ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้าวโลก EP.22 (NTR/Harlem/Super Power)

เริ่มโดย llOUllnJllUUllSJllSJ, เมษายน 12, 2021, 03:48:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wichana

ความสามารถสูง แต่เนื้องอกในสมอง เศร้าใจแทนเลย

x-gen

โหซับซ้อนมาก นายต่อจะเชื่อใครเนี่ย

keng7799

อ่านไปอ่านมา เริ่มจะงงๆแล้ว ไอ้ 2 องค์กรเนี่ย ไม่รู้อันไหนจริง อันไหนหลอก  แต่พระเอกเรา มีสกิลเจ้าโลก รู้จิตใจคนอื่นได้  ทำไมไม่ลองฟังเสียงเจ้าแขกขาว ว่ามาจริงหรือมาหลอก

samsung014

อื้อหือ ซับซ้อนขึ้นไปอีก ตกลงเชื่อใครได้เนี่ย แล้วแทนจะยอมรับอีฟมั้ย

Kanghear

ผมว่ามาปั่นแน่เลย เชื่ออีฟเถอะ

ka55anova

เอาแล้วไง ตกลงจะไว้ใตใครได้จริงๆบ้างล่ะเนี่ย

aunsoiton

มาแบบนี้ไม่สามารถเชื่อได้สักองค์กร เชื่อตัวเองดีที่สุด

lucifer99

อ่าาาห์....เรื่องราวชักจะซับซ้อนขึ้นแล้วสินะ สนุกมากครับ

myfino262903

ก้อไม่คิดนะครับว่า ตอนต่อมาจะเร็ว ขนาดนี้ แต่ขอบอกเลยว่า หักมุมแบบโตตะระเลยครับ

jumpman

พลังที่มากเกิน ก็แลกกับเวลาชีวิตลดลง

แมวหง่าว

ซับซ้อนลึกลับชวนติดตามหนี้มันนิยายสืบสวนสอบสวนสงครามฆ่าล้างโลกเลยทีเดียว

แต่ยังไงก็อย่าลืมฉากเด็ดๆทุกตอนนะครับ

สนุกครับชอบมาก

blackjack

::Oops:: ตกลงจะไว้ใจใครได้บ้างเนี่ย

dalton

ใครเป็นตัวร้ายกันแน่หละนี่

Oceankings1234

ตกลงควรเชื่อตัวเองสินะแม่งหลอกทุกแก๊ง

La Pt

ตกลงต่อจะเป็นอย่างไรจะเชื่อใจใครได้