ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ขึ้นครู

เริ่มโดย DR.MAN, เมษายน 17, 2018, 02:00:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cking

ครูเหงา ตอบแทนบุญคุณ อยากมีครูน่ารักๆบ้างง

AABB BBAA

ใช่แล้วววว ควยกับหีถูกสร้างมาคู่กัน

bbkja555

bigpooh

เข้าทำนองศิษย์ คิดล้างครูแล้วครับ เอไม่ใช่สิทำแล้ว

flask

เรื่องของความต้องการจริงๆสินะ
ถือว่าช่วยอกล่ะกันครับหมอ

kgerrard

โอ้ววว คุณครู คุณหมอ เื่อน
3สิ่งนี้น่าจะเป็นความฝันของผู้ชายหลายๆคน
รวมทั้งผมด้วย

Tee001

ลูกศิษย์สอนครูออกกำลังกายแบบนี้ ดีจังครับ

PHAISAL

ถูกต้องแล้วสมกับคำว่าขึ้นครูจริงจริง

dddsss

Deja Bison

ครูพัชกำลังเสียใจ ดีแล้วครับที่คุณหมอแมนช่วยดูแลคุณครูในช่วงนี้

PU Dum

หมอขึ้นครูซะเเล้ว​ น่าจะได้กินอีกนาน

spr566

rollingstar

แบบนี้ไม่เรียกขึ้นครูนะครับ เรียกผลัดกันขึ้น 555

eternal6969

ตอนเรียนเราก็เคารพเขาตามหน้าที่และสิ่งที่ทำนะ แต่พอจบมามันก็เปลี่ยนได้แหละ เคยชอบครูที่สอนเหมือนกัน พอเข้าใจอารมณ์ประมาณนี้