ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Ice Princess Side Story " เทพีบ้านไพร "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 28, 2021, 10:00:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fazz

ขอบคุณครับ เป็น DLC ที่สนุกไม่แพ้เนื้อเรื่องหลักเลยครับ

Poohkan

บรรยากาศสวยงามมากครับ ขอบคุณด้วยนะครับ ทีให้ได้อ่านด้วย

จรัญ บุญชู

เรื่องน่าติดตามอยู่แล้ว...มีภาพประกอบ...ทำให้เห็นภาพชัดเจนขึ้น

samajidto

ได้ออกมาพักผ่อนทำให้หายเครียดเรื่องต่างๆได้เยอะเลยนะโทน

bmaII

ได้ไปอยู่กับธรรมชาติ ชีวิตน่าจะสงบ อยู่กับสาวที่รัก ชีวิตไม่ต้องการอะไรอีกแล้ว

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พี่โทนขับรถพาน้องมิ้นต์ไปเที่ยวชัยภูมิแบบนี้แหละถูกต้องแล้วครับ เพราะระหว่างทางมีทิวทัศน์ และสถานที่ท่องเที่ยวมากมาย สามารถพาน้องมิ้นต์แวะชื่นชมกับธรรมชาติได้ตลอดเวลา ช่วงนั้นอากาศหนาวเย็นมากแล้ว น้องมิ้นต์คงจะตื่นเต้นมากที่มีควันออกมาจากปาก อาการแสดงออกของน้องมิ้นต์คงจะทำให้พี่โทนหายเหนื่อยจากการที่ขับรถทางไกลแน่ๆเลย....อิอิ

yoyoman

ปล่อย. DLC ออกมาแบบนี้เหล่า. IPF คงได้ฟินกันกระจายเลยล่ะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กรกฎาคม 29, 2021, 06:29:07 หลังเที่ยง
พี่โทนขับรถพาน้องมิ้นต์ไปเที่ยวชัยภูมิแบบนี้แหละถูกต้องแล้วครับ เพราะระหว่างทางมีทิวทัศน์ และสถานที่ท่องเที่ยวมากมาย สามารถพาน้องมิ้นต์แวะชื่นชมกับธรรมชาติได้ตลอดเวลา ช่วงนั้นอากาศหนาวเย็นมากแล้ว น้องมิ้นต์คงจะตื่นเต้นมากที่มีควันออกมาจากปาก อาการแสดงออกของน้องมิ้นต์คงจะทำให้พี่โทนหายเหนื่อยจากการที่ขับรถทางไกลแน่ๆเลย....อิอิ
ต้องยอมรับว่าเป็นเพลงที่ไพเราะจริงๆนะครับ เข้ากับเจ้าหญิงน้ำแข็งจริงๆ และตัวน้องมิ้นต์เองก็น่ารักมากมายจริงๆ....♡♡♡♡

animaru17

kingome

น้ำแข็งก็อ้อนจรละลายเล้ยยย

แอบอยากอ่านไทม์ไลน์หลักไวๆจังเล้ยย 

[email protected]

ตะวันแดง

บ้านผม ก็อยู่บนเขาบัานนอก ครับ
แต่สังคมไม่เหมือนกับแถบอีสาน การใช้ชีวิตอาจจะแตกต่างออกไป ปัจจุบันสังคมเมืองเข้ามาเยอะ วิถีชีวิตบ้านนอกเลยเปลี่ยน