ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 52 : บทรักที่แสนหวานของหมอพลอยคนสวย Pt3

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 30, 2018, 09:52:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณอยากให้นางฟ้าของลุงพลคนไหน ไปดามใจพี่กรวิทย์ ที่กำลังเฮิร์ตอยู่ครับ?

ใบเฟิร์น
76 (13.4%)
พิมมี่
72 (12.7%)
นาถ
32 (5.6%)
ไม่ให้สักคน นางเอกทุกคนในเรื่องนี้ต้องเป็นของลุงพลเท่านั้น
389 (68.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 569

Nong5670

โธ่ๆๆๆถ้ารู้ว่าสาวเจ้าอยู่กับลุงพลจะเป็นยังไงหนอพ่อเภสัช

chapter11

jj jj

คุณหมอคนสวยโหดร้ายกับลุงพลซะจริงๆๆ แล้วทั้ง 2 คนจะได้โคจรมาเจอกันอีกป่าวน้า

mrgreen

ยิ่งตามอ่านยิ่งโคตรอิจฉาลุงเลบ
แม่งเอ้ยเอาไม่หมดหยุดไม่อยู่เจงๆ

Oranut Engchuan

ใจจริงก็อยากเห็นแบบรวมสาวๆทีเดียวหลายๆคน แต่ก็กลัวลุงพลจะไม่ไหว แต่ลุงพลก็มีพลังวิเศษแล้วนี่ ผู้ประพันธ์จัดให้สักหน่อยได้มั้ยครับ 😅😂

supstar123

mk998

::Glad::

•=====================================•.
3/4/2561

มักง่าย Emoเปล่า ผิดกฎ-กติกาการตอบของ เวป
แบนถาวร { 3/4/2561 }

•=====================================•.

shiiba

หมอพลอยตกอยู่ในวังวนของมนุษย์ลุงไปแล้ว สงสารก็แต่พี่กร ใจอยากให้ใบเฟิร์นมาปลอบ เธอเป็นสาวเร่าร้อนดี อิอิ

dwarf

ขอบคุณครับ...สำหรับคนปลอบใจพี่กร  น่าจะเป็นน้องพิมมี่มั้งครับ..เพราะน้องใบเฟิร์นท่าทางจะเซ็กส์จัด จนแฟนเตรียมทหารไม่สามารถตอบสนองอารมณ์นางได้ ส่วนน้องนาถ คาดว่าคงจะหลงเสน่ห์ลุงพลแน่ น้องพิมมี่นั้นถึงแม้จะคิดถึงบทสวาทของลุงพลก็จริง แต่เธอยังพอที่จะมีจิตใจคิดถึงคนอื่น เช่น บอย เลยคิดว่าน้องพิมมี่น่าจะโอเค

melfices

Phisuiti Suwacheecharan

tulatula

ให้หมอพลอยเป็นแขกรับเชิญภาคสองบ้างก็ได้นะครับน่สรักดี

xtazy

โถหมอ พอยอมก็เปิดซะหมดเลย ประชดอย่างนี้ก็เปลืองตัวเปล่าๆ

moomninja 555