ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ฮันนีมูลลลลลล

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤษภาคม 23, 2021, 05:13:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mukkrub

สามหนึ่งต่อเลยครับสนุกๆๆมากครับอ่านต่อ

Ken Tip

บีจัดหนักเลยวันฮันนีมูน

Wolfoxies

เรื่องในตำนานเลยนะครับเนี่ย

Gig11

น้องบีโดนยาไปด้วยรึป่าว ไหนจะค้างจากบนรถอีก

pappy_pp

เมียโดนตั้งแต่แรกๆ งี้เข้าวงการสวิ้งสบาย

DESTINY_TH

อีกเรื่องเหมือนเคยอ่านนะไม่รู้จบยังไง

wirapon

m123sako

เป็นเรื่องที่ออกมานานเเล้วเป็นตำนานเลยมาอ่านบีจะโดนอะไรบ้างสาวสวยสมสมบูรณ์เเบบ

aiekuy

เป็นเรื่องเก่าที่ผมประทับใจเช่นกัน เห็นมีการดัดแปลงตัวละครไปหลายชื่อเช่นกัน

แต่ลงท้ายก็เหมือนจะได้ลูกที่ตัวเองไม่ใช่พ่อ แทบทุกแบบ

ryg123456

เป็นความโชคดี หรือ โชคร้ายของคู่ฮันนี่มูนนะครับ

veget

เป็นเรื่องเก่า เรื่องดีเรื่องหนึ่ง คุณ DEVIL WORLD นำมาเล่าในมุมมองตัวละครตัวอื่น อ่านเเล้ว กลายเป็นเรื่องใหม่เลย การเขียนดีมากครับ น่าติดตาม เหมือนพัท จะรู้แต่ไม่พูด อาจเพราะรัก หรือ กลัวอันตราย น่าติดตามมากครับ

manote

อุตส่ารอโดนเปิดแทนซะแล้ว

kopae

เคยอ่านนานแล้ว แต่ก็ยังเสียวเหมือนเดิม

peddo

น้องบีคงต้องมีหารนำหน้าชื่อแล้วมังครับ จัดซะต่อเนื่องขนาดนั้น กลัวจะติดใจสินะ สามีลำบากเลย ต้องไปหาคนมาลงขันอีก

Rutt Non

พัทจะรู้ความจริงไหมหรือจะคิดว่าตัวเองฝันไปเฉยๆ
ส่วนน้องบีอารมณ์ค้างจนต้องมีอะไรกับคนอื่นเลยเหรอเนี่ย