวเราะลั่น บอกว่า "มึงเงี่ยนก็บอกมาตรงๆสิ อีดอก ต้องให้กูใช้กำลัง" แล้วแกก็เอานิ้ว 2 นิ้วแยงล้วงเข้าไปในหีของน้ำเพื่อเคลียร์พื้นที่ก่อน ทำการหมุนควง แล้วชักเข้าๆ-ออกๆ น้ำก็ร้องครางออกมาเลย บอกว่า "อ๊าาาาาาาาาาา.....เจ็บๆ เอานิ้วออกก่อนค่ะ น้ำเจ็บ พอก่อน โอยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดด...อ๊าๆๆๆๆๆๆ" น้ำทั้งครางทั้งร้อง แต่ยิ่งน้ำบอกว่าเจ็บเท่าไร เขายิ่งชักมือแยงหีเร็วขึ้น เขาชักมือ+ล้วงในหีของน้ำจนน้ำหีแตกออกมา

น้ำก็ถึงกับตัวกระตุกหมดแรงทรุดลงไปนอนคว่ำหน้ากับพื้น แต่ในขณะที่น้ำนอนหอบอยู่ พี่เชิดก็จิกหัวน้ำขึ้นมาแล้วบอกว่า "อะไรวะ ยังไม่โดนกูเย็ดเลย เสือกหมดแรงแล้ว ลุกขึ้นมาแล้วทำท่าเดิมสิ อีดอก!!" น้ำร้อง "โอ๊ย..... เจ็บๆ น้ำเจ็บ" เอามือจับไปที่มือของพี่เชิดที่จิกหัวอยู่ แล้วก็ต้องกัดฟันลุกขึ้นตามแรงดึงมาทำท่าเดิมค่ะ พี่เชิดก็ตีตูดน้ำแรงๆไปอีก 4-5 ที บอกว่า "มึงทำท่านี้เฉยๆแล้วกูจะรู้เหรอวะอีดอก บอกด้วยสิวะว่ามึงต้องการให้กูทำอะไร!!"

น้ำก็ต้องจำใจบอกเขาดังๆว่า "ย่ะ....อยากโดนนายท่านเย็ดค่ะ!!" จากนั้นเขาก็เอาควยจ่อที่หีตีๆที่ก้นไปอีก 2-3 ครั้ง แล้วแทงควยพรวดเดียวมิดลำเลย น้ำถึงกับสะดุ้งร้องกรี๊ดลั่นเลย "อ๊าาาาาาาาาาา!!" รู้สึกเลยว่าหีของตัวเองฉีกและชนมดลูก พี่เชิดก็บอก "อูย...หีแม่งฟิตชิบ มึงยังไม่เคยเจอควยใหญ่ฝังมุขแบบนี้ล่ะสิ ไม่เป็นไร ต่อไปนี้มึงจะได้เจอมันทุกวันแน่ๆอีน้ำ แล้วมึงจะติดใจ"

น้ำก็ร้องไห้ออกมา "ฮืออออออ.... น้ำเจ็บๆ อูย......ได้โปรดเอาออกก่อน ได้โปรด น้ำเจ็บค่ะ" พี่เชิดแกยังไม่กระเด้าในทันที แช่ควยไว้ก่อน แล้วดึงตัวน้ำขึ้นมาแนบตัวเขา แล้วแกก็ขยำบีบเคล้นนมของน้ำอย่างหนักเลย (แต่ไม่ได้เอาที่หนีบนมออกนะ) จับหน้าของน้ำหันมาดูดปากแลกลิ้น ทำวนอยู่แบบนี้พักนึงค่ะ จนน้ำเริ่มครางออกมา ระหว่างที่เขาขยำ บีบนมน้ำ เขาก็สั่งให้ลูกน้องเอาไข่สั่นมาแปะติดไว้ตรงเม็ดแตดของน้ำอีกครั้ง เปิดให้สั่นเบอร์แรงสุดเลย

เมื่อเขาเห็นว่าน้ำเริ่มเงี่ยนมีเลียงครวญครางและน้ำหีหลั่งออกมาเยอะแล้ว เขาก็บอกให้น้ำกลับไปทำท่าเดิม แกตีตูดของน้ำแรงๆไปอีก 2-3 ครั้ง แล้วบอกว่า "เอ้า ทีนี้กูจะกระเด้าซอยควยแล้วนะ ไหนบอกสิว่ามึงอยากโดนกูเย็ดหรือยังอีน้ำ" น้ำที่ตอนนั้นเริ่มเงี่ยนมากแล้วตอบกลับไปว่า  "อาาาาาาาา ยะ....อยากค่ะ น้ำยะ...อยากโดนนายท่านเย็ดแล้วค่ะ...อูยยยยยยย" พี่เชิดทำการดึงควยออกจากหีแต่ไม่ได้เอาออกหมด แล้วกระแทกกลับเข้าไปแบบเต็มเหนี่ยวเข้าไปจนสุดโคนเลย น้ำรู้สึกเลยว่ามันชนมดลูก

น้ำก็ร้องลั่นเลยค่ะ บอกว่า "อ๊าาาาาาาาาาา เจ็บ เจ็บ อ๊า...... เจ็บ โอยยยยยยยยยย อื้ออออออออ" แล้วพี่เชิดก็ทำแบบเดิมซ้ำอีก กระแทกที น้ำก็ร้องลั่นออกมา เสียงเฮก็ดังขึ้นทุกครั้งที่เขากระแทก น้ำโดนทำแบบนี้อยู่ 4-5 ครั้ง จนพี่ชิดทำท่าจะดึงควยเขาออกออกหี น้ำก็เลยเผลอตัวบอกเขาไปว่า "อาาาาาาา....ย...อย่า อย่า..พะ...เพิ่ง เอา...เอาออก....อาาาาาาา อืมมมมมมม" พี่เชิดก็บอกว่า "เงี่ยนมากแล้วสิอีดอก คราวนี้กูจะจัดเต็มล่ะนะ" แล้วแกก็จับสะโพกน้ำอย่างแน่น แล้วเริ่มกระเด้าค่ะ ช้าๆก่อน แต่กระแทกแรงทุกครั้ง เสียงเนื้อกระทบกันดังเลย น้ำก็ครางรับตลอดการกระเด้าของเขา แล้วพี่เชิดก็เริ่มกระเด้าแรงขึ้นๆๆๆ เสียงเนื้อกระทบกันดังลั่น "ป๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" ปนกับเสียงครางของน้ำที่ส่ายหัวไปมาด้วยความเสียว

จนน้ำทนไม่ไหวเสียวมากน้ำหีจะแตก พี่เชิดแกเหมือนรู้ค่ะ แกหยุดกระเด้า แล้วดึงตัวของน้ำขึ้นมาดูดปากขยำนมเหมือนตอนแรก จากนั้นก็ให้น้ำกลับไปทำท่าเดิมอีก พี่ชิดก็เริ่มกระเด้าต่อ แล้วแกก็ตีตูดไปด้วยอ่ะค่ะ เขากระเด้าไปก็ถามไปว่า "อูยยยย เป็นไงอีดอก ชอบควยของกูไหม" เขาพูดไปก็ตีดูดของน้ำไป น้ำที่ทั้งร้องทั้งครางอยู่ กลั้นใจตอบเขาไป "อ๊าาาาาาาาๆๆๆๆ ช....ชอบค่ะ โอ๊ยยยยย น้ำชะ.....ชอบ อ๊าาาาาาาาๆๆๆๆ  อ๊าาาาาาาาๆๆๆๆ"

คราวนี้คุณเชิดจับแขนของน้ำขึ้นมา 2 ข้างแล้วทำเป็นที่ยึดอ่ะค่ะ ในท่าโล้สำเภา กระเด้าซอยควยเสียงดัง "ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" น้ำก็ร้องคราง อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สลับกับบอกว่า "พอแล้วๆ อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พอแล้ว อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ บะ...เบา อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" พี่เชิดกระเด้าไปไม่นานน้ำก็ตัวกระตุกๆค่ะ ครางเสียงดังออกมาว่า "อ๊าาาาาาา ไม่ไหว อ๊าาาาาาาาาา จะ......จะ........ อ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา...ออก....." แล้วน้ำหีก็แตก

พี่เชิดเห็นว่าน้ำหีแตกแกก็ผ่อนการกระเด้าลง แล้วดึงตัวน้ำเข้ามาหาตัว จับหน้ามาดูดปากแลกลิ้น น้ำก็ดันเผลอแลกลิ้นกับเขาตอบ "อืมมมมมมมมมมม อือออออออออ" พี่เชิดก็บอกให้น้ำกลับไปทำท่าเดิมอีก แล้วแกก็จับเอวของน้ำแบบแน่นเลย "เอาล่ะ กูจะเร่งเต็มที่แล้วนะ" แล้วพี่เชิดก็เริ่มกระเด้าแบบเร่งเต็มสูบเลยค่ะ ป๊าบๆๆๆๆๆ น้ำร้องครางดังปนกับเสียงเนื้อกระทบกัน อ๊า.......อ๊า........อ๊า........ลั่นเลย แล้วก็ตัวกระตุกๆน้ำหีแตกอีกอีกแล้วค่ะ แต่พี่เชิดก็ยังคงกระเด้าต่อ จากพี่เชิดก็กระเด้าซอยถี่ยิบเลยค่ะ แล้วเขาก็บอกเสียงดังว่า "อ๊าาาาาาาา รับน้ำว่าวของกูไปซะอีดอก"

น้ำก็ครางร้องบอก "อ๊าาาาาาาา อย่า อ๊าาาาาา อย่า ไม่เอา อย่าาาาา ปล่อยใน อ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" พี่เชิดซอยควยถี่ๆอีก 7-8 ที แล้วก็อัดควยครั้งสุดท้ายเข้าสุดโคนแล้วปล่อยน้ำควยฉีดเข้าไปในหี น้ำก็ตัวกระตุกๆ น้ำหีแตกพร้อมเขา  แล้วเขาก็ปล่อยตัวน้ำที่หมดแรงให้ทรุดลงไปนอนหอบตัวสั่นริกๆกับพื้น น้ำควยค่อยๆไหลออกจากรูหี จากนั้นเขาก็จิกหัวน้ำบอกว่า "ลุกขึ้นนั่งคุกเข่าอีดอก ต่อไปนี้เป็นคำสอนจากผัวของมึง กูจะบอกมึงครั้งเดียว แล้วจำให้แม่นด้วยนะ เวลากูเย็ดเสร็จมึงต้องมานั่งคุกเข่าและก้มกราบตีนกูทุกครั้ง พร้อมกับพูดว่า ขอขอบพระคุณนายท่านสุดที่รักที่กรุณาเย็ดหีอีกะหรี่คนนี้" จำได้ไหม ลองทำดูสิ

น้ำที่ทั้งเหนื่อย ทั้งหมดแรง แต่ก็จำต้องทำตามที่พี่เชิดบอกอย่างเลี่ยงไม่ได้ ไม่เคยคิดว่าชีวิตนี้ต้องมาทำอะไรต่ำๆแบบนี้เลย ขณะที่น้ำก้มลงกราบตีนเขาและกำลังจะพูดตามที่เขาบอก พี่เชิดแกก็เอาตีนเขามาเหยียบที่หัวของน้ำ บอกว่า "พูดออกมาดังๆนะเว๊ย อีน้ำ 55555"

น้ำตาของน้ำไหลออกมาทันที แต่ก็ต้องฝืนพูดดังๆตามที่เขาสั่ง จากนั้นพี่เชิดก็จิกหัวน้ำลากตัวเข้าไปแนบกับควยของเขา บอกว่า "เอ้า ดูดควยของกูให้สะอาดด้วยสิวะ เห็นไหมมันมีแต่น้ำหีของมึงทั้งนั้น" น้ำก็แบบส่ายหน้าหนีค่ะเขาก็บีบจมูกของน้ำให้อ้าปากแล้วจับควยยัดเข้าปากของน้ำไปเลย น้ำก็จำต้องดูดอมควยของเขา ทั้งกลิ่นควยเขา ทั้งกลิ่นน้ำว่าวของเขา กลิ่นน้ำหีของน้ำ ปนกันอยู่ในปาก น้ำตาก็ไหลออกมาอีก

น้ำก็ต้องดูดอมเลียโยกหัวเข้าๆออกๆไปด้วยสักพักนึงพี่เชิดแกก็เอานิ้วตีนอ่ะค่ะมาเขี่ยๆที่หี น้ำพยายามจะบิดตัวหลบ แกก็ตบหัวแล้วบอกว่า มึงจะหลบตีนกูทำไมวะอีน้ำ นั่งยองๆอ้าขากว้างๆสิอีสัตว์!! น้ำกลัวเจ็บตัวด้วยเลยต้องทำตาม พี่เชิดแกก็เอาตีนเขี่ยหีน้ำต่อ บอกว่า แอ่นหีมึงสู้นิ้วตีนกูด้วยสิอีกะหรี่ น้ำก็จำต้องทำตามค่ะ

น้ำดูดอมควยคุณเชิดไปพร้อมกับต้องบิดเอวตามนิ้วตีนของพี่เชิดที่เขี่ยๆหีดาวด้วย สักพัก คุณเชิดก็บอกว่า เอานิ้วมึงแยงเกี่ยวหีของมึงเองซะอีน้ำ น้ำก็จำต้องยอมทำตามที่เขาสั่งอ่ะค่ะ จำต้องแยงนิ้วกลางเข้าไปในหีตัวเองปากก็ต้องอมดูดควยไปด้วย จากนั้นพี่เชิดถอนนิ้วตีนเขาออก แล้วคนที่เป็นบาทหลวงก็ประกาศว่า ต่อไปนี้เป็นโชว์พิเศษของเจ้าสาวแสนสวยครับทุกๆท่าน...
.
.
.
.

ก็จบอีกตอนครับ สำหรับตอนที่ 6 ขอขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาอ่านนะครับ ^^

blakaros

โดนทั้งเจาะทั้งเปิดซิงแบบหนักๆแบบนี้   หลังๆจะไหวรึ

BłäčkMäñ_60

New0123456

Starx

1819

ซาดิสแบบ ไร้ลิมิต สงสารน้ำ  
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Aido115

เอาใจช่วยน้ำครับ
เดี๋ยวคงติดใจแน่ๆ