ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย saradio, กรกฎาคม 06, 2017, 07:56:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tetete

naitoom

psm_mach

มีกังฉินปกครอง จะรักษาหัวไว้บนบ่าก็ดูยากเหลือเกิน กุนซือกาจะเอาตัวรอดยังไง (พระเอกยังก็ไม่ตายแน่)

durocman

spr566

โดนสกัดดาวรุ่งแบบนี้ แสดงว่าไม่มีใครอยากเห็นกาเซี่ยงเด่นเกิน แต่ก็น่าจะดี จะได้ไม่ต้องลงเหวไปกับลุงโต๊ะด้วยในตอนท้าย

somc217

รอลุ้นว่าต่อไปจะเป็นอย่างไร เรื่องสนุกมากขึ้นทุกๆตอนครับ
ขอบคุณมาก

pj762856

โดนกาเซียงลงโทษแน่  แก้แค้นที่ถูกฟัน  ต้องฟันคืนด้วยจุดสองห้อย

ifamily03

ว่าแต่อาเจินกับตูตู้หลุนไปไหนละครับ ตามมาเตียงอันด้วยป่าว

hanabombam

ตั่งไป่ โตเป็นสาวแล้ว นี้ถ้าพี่เจ๋งได้ ตั่งไป่ เป็นเมีย ก็เท่ากับว่าเป็นหลายเขย ตั๋่งโต๊ะ เลยนะ แต่ว่าจะสำเร็จไหมนะ

n2610

พี่เจ๋ง จัดตั่งไป่ซักดอกเดี๋ยวก็หายพยศ

pinmonkey

อำนาจพาไป คนใช้มิได้รู้ มิได้ระวัง จึงได้รับผลร้าย พระเอกเราแนะนำถูกและรู้จักรักษาตัวรอด คงจะรอดได้นานนะครับ ขอบคุณมากครับ

chriooth1996

ฟ้าลิขิตให้มาเจอกันอีกแล้ว รอบนี้ไม่รอดแน่ โตเป็นสาวแล้วววว

Baron Pok

รอดไปนะท่านกา ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

แล้วจะทำยังไงเนี่ยตกยากซะแล้ว

review1972