ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณครูที่รัก ตอน ร่วมด้วยช่วยกัน

เริ่มโดย joker socool, มิถุนายน 01, 2020, 05:12:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

testman

กลับมาต่อแล้วคุณโจ๊ก

ผมว่านายนัดนี่น่ารักดีนะ ได้ครูบุ๋มแล้วก็ถนอมดูแล ไม่ได้คิดจะไปยุ่งกะคนอื่นมีเล็กมีน้อย นิสัยดีผิดกับเรื่องอื่น ๆ เลย แต่อย่างว่า เหตุการณ์อาจจะพาไปใช่ไหมครับ

หมอกบทน้อยไปนิด เพิ่มหน่อย คนอ่านหลายคนอาจจะชอบใจ ไหน ก็ได้กันแล้ว

kidzero

สงสัยมีแววจะได้ครูฟิสิกส์เข้าฮาเร็มแน่ๆ แต่งานนี้นอกจากจะได้เมีย เมียอาจจะช่วยทำหน้าที่แม่สื่อให้ก็ได้

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นัดมัวแต่ใจลอยคิดถึงแต่บทเรียนที่ครูบุ๋มมอบให้เลยโดนครูมะนาวตัดคะแนนยับเยิน แต่ครูหวานก็เหมือนมีใจให้ สองครูสาวนี่ใครจะได้เป็นเมียนายนัดก่อนกันนะ.......อิอิ

waddafux

ไปๆมาๆ กลายเป็นครูใหญ่ ประจำโรงเรียน เพราะกวาดครูทั้งหมดครบ ::DookDig::

domozaza011

อ่านแล้วอิจฉาโคตร แบบนี้ต้องรวบให้หมดเลยนะ

Nithiwit Sakfan

กะจะรวบครูมะนาวด้วยอีกคนละสิ  แล้วครูน้ำหวานละเอาไว้ที่ใหน

123aw

toey0013

anigkanjana

ควบ2ไปเลยครับ แล้วก็ส่งส่วยคนแนะนำด้วยนะครับ อย่าลืม

แมว69

akepong

กวาดทั้งภาค แล้วเลยไปหมวดวิทยาศาสตร์ด้วย

Amarin Wandee

thelegendary29

ครูบุ๋มครับ ช่วยนัทหน่อย นัทไม่ไหวแล้ว

XYZ

ผมว่าไม่ไหวหรอกครับ ท้องแล้วจัดหนักแบบเก่าไม่ได้
ทางที่ดีต้องหาครูคนอื่นมาช่วยวนๆ ไปครับ น่าจะเหมาะกว่า 555

ขอบคุณครับ

Tum241