ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] The Urination Lift เหตุเกิดเพราะลิฟท์ค้าง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤษภาคม 11, 2020, 06:50:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dekduer55

ผู้หญิงฉี่ไม่หยุดแบบนี้สงสัยต้องหาอะไรมาอุดเอาไว้ก่อนแน่ๆ

ลิฟต์ก็ช่างเป็นใจจริงๆเลยนะ คุณนายจะฉี่เป็นชั่วโมงเลยหรอ

jjjira88

คงไม่รอด

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน180วัน

darknessjk

มีคนมาช่วยแล้วแยกกัน ไม่มีอะไรเกิดขึ้น (แง่ดีสุดๆ)

FAEROH

ไม่พลาดแน่นอน กับผลงานท่าน Yaganawa R  / ในลิฟท์เปิดออกมาจะมีคนเห็นไหม
----------------------
::Shy:: ลิฟชั้นไหนทำไมนานจัง   จะฉี่อย่างเดียวเลยนะนี่

softjoke

ไอหนุ่มไม่น่าจะใช่คนแรกเดานะ แต่แนวฉี่นี่มันดีจิมๆ
.
ไม่เห็นใจคนทำความสะอาดลิฟท์เลย554

สลัดผักใส่ไข่

โผเข้าหาขนาดนี้ยังไงก็โดน ลุ้นแค่ว่าจะมีติดใจจัดกันต่อรึเปล่า

Mananoi

ขอบคุณมากนะครับภาพสวยสนุกดีแปลได้ดีมาก

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์
แบน180วัน

jacklove

::Glad:: ผมนี่อยากติดลิฟเจอแบบนี้มั่งจัง
สุดท้า่ยน้ำแตกในลิฟ สบายตัวไปครับ

joke joke

::Elder::งานนี้เสร็จสมอารมณ์หมายทั้งคู่แน่เลย 555  ในลิฟต์น่าจะมีกล้องวงจรปิดนะ มี sextape ต่อแน่เลย ::Glad::

โห  ขาหื่นทั้งคู่  จัดเต็มกันเป็นชั่วโมงเลย ::Oops::

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะได้กันชัว อาชีพนักส่งของ หนึ่งในอาชีพในตำนาน  ::DookDig::

น่าจะมีภาค ต่อ ไปต่อกันที่อื่นอีก
อิอิอิ

Blue_Valentine13

จังหวะไหนที่ทำให้มีอารมกันหว่า เปิดมาลิฟค้างแล้ว

อ่อออเลย แม่นยำมาก เหมือนไม่บังเอิญ

secrecall2

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไหนๆก็เลอะเทอะละ มีเวลาตั้ง1ชม  คงตั้งจัดแล้วละ

คุณนายก็ขยันฉี่จังเลยแหะ

Neanderthal

จบแบบติดใจไปกันต่อแน่ๆ

ไปกลั้นฉี่มาจากไหน ฉี่ได้เปนชั่วโมง
ทำไมต้องโนวิส

DUKE

สุดยอดน่าติดตามมากๆๆๆครับ...ลุ้นๆๆๆ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้คุณภาพ
แบน180วัน