ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 16 พ้นวิกฤต

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, มีนาคม 25, 2018, 11:49:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nu8285

ป๊อดทำดีได้ค่าตอบแทนแบบนี้เลยเหรอ

shuya

โย่ว..พี่นิสาครับ เป็นของป๊อดเถอะครับ อิอิ

zazamak

เรารู้นายกำลังคิดอะไรอยู่ป๊อด ท้องเจ็บอยู่นะป๊อด แผลฉีกเอานา
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Fuji Pawnshop

akira

ผ่านเรื่องร้ายกับโจร แล้วยังจะมาโดนคุณพี่พยาบาลทำอะไรอีกรึเปล่าเนี่ย แบบว่าจ้างมาแพงๆ น่ะ

atomicbear

หลังจากเสร็จสิ้นภารกิจ ก็ได้มาพักที่โรงพยาบาล สงสัยจะได้มีความสุขกับพยาบาลสาวแน่ ๆ เลย

etracker

ไม่ได้มาอ่านหลายวัน ถึงกับอึ้งครับ มาเจอทีเดียว 3 ตอน ขออ่านทั้ง 3 ตอนเลยนะครับ

tak19

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นย่อมสนอง. แต่ตอนนี้ พยาบาลสาวจะเช็ดอะไรต่อไปนะ

Kingmar

มาพร้อมสาวสวยคนใหม่แบบนี้ป็อดจะเจ็บอีกนานแค่ไหนครับ จัดในชุดพยาบาลนี่มันแนวนิยมเลยครับ

Whoo Amm Ii

เมียคนต่อไป พยาบาลแน่ๆ ได้เช็ดตัวกันทั้งคืนล่ะทีนี้

warone07

อาชีพในฝันของผู้ชายหลายคนที่จะได้เมียเป็นพยาบาล

nitty46

55555 ขนาดยังไม่หายเจ็บนะเนี่ย ป๊อดเอ้ยย หาเรื่องเพิ่มอีกคนละ

Farewell

gogopopo2

พญายม

ในความโชคร้ายของป๊อด แต่ก็มีความโชคดีทั้งหลายๆ อย่างตามมานะ