ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 7

เริ่มโดย จักราวุธ อัครพงศ์, พฤศจิกายน 08, 2019, 01:46:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จักราวุธ อัครพงศ์

สงสารพุดเดิ้ลที่บ้านโดนเจ้าตองข่มขืน ตอนที่ 7

คืนวันนั้นอรไม่ให้ผมเอาเธอเลยโดยเธอให้เหตผลว่าเธอปวดท้องสงสัยจะเป็นเมนแต่ผมเดาว่าน่าจะร่องแหกหีฉีก หากนับย้อนไปเป็นผมเองที่ทนความอยากไม่ไหว จากที่เคยรบเร้าอรแม้เมื่อก่อนจะไม่เคยพูดตรงๆว่าผมอยากเห็นเธอโดนชายอื่นมาร่วมเพศเอากับเมียตัวเอง แต่ผมก็พยายามโน้มน้าวเธออ้อมๆมาตลอดแต่เธอก็ไม่ตอบสนองผมเลย
หลังจากวันนั้นเกือบสิบวันโรงเรียนเปิดเทอมแล้ว ผมเข้าใจว่าอรคงหายระบม ช่องคลอดของเธอที่น่าจะฉีกเพราะโดนสอดใส่จากท่อนควยขนาดเขื่องๆที่ไม่คุ้นเคย เรียกได้ว่าพอถึงวันนี้แผลคงหายสนิทอรก็คงจะเริ่มคันอีกแล้วแน่ ที่สังเกตได้คือเมื่อใกล้สว่างผมชอบที่จะลูบล้วงร่องรักของเธอ โอ้โห..ปรากฏว่าพอผมลูบฝ่ามือไปที่ร่องหีของอร มันช่างแฉะเยิ้มอะไรอย่างนี้แม้ตอนนั้นเธอจะยังหลับสนิทก็ตาม เล่นทำเอาผมอารมณ์พุ่งแต่เช้ามืด
ผมวางฝ่ามือทาบกับเนินหีอูมๆกดนิ้วกลางลงกลางร่องปลายนิ้วสอดเข้าไปราวข้อนิ้ว ความฉ่ำเยิ้มเอ่อออกมาเคลือบปลายนิ้วกลางของผมจนชุ่มลื่น ผมคลึงโคนนิ้วเบาๆกับติ่งแตดอรถึงกับสะดุ้งแดะสะโพกเบาๆรับนิ้ว ผมมองดูใบหน้าของเธอแม้หลับสนิทแต่ใต้เปลือกตาอรกรอกดวงตาไปมาราวกับกำลังฝันหวาน
ผมเปลี่ยนมาเน้นปลายนิ้วกับเม็ดแตดที่ชูชันขึ้นจากการปลุกเร้าจนแข็งเป็นเม็ด น้ำหียิ่งเยิ้มอาบสองแคม อรสะบัดหน้าช้าๆดวงตาปิดสนิทยังกรอกไปมาเสียงครางกระเส่าเบาๆทำเอาผมเงี่ยนแทบแย่น้ำเงี่ยนเอ่อปลายควยท่อนแข็งโด่ อยู่ๆอรก็เอามือมากุมกดมือผมที่กำลังบี้คลึงร่องเสียว เธอกดเน้นเร่งให้ผมระรัวนิ้วไม่ถึงนาทีอรก็กระตุกเกร็งร่างอวบสะท้านเสร็จสมยามเช้าในทันที
..บ้า..แกล้งอรแต่เช้าเลยนะ..คนบ้า..
..ก็พี่เงี่ยนอยากเย็ดเมีย..
..ชิ..คนบ้า..แอบมาปลุกอารมณ์เมียตอนหลับ..
..หายปวดท้องหรือยัง..พี่อยาก..
อรคว้าผมเข้าไปกอดและพรมจูบไซ้ตามใบหน้าและซอกคอเธอเองก็รัญจวนไม่น้อย
..เอาไว้คืนนี้นะผัวจ๋า..เช้าแล้วเดี๋ยวไปทำงานสาย..
อรส่งสายตาหวานซึ้งยิ้มยั่วสวาทให้ผมก่อนจะลุกขึ้นไปอาบน้ำแต่งตัวและแยกย้ายกันไปทำงาน
ตั้งแต่เช้าจนใกล้เที่ยงผมงุ่นง่านและเงี่ยนมากด้วยความกระสันอยาก ในใจคิดอยากให้เลิกงานเร็วๆคืนนี้ผมจะต้องมีความสุขมากมายได้เมคเลิฟกับอร แต่ทันใดนั้นในเสี้ยวความคิดผมกลับนึกถึงภาพการร่วมเพศอย่างถึงพริกถึงขิงของอรกับไอ้ยามสองคน ใจก็เสียวแปล๊บยิ่งเงี่ยนง่านเข้าไปใหญ่ คิดอยากจะได้เห็นเมียโดนชายอื่นร่วมรักแบบไหนเธอถึงจะยอมรับให้ผมมีส่วนร่วมไปกับเกมส์สวาทนะในเมื่อเธอเก็บงำความรู้สึกในเรื่องนี้ไม่เคยตอบรับความต้องการของผมเลย
ด้วยความงุ่นง่านผมจึงออกมายืนสูบบุหรี่ดับอารมณ์ที่ด้านหลังออฟฟิตก็ยังไม่หายเงี่ยนมองเห็นห้องน้ำผมคิดจะเข้าไปนั่งรูดท่อนระบายความเงี่ยนง่าน ผมเข้าไปนั่งชักโครกรูดท่อนควยในห้องส้วมจนน้ำเงี่ยนเยิ้มอุ้งมือหัวถอกลื่นกำลังได้ที่ พลันผมก็ได้ยินเสียงคนคุยกันเดินเข้ามาในโถงห้องน้ำ
..มึงเอาแก๊สมาส่งร้านข้าวโรงอาหารเหรอไอ้เส่ง..
..เออๆ..กูเอาแก๊สมาส่งร้านเจ๊พร..กับร้านป้าติ๋ม..
..แล้วมึงเป็นไงมั่งช่วงนี้..ตีหม้อไหนว๊ะ..
..อดอยากปากแห้ง..ว่าแต่เมื่อไหร่..มึงจะให้พวกกูเย็ดอีจอยอีกว๊ะ..คราวที่แล้ว..เมียมึงเย็ดมันชิบหาย..
ผมหูผึ่งเมื่อได้ยินความว่ามีคนให้เพื่อนเข้าไปเย็ดเมียตัวเอง เสียงนั้นผมจำได้ดีว่ามันคือไอ้เหน่งคนขับรถของเจ้านายนั่นเอง
..โหย..คราวที่แล้วกูโดนด่าเปิงเลยมึง..คงอีกซักระยะวะเส่ง..เดี๋ยวกูค่อยตะล่อมใหม่..
..ด่าเด่อไรว่ะ..กูเห็นครางหงิงๆยังกะลูกหมาตอนโดนควยกูกับไอ้วิน..ฮ่าๆๆๆ..
..หีฉีกมั๊ง..เมียกู..ควยพวกมึงแต่ละคนยั่งกะควยม้า..โครตพ่อโคตรแม่หัวควย..ไอ้สัด..
..เออ..กูเลยอดอยากปากแห้ง..แต่คงไม่นานหรอกว่ะ..เมื้อวันก่อนเข้าไปแดกเหล้ากับไอ้ม่อนลุงชา..มันบอกว่ามีแม่บ้านผัวเผลอพวกมันไปเย็ดมาแล้ว..โชคดีชิบหาย..
..ฮูยย..จริงเหรอว๊ะ..เป็นไงมั่งเล่าให้กูฟังหน่อย..
..เห็นมันเล่าให้ฟังว่าเป็นครูสอนอนุบาลในหมู่บ้าน..
..เฮ้ย..จริงดิ..ซี๊ด..หุ่นดีป่าววะ..
..เห็นมันเล่าให้ฟังว่าหีโครตฟิต..แต่พวกมันเพิ่งเย็ดไปครั้งเดียวเองว่ะ..
..เดี๋ยวก็มาหา..โดนพวกนี้เปิดแล้ว..เงี่ยนตลอด..เชื่อกู..
..ก็อย่างเมียมึงใช่ไม๊..
..โธ่..เพราะพวกมึง..หีเมียกูหลวมโพรก..
เรื่องที่พวกมันคุยกันทำเอาผมจนลุกซู่ไม่รู้จะบอกว่ารู้สึกอย่างไรดี ทั้งเงี่ยนง่านทั้งกดกังวลว่าถ้าเป้าหมายของพวกนี้เป็นอย่างที่พวกมันพูดคือเมียผมคงโดนพวกมันถล่มเละ อรจะรับไหวหรือไม่ แล้วเมียไอ้เหน่งที่ผมเคยเจอตัวเล็กนิดเดียวไอ้เหน่งยังบ่นว่าหีหลวมโพก ผมนั่งจินตนาการร่องรูหีของอรคงอ้าโบ๋ น้ำควยเกลื่อนร่องจินตนาการว่าเธอน้ำแตกแล้วแตกอีกเธอจะซ่านร่านเซ็กซ์ขนาดไหนกันนะ เชื่อหรือไม่นาทีนั้นน้ำควยของผมพุ่งดระฉูดออกมาทั้งๆที่ผมไม่ได้รูดชักว่าวเลย

..อรจ๋า..ผัวคิดถึงจังเลย..
ผมเงี่ยนง่านจนทนแทบไม่ไหวรีบโทรหาอรทันที่ทีพวกมันพากันเดินออกจากห้องน้ำไป
..ง่า..พี่นุขา..อรรู้แล้ว..อรก็อยากให้ถึงตอนเย็นเร็ว..เหมือนกัน..
..พี่อยากกินอร..
..กินยังไงค๊ะ..
..พี่จะเลียหีอร..
..อูยยย...พี่.นุ..เบาๆค่ะ..เดี๋ยวคนอื่นได้ยิน..แค่นี้อรก็อายแทบแย่แล้วนะ..
..พี่จะเลียให้อรน้ำหีแตก..
..อื๊อออ..พี่นุ.
..แล้วจากนั้น..พี่จะเย็ดอรแรงๆ..
..อื๊อออ..พอแล้ว..พี่นุ..อรแฉะจะแย่แล้วนะ..
น้ำเสียงของอรก็กระเส่าไม่แพ้อารมณ์เงี่ยนง่านของผมท่อนควยของผมที่แม้จะเพิ่งปลดปล่อยน้ำควยออกไปตอนนี้มันไม่มีท่าทีว่าจะอ่อนตัวลงเลย
หลังจากที่ผมพยายามผ่อนคลายอารมณ์เงี่ยนง่านจนสงบลงแต่พอเดินออกมาก็เจอกับไอ้เหน่งกำลังเช็ครถง่วนอยู่ข้างรั้วผมจึงเดินเข้าไปคุยกับมัน
..เฮ้ยเหน่ง..ทำไรอยู่วะ..
..เออ..เช็ครถให้นาย..ไม่ได้ไปไหนหรอก..
..เออๆ..เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยได้สังสรรค์กันเลยเนาะเรา..
..เฮ้ยย..วันไหนว่างนัดเลย..กูอยากกินกับมึงนะ..มีเรื่องคุยกันตลอด..สนุกดี..
..นั่นดิ..เอาเย็นนี้ไม๊ล่าาา..
..อืม..ก็ได้นะ..ร้านไหนมึงบอกกูเลย..ตอนเย็นเจอกัน..
ด้วยความอยากรู้เรื่องอีจอยเมียของมันที่โดนรุมเย็ดผมจึงคิดว่าจะนั่งกินกับมันซักแบนค่อยเข้าบ้าน คิดได้ดังนั้นจึงรีบกดโทรศัพท์โกหกอรทันทีว่าจะกลับค่ำหน่อยเพราะต้องออกพื้นที่กับนาย
..รีบกลับแล้วกัน..อรรอที่บ้าน..กลับช้าอดนะ..
..อดไร..เมียจ๋า..
..อ.อ.อด.เย็ด....บ้า..คนบ้า..มาพูดนำ..ให้เมียใจแตกรึไง..
ผมหัวเราะร่าทั้งขำทั้งเงี่ยนที่รู้ว่าอรก็อยากเต็มที่เช่นกันจึงรับปากว่าจะรีบกลับ แต่ตอนนี้ขอสืบเสียวจากไอ้เหน่งซะก่อน พอห้าโมงผมกับไอ้เหน่งก็นั่งที่โต๊ะริมสุดที่ร้านลาบข้างที่ทำงานจนเหล้าพร่องไปครึ่งแบนไอ้เหน่งก็คุยโขมงน้ำลายแตกฟอง
..คนสมัยนี้แม่งเป็นอะไรกันไปหมดแล้ว..ผมพูดนำเปิดประเด็นให้ไอ้เหน่งมันเปิดปากเล่า
..เรื่องไรวะ..
..ก็มีอย่างที่ไหน..พวกที่ชอบพาคนอื่นมาเอาเมีย..ไม่รู้เขาคิดอะไรกันอยู่..
..อ๋อ..แต่กูว่ามันดีนะ..ลดปัญหาเมียมีชู้..แบบที่เป็นข่าว..ผัวเจอเมียคบชู้..แม่งฆ่ากันตาย..สุดท้ายติดคุก..
..เออๆ..แค่ฟังกูก็เสียวแล้ว..คงมันดีเนาะ..เมียเขาคงจะมีความสุข..
..ช่ายยย..ผู้ชายนะ..พอน้ำแตกก็ควยเหี่ยว..เย็ดต่อไม่ไหว..แต่ผู้หญิง..บางทีความต้องการมันต่อเนื่องนะมึง..ยิ่งโดนเย็ดเยอะๆผู้หญิงยิ่งชอบ..
..มึงพูดยังกะคนมีประสบการณ์..
..ก็มีนะซิ..ประสบการณ์ตรงเลย..สำหรับกู.. ไอ้เหน่งรีบกอดคอผมสุมหัวคุยกันเสียงแทบกระซิบ
..กูเห็นมึงสนใจ..มึงอาจจะชอบแบบเดียวกับกูก็ได้..
..แบบไหนของมึง..
..กูชอบเห็นเมียตัวเองโดนคนอื่นเย็ด.. ยั่งอีจอยเมียกู..
แม้จะได้ฟังมันคุยกับไอ้เส่งในห้องน้ำมาแล้วแต่ก็อดเสียววาบไม่ได้เมื่อมันเริ่มเล่าเรื่องเมียของมันให้ผมฟังเป็นฉากๆ..

...มันเล่าให้ฟังว่าตอนเจอกันรักแรกพบอีจอยมันทำงานเป็นพนักงานขายหน้าร้านวัสดุ หน้าตาอีจอยมันก็เข้าทีถึงจะตัวเล็กไปหน่อยแต่ก็ขาวสวย อีจอยเคยมีผัวมาก่อนเป็นเด็กแว้น ด้วยความไม่เอาถ่านแถมสร้างแต่เรื่องจนสุดท้ายโดนจับเข้าคุกเจอไปแปดปีอีจอยเลยเลิกลากันโดยปริยายกระทั่งมาคบกับไอ้เหน่งและตกลงปลงใจมาอยู่ด้วยกัน
ไอ้เหน่งมันเล่าให้ฟังว่าปกติมันก็เซ็กซ์จัดชอบเย็ดพอมาเจออีจอยตอนแรกเห็นเงียบๆแต่พอมีอะไรกันถึงได้รู้ว่าเมียมันเป็นคนติดเซ็กซ์คือชอบให้เย็ดจนมันเริ่มเย็ดไม่ไหว
วันหนึ่งมันคิดจะปลีกตัวแยกกันอยู่สาเหตุเพราะอีจอยเอาดุเอาไม่เลิกแต่ก็คิดหาเหตผลบ้าๆจะหาเรื่องเลิกกับมันโดยการพาเพื่อนมารุมเย็ดมัน แต่ผลที่ได้มันกลับตาละปัด ตัวมันเองกลับชมชอบที่เห็นเมียนอนอ้าซ่าให้เพื่อนซอยคนควยเย็ด มันกลับมาเย็ดได้หลายทีสมใจอยาก อีจอยก็สมใจหีโดนเย็ดจนเสร็จแล้วเสร็จอีก ตั้งแต่นั้นมันกับอีจอยเลยรักมั่นติดกันเป็นตังเม
..เรื่องมันเป็นยังงี้แหละ..
..อื้อหือ..กูฟังแล้วโคตรจะเสียวเลยว่ะ..
..แล้วมึงชอบใช่ไม๊..ถึงชวนกูคุยเรื่องนี้..
..เอ่อ..กู..กู..ไม่แน่ใจ..ว่าชอบหรือป่าว..แต่ที่แน่ๆเมียกูไม่เอาด้วย..
..แสดงว่ามึงเคยชวนเมียมึง..
..ชวนยังไงวะ..ไอ้เหน่ง..
..ชวนให้ลองเอากับคนอื่นไง..
ผมฟังมันถามก็สะอึก ใช่ผมเคยชวนอร แต่อรไม่เคยแสดงท่าทีเลยว่าจะยอมเซ็กซ์หมู่แต่เรื่องไอ้ม่อนไอ้ชาแอบมาเย็ดผมไม่ได้เล่าให้มันฟัง ประเด็นคืออรไม่ยอมรับว่าชอบเรื่องเล่านี้ และผมก็ไม่ใช่ประเภทหักด้ามพร้าด้วยเข่า
..ตัวกู..กูยังไม่แน่ใจว่าชอบหรือป่าว..
..อย่างนี้เขาเรียกว่าชอบ..ชอบแบบลึกๆ..แล้วก็ไม่อยากให้ใครรับรู้..มึงกังวลเรื่องความลับ..
..อืมๆ..น่าจะแนวนั้น..แต่คุยกับมึง..แม่งมันถึงใจดีว่ะ..
ผมกับไอ้เหน่งคุยกันจนแทบลืมเวลาจนเหล้าแบนที่สองหมดไปอย่างรวดเร็ว ....
..ไปนั่งกินเหล้าต่อที่บ้านกูไม๊..
ไม่รู้นาทีนั้นผมคิดยังไงถึงกับชวนไอ้เหน่งเข้าไปนั่งกินเหล้าที่บ้าน....

...ตั้งแต่วางสายจากพี่นุ อรก็ถึงกับเซ็งๆเพราะเธอคาดหวังว่าค่ำคืนนี้จะเป็นคืนที่เร้าร้อนของเธอกับผัวรัก เธอคิดว่าคืนนี้เธอต้องมีความสุขเสียว ยิ่งพี่นุบอกว่าคืนนี้จะกลืนกินน้องสาวอันอวบอูมแค่นี้เธอก็ขับน้ำเงี่ยนออกมาจนฉ่ำแฉะ ไม่บ่อยนักที่ผัวรักจะลงลิ้นให้นอกจากเขาจะมีอารมณ์แบบสุดๆ คืนนี้ร่องสาวของเธอต้องชุ่มฉ่ำแน่นนอน
แต่ความคิดก็ต้องมาสะดุดเมื่อคิดถึงเหตผลที่พี่นุต้องกลับช้าแล้วเธอจะจัดการอย่างไรกับอารมณ์สุดรัญจวนในขณะนี้ ความเงี่ยนง่านเข้าครอบงำเธอจนอดนึกถึงวันที่เผลออารมณ์ให้สองลุงหลานควยโตเบิกร่องรักจนถึงขั้นแหกฉีก แต่ในความระบมนั้นเธอกับสุขสมเสียวซ่านอย่างไม่เคยได้รับมาก่อนแม้กระทั่งจากผัวรักเช่นพี่นุ วันที่เธอเสร็จแล้วเสร็จอีก ที่สุดในชีวิตที่สุดของอารมณ์ ใช่..เธอโหยหามันต่างหากหาใช่บทเซ็กซ์ของผัวรัก
ภาพบทพิศวาทที่สองลุงหลานปรนเปรอเธอแม้จะช่วงเวลาสั้นๆแต่เธอกลับไม่เคยลืมเลือนแม้ในส่วนลึกของจิตใจจะคอยย้ำเตือนเธอเสมอว่าเธอจะปล่อยให้มันเกิดขึ้นอีกไม่ได้ก็ตาม แต่พอนึกถึงน้ำรักร้อนๆที่พุ่งกระฉูดออกจากท่อนควยแน่นๆในร่องหี น้ำควยร้อนๆที่พุ่งเข้าไปในมดลูกระลอกแล้วระลอกเล่ามันสร้างความเสียวซ่านไม่รู้จบ
อรกระชับสองมือกำแฮนด์จักรยานแม่บ้าน ป่ายขาค่อยๆห่มก้นลงนาบกับอานนั่งขนาดพอดีกับร่องง่ามขา อรสะท้านเฮือกเมื่อทิ้งน้ำหนักร่างกดให้ร่องหีบดเบียดกับเบาะอานแข็งๆเธอเสียวจี๊ดไปทั้งร่องเมื่อเม็ดแตดถูกกดทับ ทำไมการขับขี่วันนี้วันถึงเสียวขนาดนั้นนะ
..นี่เรากำลังทำอะไร..ไม่นะอร..เธอต้องไม่เผลอไผลเหมือนวันนั้นนะ..
หกโมงเย็นฟ้าเริ่มสลัวแต่จิตใจที่ว้าวุ่นของเธอไม่สามารถจะหักห้ามความต้องการทางเพศที่รุนแรงนี้ได้ จากที่เธอบังคับจักรยานวนเวียนอยู่หน้าประตูรั้วบ้านตนเองก็เริ่มบ่ายหน้าบังคับให้มันขับลึกเข้าไปในซอยมืดเป้าหมายที่สุดถนนตามที่เคยได้ฟังไอ้ม่อนบอกว่าเป็นที่พักของมัน
แสงอาทิตย์สุดท้ายลาลับไปไฟถนนติดตามเสาไฟฟ้าส่องทางเริ่มส่องสว่าง สุดถนนซีเมนต์กลับมีทางเดินเล็กๆถัดไปเป็นห้องแถวหกห้องโกโรโกโส ตรงข้ามกันเป็นเรือนเพาะชำกล้าไม้ประดับตกแต่งสวนบรรยากาศแลดูรกครึ้ม มีป้อมไม้เก่าๆกรุด้วยแผ่นเรียบด้านหน้ามีช่องเปิดเป็นหน้าต่างขนาดพอนั่งได้สำหรับรปภ.หนึ่งนาย เล็กแคบราวกับห้องส้วมคนงานตั้งอยู่ปากทางเดินเข้า ภายในมีเคาน์เตอร์วางของ ในนั้นเงาตะคุ่มร่างของใครคนหนึ่งนั่งทะมึนอยู่ภายใน
ทันทีที่อรอ้อยอิ่งปั่นจักรยานเข้าใกล้ป้อมยามร่างทมึนนั้นก็ก้าวเดินออกไปโบกมือเรียกเธอหวาดหวั่นยิ่งนัก
..ขออนุญาติตรวจค้นร่างกายครับคุณนาย..ขอเชิญข้างในป้อมครับ..
อรทั้งงุนงงทั้งหวาดหวั่นเธอเกี่ยวขาตั้งจอดจักรยานแค่นั้นร่างเธอก็ถูกดันให้เข้าไปยืนในป้อมแคบๆ
..ก.แก.จะ.ทำ.อะ.ไร.ชั้น..
..ผมขอตรวจตามหน้าที่ครับ.. อรทั้งตระหนกทั้งตื่นเต้นเมื่อฝ่ามือหยาบกร้านของรปภ.นายนั้นรูดฝ่ามือตั้งแต่ไหล่ลงมาจรดขามันนั่งยองๆต่อหน้าเธอ จมูกของมันแทบจะชนหน้าท้อง
..อุ๊ย..
อรอุทานในลำคอเมื่อมันใช้สองมือดันข้อเท้าของเธอให้ถ่างอ้าออก
..ต.ต้องตรวจยังงี้..เลยเหรอ..
..ใช่ครับคุณนาย..เพื่อความปลอดภัยในการปฏิบัติหน้าที่ครับ..
..ว้ายยย...ก.ก.แก..ถอด.ก.กางเกง.ชั้น.ท.ทำไม..
อรร้องลั่นยืนตัวแข็งทื่อ พยายามเอามือดึงรั้งกางเกงขาสั้นยืดๆและกางเกงในตัวจิ๋วที่โดนรปภ.นายนั้นดึงรูดคาไว้ที่หัวเข่าแต่ก็ก็โดนปรามด้วยกระบองไม้ผิวมันสีดำเมี่ยมเธอได้แต่ยืนตัวสั่นงันงกได้แต่รั้งสองแขนไว้ที่ใต้ราวนม เบื้องล่างเย็นวาบเพราะไร้อาภรณ์ปกปิด
..หึหึหึ..คุณนายหันหลังมาให้ผมตรวจความเรียบร้อยซะดีๆครับ..
เสียงทุ้มต่ำฟังดูมีอำนาจออกคำสั่งให้เธอไม่อาจขัดขืนจำต้องหันร่างกลับหลังยืนรอคำสั่ง อรขนลุกซู่เมื่อฝ่ามือหยาบกร้านของมันลูบไล้ปีน่องของเธอ มันรูดฝ่ามือช้าๆผ่านข้อพับหัวเข่าและซอกขาอ่อนขึ้นมาเรื่อยๆอรแทบหยุดหายใจหลับตาปี๋
..อื๊ยยยย..ก.ก.แก..ย.หยุด.นะ...ช.ชั้น..อูยยย..ส.เสียว..นะ..
มันรูดฝ่ามือทั้งสองขึ้นมาจนถึงซอกโคนขาอ่อนจนรู้สึกได้ว่าหลังมือสัมผัสเส้นหมอยฟูรกประดับโหนกเนื้อนูน มันปาดสันมือสากถากกับแคมเนื้อที่ฉ่ำไปด้วยคราบน้ำเงี่ยนที่ไหลซึมเพราะความกระสันต์อยากมาตั้งแต่บ่าย จนกางเกงในตัวจิ๋วเปียกชุ่มราวกับว่าเธอฉี่ใส่
..อื๊อ..อื๊อ..ย.อย่า..โดน.ตรง.นั้น..ซี๊ด..ชั้น..ชั้น..ส.เสียว..อ๋อยยย..
ไม่มีเสียงตอบโต้ออกจากปากของรปภ.นายนั้นนอกจากนั้นมันยังคลึงสันมือขยี้ปาดร่องหีเปิดอารมณ์เงี่ยนง่านของเธอให้เตลิด อรรู้สึกร่างกายหมดเรี่ยวแรงจนต้องวางสองมือไว้ที่เคาร์เตอร์แคบๆค้ำร่างโก่งก้นงอนให้มันปลุกเร้าร่องเสียวอย่างท้าทาย
..พ.พอ.แล้ว..ย.อย่า..ทำ.อะ.ไร.ชั้น.เลย.ซี๊ด..
อรพ้อเสียงแผ่วเบาแต่ภายในร่างกายร้อนรุ่มยิ่งนัก ปากบอกห้ามปรามแต่ร่างกายมันช่างไม่ฟังคำสั่งเพราะนอกจากจะแอ่นร่องก้นให้มันถูไถสันมือ ลมหายใจอุ่นๆพ่นราดรดปากทางเสียวจากทางด้านหลังทำเอาอรต้องเผลอขมิบร่องหีแม้ใจหนึ่งจะประหวั่นพรั่นพึงแต่อีกใจหนึ่งกลับแอบลุ้น
..พ.พอ.แล้ว..ย.อย่า.แกล้ง.อร.อย่าง.งี้.ซิ..ซี๊ด..
ทันใดนั่นอรรับรู้ได้ว่าแก้มก้นอวบทั้งสองข้างโดนฝามือสากๆของมันแหวกอ้าออก จากนั้นใบหน้าร้อนๆของมันก็กดนาบเข้ามา สันจมูกและปากของมันกดเข้ามาดุนปากรูตูด ลิ้นอุ่นๆของมันแลบแฉลบยาวฉกปาดปากร่องเสียวที่ตอนนี้ขับน้ำเงี่ยนออกมาแทบหยดย้อย
..สร๊วววบบ..สร๊วววบบบ...จ๊วบบบ..จ๊วบบบ..
เสียงปากของมันที่ดูดกินน้ำหีของเธอ
..ว.ว้ายยย..ซี๊ด..ก.แก...อื๋ยยย..ก.แก.ทำอะไร.ชั้น..ซี๊ด...อูยยย..ย.อย่า..แกล้ง.ชั้นยังงี้..
..แผล่บๆๆ...ซรู๊ดดด..ซรู๊ดดด..แผล่บบบๆๆ.. อา..น้ำหีคุณนาย..หวานปาก..มากเลยครับ...
เสียงที่คุ้นหูทำเอาอรใจเต้นระส่ำร่างกายร้อนผ่าวร่องหีขมิบตอดลิ้นยาวที่สอดคว้านเข้าไปในช่องคลอด ภายในยิ่งขับน้ำหล่อลื่นออกมาจนจมูกปากของมันเยิ้มเป็นคราบแทบจะทั่งใบหน้า
..ม.ม่อน..ช.ช.ใช่.ไม๊..อาาาววว...ซี๊ด..ชั้นเสียวจังเลย..
ความรู้สึกคุ้นเคยที่มันมอบให้ทำเอาอรแทบคลั่งได้แต่ยืนแอ่นก้นให้มันดูดกินน้ำรัก จนมันผละใบหน้าของมันออกเสียงขยับตัวที่อรได้ยิน มันยืนขึ้นพร้อมกับเสียงหัวเข็มขัดกระทบพื้นอรหลับตาปี๋เมื่อรับรู้ว่าร่างที่ยืนอยู่เบื้องหลังได้ปลดถอดกางเกงจนลงกองกับพื้น อรรู้สึกได้ถึงท่อนควยร้อนๆที่มันกดนาบกับปากร่องแฉะเยิ้มมันถูไถถากจนปากร่องหีอ้าเธอเผลอขยับถ่างขาราวกับรอให้มันสอดใส่
..ซี๊ด..ม่อน..ย.อย่า.แกล้งอรซี..ใส่เข้ามาเถอะนะ..ซี๊ด...โอ๊วววววว....น.น.แน่น...บ.บ.เบาๆ..ก.ก่อน..ซี๊ด..ม่อนจ๋า..อรคิดถึงม่อนจังเลย..อู๊วววววส์..แน่นจัง..อร.ส.เสียวว..ซี๊ด..
อรถึงกลับผวาเมื่อมันกดท่อนควยร้อนๆเข้ามาในร่องหีฉ่ำเยิ้มความคับแน่นที่เคยได้รับความเสียวซ่านที่มันเคยประเคนความเสียวให้ความรู้สึกนั้นได้กลับคืนมากอีกครั้ง ความเงี่ยนง่านที่ตั้งเค๊ามาทั้งวันแค่มันดันควยเย็ดเข้ามามิดอรก็เสียวจนทนไม่ไหวจนต้องเด้งเอวใส่ท่อนควยร้อนๆ มันสอดแขนกอดเอวของเธอไว้แล้วกดควยเข้ามาในร่องหีอีกเน้นๆจนเธอรู้สึกได้ถึงขนหมอยของมันแยงกับรูก้นและปากแคมหี
..อื๋ยยยย...ม่อนจ๋า..อรไม่ไหวแล้ว...อ๊าาาา....
อรกระทั้นสะโพกเด้งใส่ควยของมันฉับๆความเสียวประดังเข้ามาอย่างรวดเร็วมันกำลังพาเธอก้าวสู่ประตูสวรรค์
..อ๊า..อ๊า..อ๊า...ม่อน..จ๋า...อ.อร...อะ..อะ..ออก...ออก...แล้วววววว....ซี๊ดดดด..
..ผมไม่ใช่..ม่อน..ครับ..
...อ๊า.อ๊า.อ๊า...ว้ายยยยย....ก.ก.แก..เป็น.ค.ใคร...อะ.อะ..ออก..แล้..แล้ว...อู๊วววส์..อูวววสสสส..
อรใจหายวาบทั้งตกตะลึงพร้อมๆกับทั้งเสร็จสม น้ำหีแตกผลั่กๆอาการตกใจสุดๆเมื่อน้ำหีแตกซ่าขมิบร่องหีหนุบๆ มันช่างอลเวงแปลกปร่าในอารมณ์ยิ่งนัก ขณะที่เธอเกร็งกระตุกไปทั้งร่างแต่เธอเพิ่งได้ยินว่าร่างของใครคนนั้นที่กำลังสมสู่กับเธอไม่ใช่ยอดชู้ที่โหยหา สองมือของเธอพยายามแกะวงแขนที่รัดกอดเอวตะบันท้อนควยมิดแน่นอยู่ในตอนนี้
..ก.แก..เป็น.ใคร..ปะ.ปล่อย..ชั้นเดี๋ยวนี้.นะ..ว้ายยยย...ซี๊ด...ยะ.ยะ..อย่า.กระเด้า..ยังงี้...ชั้น.สะ.เสียว...ว้ายย..ซี๊ด...ปะ.ปลาย.ชัน.เถอะ..อู๊ววว..ซี๊ด..
อรพยายามหันหน้าไปมองดูคนที่บอกเธอว่ามันไม่ใช่ไอ้ม่อนยอดชู้ แต่ก็โดนมันเสยเย็ดอีกสองมือแทบไม่มีเรี่ยวแรงผลักไสได้แต่ยอมรับชะตากรรมทำอะไรไม่ได้ถึงกับร่ำร้องไห้ออกมาน้ำตาไหลพรากอาบแก้ม
...ฮือๆๆๆ..กะ.กะ.แก..ปล่อย.ชั้นเดี๋ยวนี้นะ...โฮๆๆๆๆ...
ร่างประกบติดหลังฝังท่อนเนื้อแน่นร่องหีตอนนี้ถึงกับหยุดซอยกระเด้า มันกอดกระชับวงแขนอย่าวนิ่มนวลใบหน้าของมันซุกที่ต้นคอของเธอพรางกระซิบว่า..
...ผม.ม่อน.เอง.ครับ.คุณ.อร..อย่าร้องนะ..ผมล้อเล่น...
ถึงตอนนี้อรก็ดีใจมากแต่ก็แง่งอนยอดชู้ได้แต่ทุบตีแขนมันที่คล้องกอดเอวเธอไม่ปล่อย
..บ้าจังเลย..ม่อนนี่..อร.หัวใจเกือบวาย..รู้ไม๊..
..รู้ๆๆๆๆ..ม่อนแกล้งคุณอร..ม่อนขอโทษๆๆ..
ไอ้ม่อนเห็นคุณนายเริ่มอารมณ์ดีมันจึงรั้งร่างอวบพากันนั่งที่ม้านั่งภายในป้อมแคบๆอรนั่งทับตักของมันท่อนควยร้อนฉ่ายังพองกระดึ๊บแน่นช่องคลอดต่างฉอเราะกันและกันราวกับหนุ่มสาวแอบพรอดรัก
..คุณอรคิดถึงม่อนไม๊ครับ..
..คิดถึงซิ..ไม่งั้นอรจะมาหาเหรอ..ซี๊ดดด..
..ถึงว่า..หีคุณอร..ตอดควย..ผมใหญ่เลย..
...บ้า..คนชีกอ..ยังจะมาแซวแกล้องอรอีก..
..งั้นวันนี้ผมเย็ดคุณอรนะ..
..ก็.ก็.ยะ.เย็ด.อยู่แล้วนี่..ซี๊ดด..
..ผมรู้ๆ..แค่อยากบอกว่า..ผัวคิดถึงเมียมากแค่ไหน..
..มะ.เมีย..กะ.ก็.คิดถึงผัว..ซี๊ดดด..เสียวจังเลย..ผัวขา..
ขณะที่อรกำลังเคลิ้มไปกับรสสวาทของไอ้ม่อน ห่างออกไปเงาตะคุ่มของใครอีกคนกำลังปั่นจักรยานเก่าๆใกล้เข้ามาที่ป้อมยามแม้ไฟถนนสลัวๆแต่มองใบหน้ามันไม่ชัด มันปั่นมาหยุดที่หน้าป้อมไอ้ม่อนมองเห็นแล้วแต่มันไม่ได้แสดงอาการตกใจกลับยิ้มทักทายราวกับรู้จักกันดี ส่วนอรด้วยความเสียวเธอถึงกับฟุบหน้ากับเคาน์เตอร์ป้อมยามนั่งทับตักปล่อยให้ไอ้ม่อนเสยควยเย็ดอย่างมีอารมณ์ไม่รู้ตัวว่ามีชายแปลกหน้ามายืนมองเธอกับชู้รักสมสู่กัน
..เฮอะๆๆๆ..เย็ดกันอยู่เหรอ..ไอ้ม่อนๆๆๆๆ.. มันส่งเสียงทักทายอรใจหายวาบรีบเงยหน้าขึ้นมองต้นเสียงแม้คุ้นหน้าแต่เธอไม่รู้จักมัน
...ว้ายยยย..ม่อน...คะ.ใคร.นะ..
ด้วยความระแวงเมื่อโดนไอ้ม่อนแกล้งมาคราวนี้กลับมีชายแปลกหน้ายืนค้ำแขนมองดูเธอกำลังโดนเย็ดอารมณ์ความเสียวจึงลดลงอย่างรวดเร็ว อรรีบผุดลุกขึ้นยืน เสียงบ๊วบนุ่มหูเมื่อท่อนควยอันเขื่องหลุดออกจากร่องหี อรรีบดึงกางเกงตัวจิ๊วสวมใส่แล้ววิ่งออกไปคว้าจักรยานรีบปั่นกลับบ้านด้วยใจระทึก
...รีบไปไหน..เจ๊คนสวย..พี่ว่าจะสนุกด้วยซะหน่อย..ฮ่าๆๆๆ...
เสียงตะโกนไล่หลังเธอสัญญากับตัวเองว่าจะไม่ปั่นจักรยานเข้ามาบริเวณนี้อีกเป็นอันขาด
..ไอ้สัดเส่ง..มึงจะรีบเข้ามาทำไม..อดเลยกู..น้ำยังไม่ทันแตก..
ไอ้ม่อนนั่งควยโด่บ่นกลับกับเพื่อน ไอ้เส่งหัวเราะลั่น...
ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ

ติดตามตอนใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่

ธัญวลัย : http://www.tunwalai.com/v2/story/623950

FictionLog : https://fictionlog.co/b/6203411b263b95001cb7b217

ReadAWrite : https://www.readawrite.com/a/Z3y3y8-%E0%B9%81%E0%B8%9F%E0%B8%99%E0%B8%9C%E0%B8%A1%E0%B9%80%E0%B8%9B%E0%B9%87%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%9F%E0%B8%B5%E0%B8%A2?r=list_article_by_category

ขอรบกวนฝากกดอ่านเพิ่มยอดวิวเป็นกำลังใจผู้แต่งด้วยนะครับ

aimoddang

สงสัยน้องอรจะได้ผัวเป็นชายในเครื่องแบบเพิ่มอีกคน

review1972

ััผัวเมียถ้าปรับตัวปรับใจเข้ากันได้ก็มีแต่ความมันส์ในชีวิตคู่ล่ะครับ

drof666

น้องอรไม่ต้องห่วง เดี๋ยวตอนหน้าผัวจะจัดสวิงชุดใหญ่ให้หายคันแน่ๆ

lit260499

เห็นใจน้องอรมาก ผัวก๊รู้ว่าอยากมากทั้งสองคนยังไม่รีบมาจัดหนักซะก่อนแล้วค่อยไปสืบหาความจริงก็ได้ เลยน้องอรต้องไปโดนทั้งไอ้ม่อนและคนส่งแก็ซจัดซะไม่รู้ว่าแหกอีกหรือเปล่าผัวคงอดอีกแน่ๆ

blackjack

lungchang

ง่ะ..นี่ก็ร่านสุดๆเกินบรรยายล่ะหนูอร
สามีเป็นใจ เมียก็เลยปันใจ ปล่อยใจปล่อยตัว
เดี๋ยวคงได้ผัวครบทั้งหมู่บ้านแน่ๆแบบนี้

dopant

swbkk

น้องอรสงสัยจะกลายเป็นทรัพย์ส่วนกลางของหมู่บ้านแน่ 5 5 5

haelonn

ความเงี่ยนไม่ปราณีใคร แต่งได้สุดยอดมากๆ เสียวๆๆๆ