ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huley

หักมุมตั้งแต่เริ่มเรื่องเลยเหรอเนี่ยะ

ความฝันด้านกีฬายังเหมือนเดิม แค่เปลี่ยนประเภทกีฬาซินะ

gutongnk59

เริ่มต้น อาส์... สดใจดีจัง
กลางเรื่อง ... ห่ะ?

//ตอนจบ ...อืม ดีละมั้งแบบนี้

oyoyo

ใสๆอะไรล่ะนั่น โคตรดาร์คดำสนิทเลย โดนยากุซ่า2คนรุมไม่พอ ยังต้องทำต่อหน้าเด็กอีก
อยากรู้ว่าเด็กจะช่วยอะไรได้มั้ย พี่พี่สาวก็โดนรุมไป แล้วเด็กก็เป็นแค่ส่วนหนึ่งของความดาร์ก
---------------
เรื่องนี้พอจะมีความใสอยู่บ้างก็ตรงทัศนคติของเจ้าหนูนี่แหละ ไม่มีงอแง ไม่มีโวยวาย
ไม่ละทิ้งความฝันของตัวเอง ทั้งๆที่เพิ่งจะเห็นภาพแบบนั้น
ที่สำคัญคือไม่คิดรังเกียจพี่สาวที่ตัวเองชอบด้วย ทั้งๆที่เป็นแบบนั้น

ป.ล. ยากุซ่ามันไม่ทำอะไรเด็กเลยเหรอเนี่ย

kaitama

ก็ถือว่าจบดีนะ win! win! ทั้งคู่นะ she ก็ OK กับ กับที่เป็นอยู่นะ และได้ลูกค้าเพิ่ม ::Evil::
ไอ้เด็กก็มีแรงผลักดันและเป้าหมายในชีวิตเพิ่นด้วย ::Waiting::
ส่วนอาเฮียสองคนก็.... ::Hungry:: ::Hungry:: ไป

takie2505

พี่สาวหารายได้​พิเศษ​ด้วยการขายหอย​สองรุมหนึ่งด้วย​ความฝันจะพังทลายหรือจะพุ่งทยาน​แต่ว่าน้ำแตกก่อนกาลอันควรแน่นอน

ในที่สุดโคชิเองก็ไกลเกินฝันแค่อยู่ในห้องนอนกับพี่ได้เป็น​ผู้​สนับสนุน​พี่​นี่แหละ​ความฝันสูงสุด​ทำงานเก็บเงิน​หมื่นเยน​ สามพันบาทเองสู้​สู้​

bigboy001

::Thinking::  สถานที่เยอะแยะไม่ไปเอากัน...ดันมาเอาใกล้ๆ พระเอกเล่น เบสบอล ว่าแต่สาวน้อยเป็นกระหรี่แต่เด็กเลยงานนี้หอยบานแน่นอน ::Confident::

EDIT โดนเอาแตกในบ่อย ๆ แต่ไม่กินยาคุมเลย ไม่กลัวท้องหรือไงเธอว์...

maruko069

รักใสๆ น่าจะพาเจ็บ

edit : ไม่มีปวดตับ เด็กมีเป้าหมายใหม่ คือเก็บเงินมา ซื้อ 555

ddcc

ตับแหกตั้งแต่ตีเข้รห้องละบอกมียากูซ่าละ เดาได้เลย พี่สาวโดนยากูซ่าแน่ๆ ฮืออออ
ถ้าอ่านแค่ต้นเรื่องกับท้ายเรื่องมันก็เป็นเรื่องที่ดีอ่ะนะ

boxser

รักใสๆจิงหลอ รับเงินนี่มัน....

edit ไม่เล่นแล้วเบดบอล เก็ฐตังตีหรี่ดีกว่า

Kit.m555

โอโหเซอร์ไพรยิ่งกว่า ช็อคไปเลยสิน้อง ::Horror::
EDIT : เดี๋ยวนะตัดบทจบอย่างนั้นได้เลย ::Sweat::
นึกว่าฝัน เอะก็ไม่ใช่ ::HeyHey::

123199

ผลักดันอย่างหนักหน่วงเลยทีเดียวเชียวครับ

powerslam

เด็กหนุ่มเห็นฉากนี้ค่าตาแล้วจะเป็นยังไงน้อ ::Crying::
อ้าว กลายเป็นจะเก็บงานมาหาหญิงซะงั้นไอ้เด็กนี่มันคิดอะไรของมันอยู่
ไอ้เราก็คิดว่าไอ้สองตัวนั้นจะมาจัดการกับเด็กต่อทีหลัง 555
สนุกดีขอบคุณครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

Priceless

ยังไม่ทันจะซ่อนแชทก็ตับจะพังซะแล้ว  ลายเส้นคล้ายเรื่อง ichigo100% มากเลย
ผมว่าเดี๋ยวไอเด็กนี่ต้องมีวิธีช่วยเจ๋งๆ คอยดู

Edit... เอ่อออ ทำไมมันถึงได้จบซะใสขนาดนั้น ไอเด็กนี่มันมีแวว 5555

CoolNook Thangsakul

เหนแล้ว ใจสลายทุกที ต้องมาดูคนที่แอบชอบ โดน NTR ต่อหน้านิ มันก็จะโด่ทุกทีซิน่า 5555

hippopov2

เจ็บเลย มาเห็นรักแรกโดนคนอื่นเอาแบบนี้ แถมโดนแบบรุมอีก

ความคิดเอ็งดีมากไอ้หนู เก็บตังมาเอารักแรกแบบนี้ 555