ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Epilogue + Extra [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, สิงหาคม 08, 2019, 07:41:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

คำมั่นสัญญาข้อสุดท้ายที่รอวันเป็นจริง

จบสิ้นของแท้ซักที เรื่องหน้าจะกลับมาแปลซีรีส์ "ภารกิจควบคุมการหลั่งของนายบ้ากาม" ต่อเน้อ(แต่เมื่อไหร่ไม่รู้นะ)

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : กลับสู่โหมดดองงานต่อ  ::Yes!::

ถ้าภาพไม่ขึ้น (imgBB Bandwidth Exceed) รบกวนแจ้งผ่านแชทหน้าเว็บหรือส่งข้อความมาหาทีนะครับ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

yopern

ไม่หิว ไม่เหนื่อย ไม่เพลีย ที่ไหนนะ ยิ่งอยู่กับ 4 สาว สวรรค์ชัดๆ

MooOon

ขอบพระคุณมากๆครับที่แปลจนจบ สุดท้ายก็ยังไม่สุด เเค่มีให้ไปมโนต่อ

อุตส่าห์เห็นคุณเเม่บอกว่าจะเข้าร่วมด้วยเเล้วเเท้ๆ เรื่องนี้มันขาดเเค่คุณเเม่

จริงๆอะละ ผมว่าเหมือนเรื่องมันไม่สุดอะ เเต่เอาเถอะ เเค่นี้พระเอกก็จะตายละ

มีเพิ่มมาอีกคน นีน่า นี่ก็มีสาวให้เอา 5 คนเเล้วนะ ตอนนี้ น่าจะน้องเทพธิดา

มาโผ่ลให้เห็นด้วยเเท้ๆ เเอบเหงาเลย

Akira Watanabe

::Ajark::  พระเอกมันมีสกิลดึงดูดอะไรรึป่าวเนี้ย ใครเจอก็โดนจับซั่มหมด

CoolNook Thangsakul

bigboy001

::Crying::  มันก็ออกจะดีนะ หากมีให้เย ได้ตลอด แต่ไม่คิดจะพักเลยแล้วจะเอาที่ไหนผลิตให้พวกหล่อนละครัช ถุงไข่มิใช่ปั๊มน้ำนะจะได้ผลิตได้ไวๆ โหวว ::Horror::

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

elviswhat

เอากันทั้งวันไม่หยุดไม่พักกันข้าง ผลิตน้ำปันทันไหมเนี่ยพ่อหนุ่ม

Hawaalaew

ร่างกายพระเอกมันเป็นมิวแตนท์ใช่ไหมนี่ อะไรจะอึด ถึก ทน ขนาดนั้น

Hawaalaew

พระเอกของ อ. ท่านนี้ต้องอึด ถึก ทน มีสาวๆไม่ต่ำกว่าสามคนมาชอบ เอาตรงๆผลชอบผลงานเล่มแรกๆของแกมากกว่า หลังๆมาเหมือนฮาเรมอึดถึกทนแนวๆเดิมตลอดเลย

siwapol55

อ่านตอนนี้ แล้วเสียดายคนแม่
น่ารวมไปในฮาเร็มด้วยอีกคน
ขอบคุณมากครับ