ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 30

เริ่มโดย saradio, มีนาคม 28, 2018, 07:20:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

ท่านแน่มากท่านกาเซียง ส่งข่าวบอกแผนให้เมียต่อหน้าต่อตาเลย แต่ที่ผมเป็นห่วงคือท่านจะแก้ตัวอย่างไรที่ไปอึ้บฮูหยินรองที่เหล่าเมียไม่ชอบหน้า
ขอบคณครับที่แบ่งปันสิ่งดีๆ

จักรภพ อุดมสิน

ก่อนจะตื้บม้าเม้ง ตอนนี้เอาตัวรอดจากเมียให้ได้ก่อนนะลูก

cobra888

เก่งหรือจะสู้เฮง  แต่ที่แน่กว่าก็มีเมียหลวงที่ฉลาดเฉลียวอย่างอาเจินประเสริฐกว่า ::DookDig::

sparrow_ap

อ่านแล้วอึ้งมากๆเลยครับ เรื่องวิธ๊เดินทัพ ยอดเยี่ยมมากทีเดียว
สงสัยท่านกาเซี่ยงจะแพ้ทางอาเจินซะแล้ว เดาไต๋ได้ตลอดเลย
งานนี้ต้องง้อกันหลายน้ำแน่นอน

cd13579

พอรู้ว่าผัวเจ้าชู้อาเจินนี่เม้งแตกทันที โถ่ผัวจำเป็น
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

prsclub

เกือบไปแล้วใช่ไหมอาเจ๋ง สุดยอด นักวางแผน    นี่ดีนะที่ อาเจินพูดไทยฟังไทยได้

ไม่เช่นนั้นคงไม่รอดโดนเฉือนให้เป็นกินแน่

633sqd

LastHerO

ช่วงนี้ผมนี่มารออัพเดทุกวันเลยครับ

สถานการณ์รถไฟชนกันขนาดนี้ก็ยังผ่านได้​ ต้องชมอาเจินด้วย​ เค้าถึงว่าผู้ชายเก่งแค่ไหนก็ไม่เท่ามนุษย์เมีย

singkanong

สุดยอดครับการแก้ปัญหาเฉพาะหน้าของท่านกาเชียงเป็นผมยังคิดไม่ออกเลยแห่ะๆขอขอบคุณครับมาไวได้ใจจริงๆ

peat

คุยเรื่องแผนการกันเรียบร้อยก็แอบจัดให้ซักดอกปลอบใจไปก่อน

yoyoh

lamom

ลั่นตรง แผนเยอะนักนะมึง ท่านกาเซี่ยงอัดอั้นมาแต่เช้า ตอนหน้าจะได้ปลดปล่อยไหม

samsung014

gritkin

เกือบม่องเท่งเเล้วไงท่านกุนซือ 55555 เเผนเยอะนะมึง ขำมาก แต่นางพูดมึงเป็นด้วยเหรอ ภาษาไทยอะ

pgh22

นี่มันแผนซ้อนแผนจริงๆลำ๊ลึกจริงๆท่านกาเซียงขอบคุณมากครับที่นำผลงานดีมีคุณภาพมาให้อ่านกัน