ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Echigoya Takeru] Onarealize ~Friend’s Mom~ แม่เพื่อนบานฉ่ำ[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 17, 2020, 06:21:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

ทรงนี้ อมตะครับ กินชัวๆ ฟันธง

สวัสดีครับคุณพ่อใหม่ 5555 เพื่อนแบบด่ายับถ้าของจริง(ในชีวิตจริง)​

Thempz

โดนแม่เพื่อนแอบอ่อยสินะ
เกิดอ ะไรขึ้นอย่างนั้นเหรอ เพื่อนนายจะได้กลายมาเป็นพ่อนายยังไงละ

siwapol55

สงสัยว่าตอนจบจากเพื่อนตัวเองจะกลายเป็นพ่อคนใหม่แน่
สถานการณ์ก็พอเหมาะพอเจาะเป็นใจให้ทั้งคู่มาร่วมรักกันมาก
ขอบคุณมากครับ
สงสัยนอกจากจะได้พ่อคนใหม่แล้ว อาจได้น้องเพิ่มด้วย สองคนนั้นทำกันไม่หยุดเลย

Maodarkside

ลงเอยด้วยเยปแน่นอนแค่ฝ่ายไหนจะเริ่มรุกก่อน ::DookDig::

เกิดอะไรขึ้นด็แค่นายจะได้พ่อใหม่เป็นเพื่อร่วมห้องไง ::Shower::

heromomo

ไม่รู้ว่าเป็นแผนคุณแม่หรือป่าวแต่ดูแล้วคงจะชอบและ

Edit ตามคาดจบที่ห้องสงสัยน่าจะได้เป็นพ่อเลี้ยงเพื่อนละทีนี้

13igboss

แม่เพื่อนคงจะติดใจเด็กหนุ่มคนนี้ และต้องได้เอาหนังสือมาคืนบ่อยๆ ซะแล้ว

kantap9

ก็คงนะได้กับแม่เพื่อนสมใจแหล่ะ ว่าแต่แค่สะกิดก็แตกแล้ว ไวเกิ๊นนน

สบายตัวกันเลยทั้ง2คน ไอ่หนุ่มคงต้องเรียกเพื่อนว่าพ่อแล้วละงานนี้

sutama

ตอนจบคงจัดอีกยาว พี่แกเสร็จไวไปหน่อย
เอาไงต่อสองหนุ่มล่ะที่นี่นับศักดิ์ไม่ถูก

TZONE

เอ่อ เสร็จเร็วไปไหม สงสัยเพราะไม่ได้ช่วยตัวเองก่อนมา

Edit: สงสัยคุณเพื่อนอาจจะได้น้องใหม่

permsak

โอกาสมาถึงขนาดนี้คุณแม่ก็ดูท่าจะเหงามานาน และหน้าจะได้​มา​เป็น​แขก​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ 😂🤣😂

Phoenix-x

ได้จัดคุณแม่แน่นอน ดีไม่ดีคุณแม่จะโดนรุมเอา

Chanon_Z

ใจผมอยากเห็น ลูกชายกลับมาสนใจแม่ และมีอะไรกับแม่ครับ

tongzx99

แม่​มี​ลูก​ค้า​มา​ที่​บ้าน​ยังงี้​ น่า ::Ahoo::จะ​รับงาน​