ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ichiro] Hokenshitsu No Sensei (แปลไทย by MelodyLaVista) **มีซ่อนรูปนะจ๊ะ**

เริ่มโดย MΞLODY, กรกฎาคม 11, 2016, 08:00:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xnaja

Boss`

ผมชอบผู้เขียนท่านนี้มาก ลายเส้นสวยดี

manintheshadow

ขอบคุณมากครับ แนวอาจารย์ก็ดีแฮะ

ลายเส้นอาจารย์แกสวยดีแฮะ แต่ไม่คุ้นเลย

karnkarn

poulandcaca

ตัวหนังสืออ่านง่ายดีครับชอบ เรื่องนี้ลายเส้นสวยดีนะครับ  

omekung

อ่านแล้วนึกถึงตอนสารภาพรักอาจารย์ฝึกสอนเลยทีเดียวเชียว  ::Bloody::
ขอบคุณมากครับ

elviswhat

ขอบคุณมากครับ เป็นกำลังใจให้ในการแปลเรื่องสนุก ๆ แบบนี้มาให้พวกเราอ่านกันนะครับ

aumzoo2

zenzon

nekki

ขอบคุณมากครับ อาจาร์นชื่อ ซาราระ ชื่อแปลกดีผมไม่เคยได้ยินชื่อนี้เลย

junkdog1

evrae

cloudcrown

touy_1987