ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..1

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 10, 2018, 12:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ตัวเลือกไหนได้รับการโหวตมากที่สุด ตัวละครก็จะดำเนินไปในรูปแบบนั้น ระยะเวลา 3 วัน

ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย
95 (62.1%)
 พี่โต๊ะ ให้ภาไปเล่นหนังเรทR
58 (37.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 153

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 13, 2018, 01:08:58 หลังเที่ยง

nnzero2

ต้องให้ลุงจัดก่อนจ้า หนังเล่นเมื่อไหร่ก็ได้ครับ

jayleno

Ataro Khotdee

2ครับ  เพราะชอบแนวชายแก่กะเด็กสาวมันเร้าใจดี(แอบคิดว่าถ้าเป็นตัวเองบ้างคงดี5555)

blackjack

::Glad:: โหวต 1ครับชอบไปทางแนวนี้ครับ ขอบคุณมากครับ

diaby

1 น่าสนใจทั้ง 2 ข้อ แต่ 1 ดูเป็นไปได้ และโอกาสเห็นบทเสียวน่าจะง่ายกว่า ขอชมไอเดียผู้แต่งครับ เยี่ยมจริงๆ

thmaysa2016

อิจฉา ลุงใหญ่มากๆ ขอรับไปอ่าน ครับ

mongk

ต้องให้แฟนพาไปถ่ายหนัง R วอร์มร่างกายก่อนที่จะโดนแบบหนักๆ

tantawanjames

2 ครับ เล่นหนังอาร์สุดท้ายพี่โต๊ะจัดหนัก

teenee4you

ไม่เลือกได้ไหม อยากอ่านทั้งสอง แบบ น่าจะสนุกดี

J keeper

โหวดลุงครับ  อยากให้โดนลุงสักทีจะได้ติดใจเหอเกิน  ตำแหน่งลุงก็เหมาะกับการทำให้ภาติดใจซะด้วยสิ

MAC

1ครับเพราะคนแก่มีประสบประการณ์มาก (ขอโทษครับตอบช้าไปหน่อย) ::Orz::

SAIVIA

แบบ2น่าจะดี แบบหลอกไปถ่ายแต่โดนจริงๆ  ::Bloody::

taton

ทำสวนกล้วยก่อนดีกว่าครับ อย่าเพิ่งไปเล่นหนังเลย

yaguza

โหวต 2 ครับ แนวนี้น่าจะลุ้นระทึกดีกว่าอันแรก

thep59

1 ครับ ลุงใหญ่ จ้างมาจัดการสวนกล้วย  น่าจะดีกว่า เป็นแนวสาวน้อยกับตาเฒ่า