ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่10 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, เมษายน 17, 2020, 05:58:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

โย่ว หวัดดีทุกคน กลับมาพบกับเทพหนวดกันอีกครั้ง กับแพนโดร่าภาค2 มาถึงตอนที่10แล้ว ในที่สุดก็กลับเข้าเนื้อเรื่องหลักซะที กับคัมภีร์มารเล่มใหม่ งานนี้จะหื่นแค่ไหน ต้องดู

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณมากครับที่แปลต่อ ถือว่าคนเเต่งทำการบ้านมาดีนะ

ผมก็ว่าอยู่เเนวเรื่องเเบบนี้มีเเทบจะหมด เเต่เหมือนขาดอะไรไป

ตอนนี้รู้เลย ขาดเกี่ยกวับการที่สาวหลักเป็นฝ่ายรุกซะเอง

ส่วนใหญ่เราจะเหงวพสาวตัวประกอบเปงฝ่ายรุก เเต่ไม่เคยเหง

สาวหลักเปงฝ่ายรุก พอได้เหงนางเอกหลักเปงฝ่ายรุกบ้างเเล้วแปลกตาดี

เดาว่าช่วงหลังไอ้นี่ที่โดนควบคุมคงสารภาพรักกับนางเอกหรือป่าว เหมือนมันซึนๆ

-------------------------------------------------

คนเเต่งก็เก่งนะ โยงเกี่ยวกับ7บาปให้ไปเรื่อง18+ได้ทุกบาปจริงๆ ยอมใจคนเเต่ง

นางเอกนี่เวลารุกก็ร้ายเหมือนกันนะเนี่ย ดูมีความร่านขึ้นเยอะ ตอนจบเขาเริ่มร้าวนี่

คงไม่ใช่มีมุขเขาปลอมร้าวออกเเล้วเขาที่เเท้จริงออกมาหรอกนะ

bigboy001

::Thinking::  งานดีแน่นอน เรียกว่าตัวหนังสือสร้างอารมณ์ได้สุดๆไปเลย แต่ที่แน่ๆ เนื้อหาของEPนี้นี้ ตัวหลักอย่างยูนิโกะ ดันเงี่ยนซะเอง อยากโดนหนักๆ แบบนี้ ต้องเอาให้แหกอย่างเดียวเท่านี้!!!  ::DookDig::

EDIT นั่นไง แพ้ทางตัวเองจนได้ คัมภีร์ต้องการให้ผู้ใช้ไม่ต้องทำอะไรเลย แต่ไอ้หนุ่มดันซอยซะยิกๆๆ ก็เลยเกม แหมะปล่อยสาวๆทำให้ก็จบละมรุง!!! ปัดโถ้ววว

pengza1

::Thankyou::

ตัวเอกโดนปลุกอารมณ์ซะแล้ว
ดันเงี่ยนเองแบบนี้ น่าจะโดนหนัก

hentaiknight

เพิ่งจะเห็น นางเอก เป็นฝ่ายรุกเองบ้าง เพราะทุกทีเห็นแต่โดนกระทำอย่างเดียว
คราวนี้ คัมภีร์มารจะรอดไหม

edit

สุดท้่าย ความขี้เกียจพ่ายแพ้ความเงี่ยน

cookiewithjam

ผลงานชั้นยอดครับตอนนี้ งานฮาเร็ม ครบทีมอเวนเจอร์ส

-----
เอาจริงเนื้อเรื่องดีนะครับเนี่ย ขอบคุณที่นำมาลงครับ

mindza2212

กว่าจะมีผู้ชายตัวหลักๆโผล่ออกมาจริงๆจังๆก็ล่อซะไกลเลย

thelegendary29

ถูกต้องที่สุดผู้ชายทุกคนอยากมีฮาเร็มในฝันทุกนั้น

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ตอนนี้สาวๆรุกวุ้ย แถมมีตัวผู้โผล่มาละ

ถ้าขยันเอาขนาดนี้ไม่น่าจะเกียจคร้านละนะ

gojira

ใช้พระเอกไหมเนี้ยพึ่งจะมาภาค2เรอเนี้ย
หรือแค่ตัวประกอบ 555 ::Crying::

Zoso

คราวนี้ บาป อะไรละเนี่ย
--------
ยังกะสปินออฟแหะ ตอนนี้ ไม่มีหนวดไม่มีรุม มีแต่ฮาเร็ม

Hayo

จำเนื้อหาแล้วทำตามได้ขนาดนี้ สุดยอดครับ

edit: คัมภีร์แต่ละเล่มคือมีลักษณะแปลกจริงๆ นี่กลายเป็นไม่ขี้เกียจแล้วชำระล้างเฉยเลย

nowermore