ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yatchy

แมงโก้ส้นตีน

ตามจบอีกเรื่อง น้ำแตกกับคุณแป้งไปเยอะเหมือนกัน

kookai

ฟ้าหลังฝนนะ แต่จริงๆ ต้องโทษป๊าด้วยที่รู้เห็นเป็นใจ หมดเวรหมดกรรมสักที..ขอบคุณครับ

xx mm yo

::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt:: ::Doubt::

====================================
    8/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 8/11/2560    )

====================================================.

phowe

เสียดายเหมือนตัดจบไปหน่อยแต่ก็ จะติดตามเรื่องต่อไปนะครับ ช่วงนี่หางานคุณภาพแบบนี่ยาก

Namchai Boonrat

มาถึงตอบจบซะแลัว ขอบคุณครับสำหรับผลงานดีๆ

Luka

มาถึงตอนจบแล้ว ยังคิดว่าจะจบแบบแฮปปี้ เอนดิ้งได้มั้ยเนี่ย

classic007

น้องแป้งจบแล้วจะมีภาคต่อไหมครับ อยากให้มีแนวครอบครัวต่อด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

bb bb

มาถึงตอนจบแล้ว คิดถึงหนูแป้งแย่เลย ขอบคุณมากครับ

darkgiggs

อ้างจาก: classic007 เมื่อ กันยายน 27, 2017, 11:13:00 หลังเที่ยง
น้องแป้งจบแล้วจะมีภาคต่อไหมครับ อยากให้มีแนวครอบครัวต่อด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ก็มีคิดๆไว้บ้างครับ แนว พ่อผัว ลูกสะใภ้ นอกนั้นคู่อื่นๆ พ่อกับลูกสาวแท้ๆหรือแม่กับลูกชายส่วนตัวไม่ค่อยชอบอ่ะครับ
ตอนแรกลังเลจะยืดได้อีกสัก 2 ตอน แต่กลัวจะไม่ค่อยสนุก กลายเป็นละครยืดๆหลังข่าวมากกว่า เลยขอจบดีกว่า

ขอบคุณทุกท่านที่เม้นนะครับ ผมตามอ่านทุกคอมเม้นเลย
เรื่องต่อไปคือ...."แหกคุกมาปล้นรัก" วางโครงเรื่องคราวๆไว้ละ

weits1498

::Glad:: ตอบจบแล้ว ^_^

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg640257#msg640257

bammeister

ผมคิดว่าจบแบบนี้น่าจะดีครับ
เพราะพูดตรงๆว่าสงสารแป้งมากๆ

เจิ้น อี้เจี้ยน

จะรอติดตามเรื่องอื่นๆต่อไปครับมีภาคต่อไหมครับ

phantompain

ขอบคุณสำหรับผลงานค้าบ ตอนจบแป้งจะจบดีไหมนะ เหมือนโดนล่อให้ดีก่อนไงไม่รู้  ::Horror::